Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge?
acha ujinga wamesema wamesusia bunge au wamesusia hotuba ya rais kwa kuwepo Shein ambaye si rais halali wa Zanzibar na kwa nini utaje wabunge wa chadema tu wa vyama vingne vinavyounda ukawa je? Na kaa ukitambua kuwa ndiyo wamesha itia nuksi serikali itakuwa ya jk.
 
acha ujinga wamekuambia au wamesusia hotuba ya rais kwa kuwepo Shein ambaye si rais halali wa Zanzibar na kaa ukitambua kuwa ndiyo wamesha itia nuksi serikali itakuwa ya jk.

Usipoteze nguvu zako hapo, hautaambua chochote cha maana.
 
Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.
kule wanajali sheria na kusikia hoja za wapinzani tofauti na huku sheria zinavunjwa na hoja zao zinapingwa hata kama ni za msingi kwa hiyo kutoka nje ni kulinda heshima yao kwa kile wanachokisimamia
 
acha ujinga wamekuambia au wamesusia hotuba ya rais kwa kuwepo Shein ambaye si rais halali wa Zanzibar na kaa ukitambua kuwa ndiyo wamesha itia nuksi serikali itakuwa ya jk.
Wewe kichaa sijui umeibukia wapi.
 
Nenda huko basi na sio kuendeleza malumbano yasiyo na mwisho hapa.

akili kama hizi ndiyo zinasababisha taifa haliendelei na watawala kutotekeleza malengo yao kwa kujenga chuki na uhasama na watu ambao ni muhimu katika utekelezaji wa malengo yao.
 
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.

Ulitaka wabaki humo waendelee kumfanyia rafu na Magufuli wako ???????!!. Na kwa nini uhalalishe mshindwa Shein awe smart ?. Kemea kwanza hila zinazofanyika Zanzibar
 
akili kama hizi ndiyo zinasababisha taifa haliendelei na watawala kutotekeleza malengo yao kwa kujenga chuki na uhasama na watu ambao ni muhimu katika utekelezaji wa malengo yao.
Kawaambie Ukawa wanaodhani chuki na uhasama ni mtaji wa kisiasa. Tusipotezeane muda hapa tafadhali.
 
Bunge lililopita wamezomea wametoka nje. Swali je uchaguzi huu wamepungua au wameongezeka? Wananchi sasa wanajitambua wanajua wanachokisimamia ndo mana wana imani nao sasa subiri bunge lianze utaona umuhimu wao na 2020 wataongezeka zaidi
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Kwani zomea zomea ilianzishwa na nani, nao si wameiga kutoka kwa chama tawala, wache nao wazomewe tu na hasa ubabe unapotumika
 
Bunge lililopita wamezomea wametoka nje. Swali je uchaguzi huu wamepungua au wameongezeka? Wananchi sasa wanajitambua wanajua wanachokisimamia ndo mana wana imani nao sasa subiri bunge lianze utaona umuhimu wao na 2020 wataongezeka zaidi
Ni haki yako kujidanganya.
 
Hii hali iliyotokea bungeni inazidi kukiimarisha chama tawala na kukiweka sawa. Naamini msukumo wa ufumbuzi wa mgogoro wa kikatiba Zanzibar utapewa uzito wa hali ya juu na kuamsha kufukiria upya suluhisho!

Wizi mtupu
 
Tuliza akili soma tena nilichokiandika, sijataja ccm wala ukawa, nimetaja wananchi na wanachokihitaji, sijasema kuhusu kususia bunge, kuahirisha uchaguzi, kukandamiza katiba walakuzomea bunge, nimejikita kwenye mbinu itakayomkomboa mwananchi. Hayo mengine hayanihusu.

Wana sababu ya kuzomea hao si watoto wadogo wakurupuke tu na kuzomea,
 
Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.

Bado na mitaani mkipita mtakuwa mnazomewa hata kurushiwa michanga maana wabunge wameishaonyesha mfano.
 
Back
Top Bottom