Sadiki Abdallah
JF-Expert Member
- Jul 13, 2016
- 885
- 583
Kumbe mbayaaaMdau nashukuru kwa hii picha yake kwani nlikuwa hata sijui yupoje
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe mbayaaaMdau nashukuru kwa hii picha yake kwani nlikuwa hata sijui yupoje
Jamiiforums declines ....
Mpaka sasa hakuna jibu la uhakika alipo..
Sad.
Si kweli hata kidogo...Amejibu hapo juu Lundavi kuwa Glory Sabuni yupo Ebony FM iringa
kwa sasa yupo wapiIpo hivi Glory alianza kazi Arusha wakiwa na Gadner G Redio Mawingu (Clouds) kipindi hicho way back hao madogo akina Fetty na B12 wakiwa bado watoto wa sekondari walikuwa wakienda pale studio kuwaomba akina Gadner na Glory wawape nafasi ya kuwa watangazaji .. Ndio maana ata Fetty alikuwa akimuiga mtoto wa mama sabuni. Baadae alihamia Mwanza pale Ilemela kwa mzee Diallo ambaye ata hivyo apendi mabadiliko yaani he is concervative . Glory ni talented .
Unanikumbusha MWANZA enzi izoMkuu umenikumbusha nilikuwa napenda kumsikiliza kwenye kipindi cha saa 8 cha show time yeye na kid boy na dj john hiyo ndo ilikuwa show no 1 tz achana na Cjui XXL ya jana tu ,yaani anasauti nzr sana sijaona bongo cjui yuko wapi na huyo kid boy wamepotea
![]()
Hakuna anaemfikia kwa sauti yule dada
TATIZO DIALO ni mzurumaji watu bora wanamkimbia
Kuna siku alisema"yanga yakamilisha usajili wa tuisila kisinda kutoka tonombe"Siku hizi wamemleta jamaa mmoja anasema magazeti ya motomoto mara kunako habari kibagaubaga mara sijui kilikwenda kikafanya vile na hivi sijui wamemuokota wapi yule mtu wa hovyo kabisa haelewekei haeleweki
Kuna siku alisema"yanga yakamilisha usajili wa tuisila kisinda kutoka tonombe"
Ahha mim sisikilizi tena hiyo radioSiku hizi wamemleta jamaa mmoja anasema magazeti ya motomoto mara kunako habari kibagaubaga mara sijui kilikwenda kikafanya vile na hivi sijui wamemuokota wapi yule mtu wa hovyo kabisa haelewekei haeleweki
Kama sikosei yupo BBC swahiliAmejibu hapo juu Lundavi kuwa Glory Sabuni yupo Ebony FM iringa
KAPICHA BASI WANANZENGONamkumbuka sana huyu mwanadada enzi hizo RFA ikitamba ktk tasnia ya habari. Alikuwa pia anajiita Mtoto wa Mama Sabuni.Hivi yupo wapi Siku hizi na anafanya nini?