Yu hai huyu mtu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu hai huyu mtu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagwell, Sep 22, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuhai huyu ama ameshavuta siku nyingi>?....mna kipindi sijamsikia
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    bado yupo hai,au unafikiri ni yule wa kwenu mliyeenda kumpiga sindano ya sumu st thomas.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni nani huyo?

    Mbona anafanana na mzee wa Watergate!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyo ni aliyewahi kuwa waziri mkuu wa Israel. anaitwa Ariel Sharon.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    living dead
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    mkuu waisrael watu wa ajabu sana unaweza kukuta pamoja ya huyo mzee kuwa hoi hospitali lakini kuna ma-advise kibao anatoa. Si unajua huyo nae ni mkongwe na amepitia mikasa mingi tangu enzi za akiaa Moshe Dayan..."ukiona nyani amezeeka ujue amekwepa mishale mingi."
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,515
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii mpwa
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ........maiti inatoa ushauri !? Wagala bana !
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Semeni musemayo, badoo napenda. Shalom, shalom
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,919
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    you love a brain dead person! Loh! Huyo hata mu6be vipi hafufuki.!
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hahaha hahahaaaa.mkuu upo?Vp hijja mwakaa huu tutaenda shekhe?inshaallah mie najiandaa kwa mwakani mkuu.
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    niombe ndugu yangu hija naitamani sana, huniliza kila ninapoiona !
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi maendeleo ya mgomo? Nasikia tumegomea bidhaa zinazotengenezwa Marekani...
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hili Jembe linaitwa Ariel Shalon..ni jibaba la miraba 4, bonge la mtu kwelikweli yaani limeendesha mambo mengi sna kiubabe tangu enzi hizo za vita ya Israel na waarabu..
     
  15. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    huyu mtu ni muhimu kwao hasa ukiangalia kuna uwezekano wa vita na iran inawezekana kapata unafuu ila wamenyamaza makusudi.Hawa jamaa ni kiboko wa interegensia kwani waliwahi kuiba mkojo wa aliyekuwa mfalme wa Moroco walipoupima wakatangaza ana kansa na atakufa baada ya muda fulani
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Wapalestina wanaijua shughuli yake....
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Linaua kama halina akili..jamaa hatari sana hili..na lingekua ndio PM pale saiv Iran angeshachezea kichapo hata Obama lingeweza kummaliza hili jamaa ni hatari kweli kweli...
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    .....basi mbona roho ifikapo kooni, na nyinyi wakati ule mnatazama. Nasi Tunakaribiana nae zaidi (huyo anae karibia kukata roho) kuliko nyinyi, na wala nyinyi hamuoni. Nyinyi ham'mo katika Mamlaka yangu. Kwa nini hamuirudishi (hiyo roho) ikiwa mnasema kweli ! Qur'an: 56: 83-87.
    Irudisheni hiyo roho kama nyinyi mna 'Mamlaka' ! Jamaa 'Bulldozer' duniani hatakiwi na akhera haendi, chamoto anakiona mbabe wenu kabla hajafa !
     
  19. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kauli hii tayari walisha fanya tathimini na kugundua kua bidhaa zote zinatoka CHINA...isipokua dawa za ARV....
    kwa hili watafanikisha bila hata tatizo...thumb up musssy
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ariel Sharon, born on 26 February 1928 is an Israeli statesman and retired general, who served as Israel's 11th Prime Minister. He has been in a persistent vegetative state since suffering a stroke on 4 January 2006.His stroke occurred a few months before he had been expected to win a new election on what Matt Rees asserted to be "a promise of clearing Israel out of most of the West Bank. Doctors fought to keep him alive after severe hemorrhaging that caused significant brain damage, performing a number of desperate operations to stop the bleeding but leaving him in a vegetative state. Several months later, he was moved to a long-term care facility outside Tel Aviv.
     

    Attached Files:

Loading...