Yupo wapi Glory Robinson mtangazaji wa Redio Free Africa?

Yupo wapi Glory Robinson mtangazaji wa Redio Free Africa?

Yes! Ni mkuu wa vipindi pale!
Alipoanza kufanya uproducer huku akiwa ndani ya kipindi cha showtime akaanza kiharibu kwa kupendelea nyimbo za wasanii wake. Ila aliibua vipaji vya iringa toka kwa producer ambha vilikuwa vikali sana.
 
Ha ha ha ha! Kina Sajina na Hussein Machozi,hata kama wimbo sio mzuri sana,yeye ana upuromoti tu!! Noma sana
Na mwanzo zilikuwa na production mbovu sana mfano ukisikiliza wimbo wa kafia geto na ule njoo uishi nami wa Hussein machozi una production ya chini sana ila zilikuwa zinaingia top ten. Ila aliibua vipaji toka ambha records kama Yaki - wa we ni wangu beat la crunk, na vijan a wengu wa iringa. Ila ambha alikuwa mkali sana hata ngoma alizogonga kwa nikki wa pili, ngoma ya Rama Dee kikao cha famili, maneno ya Temvba ni beats kali
 
Na kuanzia j3 hadi ijumaa kulikua kuna kipind fulan cha music kuanziaa saa 11 hadi 3 usiku hatari sana. Show ilikua ya kiingereza

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiss Fm..huko ndiko nilijua Magoma mengi ya mammbele na pia ulikuwa ukisikiliza hilo Radio unaonekana Mnoko mbaya😀😀😀😀
 
Back
Top Bottom