Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Miaka 5 ni mingi sana kuweza kuamua uwepo wa mbunge fulani kurudi bungeni au lah! hivyo unapaswa kutuambia hiki ulichopost hasa tukifikia angalau nusu ya pili ya kipindi cha mbunge.
Pia watanzania ni wepesi wa kusahau ubaya wa kuongozi hivyo kumrudisha madarakani hata kama alitenda mabaya 7 mwanzo na akamalizia kwa kuwaletea ambulance mwishoni, kuna viongozi walikuwa viazi madarakani na hata wengine kutumia hata lugha za kuudhi wananchi ila mwishoni wakaleta vifuta machozi na wamerejeshwa madarakani.
Hushangai mtu yeye ni shida miaka yote lakini kipindi cha uchaguzi aidha anamrudisha kiongozi yuleyule wa mwanzo, au hapigi kura kabisa utadhan anamkomoa kiongozi.
 
Wabunge wa CHADEMA sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.
Mbona bado mapema sana kwani hii ni dakika ya pili wewe unashangilia ushindi kisa umepiga chenga. Weka kitu ndani ya nyavu ukiangalia ubao ni sekunde ya mwisho ya dakika za nyongeza.
 
Utabiri umeanza tena? Mlianza Chadema itakufa 2014, bado ipo na 2014 ilikuwa na Wabunge 47, leo 72, na madiwani kibao, halimashauri za kuziongoza zipo, tabirini tu haina shida.
 
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.

Kama ingelikuwa wewe unaweza kufanya nini mahara pako pakazi, kama kiongozi wako anakwambia hadharani na mbele ya watu wote kwamba leo hakuna kazi,na nenda nyumbani.

Mimi nadhani hujui na hutaki kujua, ni kwa nini wabunge wa upinzani wanaongezeka ktk kila uchaguzi unapofanyika badala ya kupungua. Jaribu kurifanyia kazi jambo hili,nakama huwezi twambie tukusaidie kufahamu sababu ni nini.

Fikiria nguvu ya Mkapa na asilimia alizopata ktk chaguzi zote mbili,waza alivyoingia Kikwete na alivyomaliza,kisha fikiria 58% ya sasa na mwisho wake utakuwaje.Kwa hari kama hii,harafu unafikiri kirahisi tu kwamba upinza utafifia,ni ngumu sana sana na kwa taarifa yako,watu wamezamilia kufanya siasa za upinzani kweli kweli.
 
Siku ukifahamu kwa nini upinzani unapanda wakati ccm inashuka utaachana na karagabaho.
Ha ha ha. Endelea hivyo hivyo lakini Ukawa kushika dola ni ndoto ya mwendawazimu. Bahati yenu safari hii mlipata nguvu ya wanaCCM waliokatwa kama Lowassa, Sumaye. Usidhani hayo yatatokea tena 2020.
 
Nasema ukweli, tena ukweli kabisa Hawa wabunge wakiendelea hivi, Kura yangu 2020 hawaipatii..

Kura yako ni moja tu, wengine watapiga kura huo upande, huu ni mfumo wa vyama vingi, na wewe ni kama bendera fuata upepo, siasa ni science, bado ni muda mrefu sana mpaka 2020!
 
Ha ha ha. Endelea hivyo hivyo lakini Ukawa kushika dola ni ndoto ya mwendawazimu. Bahati yenu safari hii mlipata nguvu ya wanaCCM waliokatwa kama Lowassa, Sumaye. Usidhani hayo yatatokea tena 2020.

Nasema hivi,siku ukijua na mimi nakuombea ujue, ni sababu zipi zonazofanya ccm ishuke ktk kila uchaguzi,huku upinzani ukipanda ktk kila uchaguzi,hautawaza tena kama unavyowaza sasa.Mungu akusaidie.
 
Hao wabunge wa England huwaga wanatoka nje ya bunge kama watoto wadogo? Acheni kujihadaa, hizo mbinu zimepitwa na wakati.

mwaka huu mlisema watapungua. tuambie sasa wakina nani wamepungua?
 
Nasema ukweli, tena ukweli kabisa Hawa wabunge wakiendelea hivi, Kura yangu 2020 hawaipatii..

Utakuwa unajikomoa mwenyewe maana ktk ufisadi wote uliofanyika hakuna mpinzani hata mmoja wote ni wale unao wapenda wewe
 
Back
Top Bottom