Yule ambae humtaki ndio mumeo

Muongooo wanaume waoaji wapo ila mnataka matajiri

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulichoongea ni kweli, kuna mwanamke nilimuaaproach nikamwambia malengo niliyokuwa nayo pasipo kumficha kilichotokea Mungu ndo anayejua, wanawake wasahiv waliowengi hawana mda wa kukusubiria utumize malengo yako,

Tafuta ela ukishazipata ndo watakuelewa, au utumie uongo wa hali ya juu ndo utawapata, hy tamina ya kusubiria mpaka utimize malengo na upate mafanikio waliiweza mama zetu
 
Kuna watu wana retarded mind, yani ukiwaza tofauti na wao ni tatizo. Ghafla wanakuwa watabiri wa maisha ya watu, na kukuombea mabaya juu khaa.
My step daughter kuna mahali nimekutag umeona? Ukuje wazap nikupe ubuyu wake
 
Pole sana na utasutwa mpaka, mtu umemtolea mpaka barua kisha ukamuacha lakini ndiyo hivyo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…