Za Lameck zinahesabika?

Za Lameck zinahesabika?

Weweweweweee!!!! hao wana tabia chafu!!!!!
utakula utakunywa utaambulia laki5 na hapo wana mademu kama wote,, mpaka mzunguko wako ufike laki tano imeisha na unadaiwa kila kona na jamaa hapatikani kwenye cm mpaka yeye akutafute!!!!!

Bora hawa kina imma na kina devi,, wikiend utalishwa mi bia na kitimoto watoto wa watu watajitutumua hamna hamna ana ku bless laki+ ukilia vocha, gesi sijui mama kangatwa na nge mpesa itasoma.
Bora hawa kina imma na kina devi,, wikiend utalishwa mi bia na kitimoto watoto wa watu watajitutumua hamna hamna ana ku bless laki+ ukilia vocha, gesi sijui mama kangatwa na nge mpesa itasoma.😂😂😂
 
Back
Top Bottom