Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

kutotatua kero za wananchi hakuna chama ndio maana asilimia zaidi ya hamsini ya wabunge waliopita hawarudi bungeni suala la kuzomea bunegni ni suala la kuonyesha hisia zao hata England utasikia shama shame kwahiyo ni kitu cha kawaida usitegemee makofu kila siku siku nyingine ukubali na zomea zomea pia
 
Na wananchi wameidharau sn serikali ya kulazimisha ujue,hawana muda wala mashirikiano na hawatambui utawala uliopo.
 
...hata England utasikia shama shame...
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Hii hali iliyotokea bungeni inazidi kukiimarisha chama tawala na kukiweka sawa. Naamini msukumo wa ufumbuzi wa mgogoro wa kikatiba Zanzibar utapewa uzito wa hali ya juu na kuamsha kufukiria upya suluhisho!
 
Yani ni mbaya sn kumwongoza mwananchi ambaye hakutambui na kakupotezea,huwezi fikia malengo.Taifa limegawanyika kabisa.
 
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.

Hakuna mbinu mpya wala iliyopitwa na wakati, inahitajika mbinu ya kuwapatia wananchi maisha bora, kukuza uchumi wetu na kuhakikisha tunapata huduma bora.
 
Hakuna mbinu mpya wala iliyopitwa na wakati, inahitajika mbinu ya kuwapatia wananchi maisha bora, kukuza uchumi wetu na kuhakikisha tunapata huduma bora.
Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge? Acha mambo ya kizamani; la sivyo ntakuitia Mkapa akupe maneno stahiki.
 
Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge? Acha mambo ya kizamani; la sivyo ntakuitia Mkapa akupe maneno stahiki.

Tuliza akili soma tena nilichokiandika, sijataja ccm wala ukawa, nimetaja wananchi na wanachokihitaji, sijasema kuhusu kususia bunge, kuahirisha uchaguzi, kukandamiza katiba walakuzomea bunge, nimejikita kwenye mbinu itakayomkomboa mwananchi. Hayo mengine hayanihusu.
 
Sawa, lakini mimi nimetaja Ukawa. Sasa tatizo liko wapi?

Tatizo liko hapa, sijui umeitoa wapi hii wakati kwenye bandiko langu haipo.

Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge? Acha mambo ya kizamani; la sivyo ntakuitia Mkapa akupe maneno stahiki.
 
waache wazidi kudharauliwa na wananchi
watakiona cha moto kwenye uchaguzi
 
Rudi kwenye hoja, hilo swali linaingia vipi hapo?
Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.
 
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.

Hakuna mbinu mpya wala iliyopitwa na wakati, inahitajika mbinu ya kuwapatia wananchi maisha bora, kukuza uchumi wetu na kuhakikisha tunapata huduma bora.

Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.

Kwenye jibu langu uliona nimeisifia hiyo unayoiita mbinu ya kutoka nje? Nimetoa maelezo rahisi tu na ya kueleweka kwamba hizi sarakasi zoooote hazitusaidii kama hazimkomboi mwananchi, nikaongezea tunahitaji mbinu zitakazokwamua uchumi wetu na kutuwezesha kutupa huduma bora iwe ni mbinu za zamani au mpya ila kama zinatupatia hivyo vitu zitumike.

Huwezi kufananisha reaction ya wabunge wa England na wabunge wetu wakati hata kiwango cha demokrasia na utawala bora havikaribiani.
 
Kwenye jibu langu uliona nimeisifia hiyo unayoiita mbinu ya kutoka nje? Nimetoa maelezo rahisi tu na ya kueleweka kwamba hizi sarakasi zoooote hazitusaidii kama hazimkomboi mwananchi, nikaongezea tunahitaji mbinu zitakazokwamua uchumi wetu na kutuwezesha kutupa huduma bora iwe ni mbinu za zamani au mpya ila kama zinatupatia hivyo vitu zitumike.

Huwezi kufananisha reaction ya wabunge wa England na wabunge wetu wakati hata kiwango cha demokrasia na utawala bora havikaribiani.
Naona umechanganyikiwa.
 
Back
Top Bottom