Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Dunia ya sasa imebadilika mawazo mgando mmebaki wachache mnooo hiki ni kizazi cha kuhoji....na msipofanya lolote tena msimu huu 2020 ndio utakuwa mchungu kwenu ...vijana ndio watakao amua nyie mawazo mgando mtakuwa mmebaki wawili... elimu ya kata mnaoitoa ndio itawaangamiza..m
 
Magamba wenye akili za kufungasha wamechanganyikiwa baada ya kugundua ulaji wa dezo unaelekea kupotea, hasa baada ya kuckia hotuba ya Magufuli,,,hapa wanaangaliwa mama lishe na wamachinga...hajasema Lowassa,kasema Magufuli
 
Yani ni mbaya sn kumwongoza mwananchi ambaye hakutambui na kakupotezea,huwezi fikia malengo.Taifa limegawanyika kabisa.

Mkuu heshima kwako ,hilo harisaidi kwa sasa pia watanzania ni wepesi kusahau sana ,na husukumwa na hisia so anayofanya magu now automatic wanasahau kuwa waliibiwa kura
 
Mkuu heshima kwako ,hilo harisaidi kwa sasa pia watanzania ni wepesi kusahau sana ,na husukumwa na hisia so anayofanya magu now automatic wanasahau kuwa waliibiwa kura

Mbona Mimi kila nkijitahidi kusahau nashindwa hasa napomwona magufuli moyo unakosa amani naona
 
Ufumbuzi pekee ni kumtangaza Maalim Seif ndiye rais wa Zanzibar kwakuwa yeye ndiye kapata kura nyingi.

Sioni suluhu nyingine zaidi ya hiyo mkuu, hawa jamaa zetu wameamua kwa makusudi kupuuzia na kutupilia mbali taratibu na sheria.

Huu moto ukiwaka utaathiri hadi bara kwa namna moja ama nyingine, kwanza tunataka kujiingiza kwenye gharama zisizo na msingi ukizingatia wanaotufadhili uchaguzi wanashangaa kilichotokea, sidhani kama watatoa tena pesa.
 
Mwananchi gani huyo? Au na wewe ni miongoni mwa Ulipo Tupo, 2015 ni zamu yenu mliokosa madaraka? Hata useme nini, Lowassa anamzidi Magufuli kwa jambo moja tu " UFISADI " mengine hafui dafu. Mwisho wenu walafi nyie umefika, nendeni mkalime vijijini kwenu.
 
Wewe Ni Mchawi Na Mshirikina,na Kwa Taarifa Yako Nchi Yenye Wapumbavu Na Wajinga Wengi Ni Tanzania
 
Wabunge wa CHADEMA sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Inawezekana kweli wasirudi bungeni ila sio kwa sababu ulizoeleza watanzania wengi hawako hivyo , ukweli uliopo huku mtaani tumewapigia kura wabunge wa upinzani kwa wingi (UKAWA) kwa sababu ya kumpenda candidate wao wa uraisi hivyo madiwani wengi na wabunge wamepata lifti tu , nitakubaliana na wewe endapo lowassa hatagombea tena kupitia UKAWA sababu so far ndio mwanasiasa anayependwa sana kuliko hata JPM japo pia cha kushangaza wengi wanampenda bila kujua kwanini wanampenda HAPA KAZI TU
 
endelea kujidanganya chadema na ukawa wanazidi kuongezeka tuu mwaka hadi mwaka
 
Nasema ukweli, tena ukweli kabisa Hawa wabunge wakiendelea hivi, Kura yangu 2020 hawaipatii..
 
Ujinga huu mliusems kabla ya uchaguzi wa mwaka huu,lakini matokeo mmeyona.
Hilo Ni dua la kuku
 
Wabunge wa CHADEMA sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.


Haya ndio mabao yao ya mkono na wao. Ikikuuma ujue kuna wengi wanafurahia. Silaha ya watawala ni bunduki, magari ya washawasha,na propaganda na silaha ya mnyonge ni zomeazomea, maandamano, na wakizidiwa sana ni mawe. Ila siku zote wanyonge hushinda japo safari huwa ndefu, ngumu na wakati mwingine inayokatisha tamaa.
 
Kwa uzoefu na tathimini yangu huenda uchaguzi mkuu usiwe mwaka 2020. There is a possibility Uchaguzi Mkuu ukafanyika mapema zaidi. Inaweza ikafika Rais akalazimika kulivunja Bunge kutokana na fujo za UKAWA. Mnajua UKAWA wana-act kitoto ndani ya chombo nyeti, BUNGE, kwa kuamua kumzomea Rais wa nchi. Rais ni kioo cha taifa. Sasa basi ikiwa wabunge walioteuliwa na wananchi kuwa wawakilishi wao wanaamua kugeuza BUNGE kuwa kijiwe cha kuzomeana ufahamu kuwa tumefika pabaya. MAGUFULI(PhD) hawezi kuendelea kuvumilia ujinga huu wa UKAWA ambao wamejidhihirisha kuwa ni genge la mataifa mawili au matatu hivi ya nje (Ujerumani ikiwemo) wasioitakia mema nchi hii. UKAWA ni vikaragosi vya watu wa nje wanaotaka Tanzania isitawalike. UKAWA wanataka nchi isitawalike. Wameingiza UKNDA kwa mlango wa nyuma. Yaani mikoa ya KILIMANJARO (na hasa UCHAGANI) na ARUSHA imejitokeza kuwa ngome ya UKAWA na wanataka nchi isitawalike. Watanzania hawawezi kukubaliana na ujinga huu wa uroho wa madaraka wa kundi la watu kutoka ukanda Fulani la kutaka kumiliki madaraka ya kisiasa na kiuchumi. Yaani wanataka washike Siasa ili kulinda sekta ya uchumi wanayoshikilia. Hii haiwezekani. Wakiendelea itabidi Bunge livunjwe ili kuuzika UKAWA for ever.a
 
Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.

Lini umeona watoto wadogo wakiwa bungeni na kutokatoka? je jana walitoka au walifukuzwa na spika? wananchi watatetewa vp huku wengine wakivunja katiba?
 
Wanasimamia wanachokiamini kuwa kuna ukandamizwaji wa demokrasia na wao kama umoja wa vyama vikuu vya upinzani wakikaa kimya hakutakua na maana ikiwa watu wanajisifia kuiba kura wakizidiwa wanafuta matokeo ya rais wa Zanzibar ila wa Tanganyika anaepigiwa kura na Wazanzibar pia ni halali wabunge walipewa vyeti vya ushindi ila Rais tu kwa kua mpinzani alishinda na akaona uhuni wa watawala kama kawaida akausema ukweli...Upinzani utaimarika sana naamini jipe moyo we Gamba
 
Walichokifanya UKAWA kinafanyika na mabunge mengi duniani. Ni parliamentary democracy. Hawana njia nyingine ya kusikika zaidi ya kupaza sauti ili dunia isikie kilio chao, ni kweli Zanzibar haiko sawa, katiba imekanyagwa na ni upinzani pekee ndio unaweza kuiambia dunia kuwa hali sio shwari. Mnaopinga wao kufanya hivyo hata hampo exposed na dunia, au mnaendeshwa na mihemko ya uvyama.
 
Kwahyo jana walikuwa wanatatua kero..au na wew wale wale

we kweli kichwani hamna sasa si walikuwa wanatatua kero za muungano kwamba shein si rais halali wa zanzibar na haki ya wazanzibar kuwakilishwa bunge la jamhuri ya tanzania.
 
Back
Top Bottom