Freed Freed
JF-Expert Member
- Jun 27, 2017
- 6,837
- 7,731
Namkumbuka sana huyu mwanadada enzi hizo RFA ikitamba ktk tasnia ya habari. Alikuwa pia anajiita Mtoto wa Mama Sabuni.Hivi yupo wapi Siku hizi na anafanya nini?
Miaka hiyo ukiskia RFA ,RFA kweliHiyo ndio ilikuwa RFA ya miaka hiyo!
Siyo kid boy ni KIDD_BWAYMkuu umenikumbusha nilikuwa napenda kumsikiliza kwenye kipindi cha saa 8 cha show time yeye na kid boy na dj john hiyo ndo ilikuwa show no 1 tz achana na Cjui XXL ya jana tu ,yaani anasauti nzr sana sijaona bongo cjui yuko wapi na huyo kid boy wamepotea
![]()
Mdau nashukuru kwa hii picha yake kwani nlikuwa hata sijui yupoje
Don't mentionMdau nashukuru kwa hii picha yake kwani nlikuwa hata sijui yupoje
Hata watoto wa 90's wanajiita wahenga! Usishangae mkuu.mnavyosema miaka hiyo utadhani ni miaja ya 1970 au 1980
Kid bway ni kijamaica so when you say kid boy uko sawa.... jamaa mara ya mwisho walianzisha online radio,so sijui waliishia wapi, kid bway ana situdio yako ya tetemesha records kama kawa
Namkumbuka sana huyu mwanadada enzi hizo RFA ikitamba ktk tasnia ya habari. Alikuwa pia anajiita Mtoto wa Mama Sabuni.Hivi yupo wapi Siku hizi na anafanya nini?