You're making a very big mistake to allow your wife to work..

You're making a very big mistake to allow your wife to work..

Mkuu BADILI TABIA, kama umeolewa na mwanaume ambae anakuambia ulipe karo ya watoto shuleni na utoe pesa ya mboga, POLEE!

Majukumu yako wazi, kulea familia na kulisha familia, hilo ni jukumu la Baba!
Vilevile, baba ndiyo kichwa cha familia, kwa maneno mengine, ndiyo BOSS wa familia.

Kama nilivyosema kwenye nukuu hapo juu, mke wangu hawezi kuwa na "MABOSI" wawili!

Hahaahaaaa!! Yaani mimi nimepanga kwenda beach na mke wangu, eti tena kuna kidume mwingine kampangia mke wangu ziara ya kikazi, NEVER IN MY LIFE!
 
Pole sana.
Usife moyo endelea kupambana.
Ikifail hii unajaribu nyingine au unaimprove hiyo iliyofail lazima utatoka tu.
Usikate tamaa japo muda mwingine inakatisha tamaa ila usichoke utafanikiwa tu.
Mungu akujaalie ufanikiwe my dear.
I hope wengine watajifunza kupitia wewe.

Thanks a lot dear.
Sijakata tamaa bado najaribu najua nitapatia siku moja.
Maisha lazima yaendelee......!
 
Again, you are making a grave mistake for allowing your wife to get employed.. I want to glue this to your head brother...

You work hard, I mean you as a MAN should work really hard... to pay the dues...support the family... mkeo anapaswa atengeneze 'home' for both of you and your kids.. Huo ndio mgawanyo sahihi wa majukumu...

Mwanamke ana raha sana akiwa mwanamke!
Na wazazi watumiao magharama yao kusomesha mabinti zao we unawaona ni mafala sana, kuwa kwao ni kheri hizo gharama waache kwakuwa mabinto zao ni kheri waolewe na kubaki majumbani kuliko kuwa na elimu ya kutafutia ajira
 
Hapa nazungumzia uwajibikaji.. Kila mtu atambue nafasi yake na awajibike.. Mwanamke mzuri hawezi kukubali kwenda kufanya kazi, majukumu ya nyumbani anamwachia nani?

Halafu mwanamke kuwa housewife sio udhaifu, ni heshima kubwa mno..
Si heshima hata kidogo ndio mwanzo wa kudhalilika na kuchukuliwa poa kijamii
 
Natu_Run tu mana hakuna namna.
Unanambia niache kazi unajua shida walizopitia wazazi wangu mpaka kupata hela ya kunisomesha?
Hivi mwanamke mzazi kakusomesha ili uje ujitegemee ujikomboe wewe unaambiwa uache nawe unaacha unadhani hao wazazi waliojinyima wakakusomesha hawana akili.
Waliona mbele wakaamua kukupa Kitu kitakachokusaidia maishani.
Hata kama hujasoma mwanamke usikubali kuwa golikipa jishughulishe kumbuka kuna leo na kesho.
Maisha kusaidiana.
Mtoa mada acha kutudanganya.
Uko sahihi kabisa
 
Wanawake........

Mwanaume akikwambia acha kazi....

Run...


RUN

RUUUUUUUUUUUUUUN


miezi 6 tu baada ya kuacha kazi utakuja kuomba ushauri kama sio jf basi fb......


Tunaona huko fb

Wanawachisha kazi...tena nzuri zinazolipa hasa...na kuwaachisha biashara


Baadae hata hela ya sabuni hatoi

Mpaka pedi inabidi uchane kanga.....

Ila hapa jf wanaume watajifanya kila.mmoja anahudumia familia


Narudia tena run run run
Umeolewa?
 
Being husband and wife isnt about about one being the boss of the other its about two equal adults who have decided to live together in their lives because deep in their hearts they know they cant live happily without each other
they simply love each other so much that all they want is to sleep next to each other, talk and walk and experience the whole life and do all other things together

That should be the main reason and the main view of the marriage between two people

Sasa inashangaza wale ndugu zangu wasotaka wake zao kufanya kazi eti kisa wanataka wawe wao ndo wenye uwezo zaidi na mabosi kwa wake zao, while the whole marriage thing isnt about that
 
Pamoja na kuwa Mimi ni mwanaume, siafiki alisemalo mtoa hoja. Ukitaka familia ineemeke lazima uoe mwanamke msomi na awe na uhakika Wa kuingiza kipato. Huyu bado ni vijana wanaillusions hata sie enzi zile za balehe tuliona hivyo! Katika hali hiyo kila kijana ana wivu wa kuchapiwa. Hivi magolikipa hawitoi k?
Ndugu, acha mawazo ya kulelewa, wewe kama mwanaume ni jukumu lako kumhudumia mkeo na kulisha familia, unataka mkeo awe na kipato kwa ajili ya nini? Mfungulie biashara, sio kuajiriwa, unafurahia nini mkeo anapokuacha kitandani alfajiri kuwahi kazini? By the way, mke kazi yake ni kutunza nyumba na kulea watoto, kalaghabaho ndugu..
 
Dunia ya leo ni ya kumwachisha mtu kazi kweli na kuwa na kipato kimoja ' to pay the dues'?!
Kwa maisha ya sasa every penny counts.
 
Again, you are making a grave mistake for allowing your wife to get employed.. I want to glue this to your head brother...

You work hard, I mean you as a MAN should work really hard... to pay the dues...support the family... mkeo anapaswa atengeneze 'home' for both of you and your kids.. Huo ndio mgawanyo sahihi wa majukumu...

Mwanamke ana raha sana akiwa mwanamke!
Nadhani itakua wise kujiongelea wewe kama wewe binafsi,kila mtu ana maisha yake na labda niseme wengine sio wenye bahati ya kua na akili kama zako,au mwenye bahati yakukaa nyumbani kama mkeo kama unae,mimi kwamfano nafanya kazi sio kama mume wangu hana Alhamdulillah zakunitosha mimi na familia yangu zipo,lakini kumbuka nna ndugu jamaa na vile vile niwajibu wangu kum support mumewangu as long as tumeelewana,mwanamme ana familia yake mimi nna yangu yote nimuachie yeye atoe kila kitu na kusomesha watoto juu? ebu fikiria tena unaposema, siwezi kusema na meet all the needs and wants of my Home lakini i make sure my family wanakula chakula nilichopika mwenye,homework ntawasaidia au Dad wao atasaidi, anyway ni mengi tuishie hapa lakini kumbuka kua kila binadamu anasababau zake mpaka akamuachia mkewe kufanya kazi...
 
Hapa nazungumzia uwajibikaji.. Kila mtu atambue nafasi yake na awajibike.. Mwanamke mzuri hawezi kukubali kwenda kufanya kazi, majukumu ya nyumbani anamwachia nani?

Halafu mwanamke kuwa housewife sio udhaifu, ni heshima kubwa mno..
Mwanamke mwenye kujitabua anajitahidi kutimiza majukumu yake,hasa anaejua value ya ndoa yake na anaeipenda familia yake..
 
Mkuu BADILI TABIA, kama umeolewa na mwanaume ambae anakuambia ulipe karo ya watoto shuleni na utoe pesa ya mboga, POLEE!

Majukumu yako wazi, kulea familia na kulisha familia, hilo ni jukumu la Baba!
Vilevile, baba ndiyo kichwa cha familia, kwa maneno mengine, ndiyo BOSS wa familia.

Kama nilivyosema kwenye nukuu hapo juu, mke wangu hawezi kuwa na "MABOSI" wawili!

Hahaahaaaa!! Yaani mimi nimepanga kwenda beach na mke wangu, eti tena kuna kidume mwingine kampangia mke wangu ziara ya kikazi, NEVER IN MY LIFE!
Kwa hiyo unafanya mazoezi ya uboss kwa mkeo.
Inawezekana kabisa ukawa na bosi mwanamke
 
Nadhani itakua wise kujiongelea wewe kama wewe binafsi,kila mtu ana maisha yake na labda niseme wengine sio wenye bahati ya kua na akili kama zako,au mwenye bahati yakukaa nyumbani kama mkeo kama unae,mimi kwamfano nafanya kazi sio kama mume wangu hana Alhamdulillah zakunitosha mimi na familia yangu zipo,lakini kumbuka nna ndugu jamaa na vile vile niwajibu wangu kum support mumewangu as long as tumeelewana,mwanamme ana familia yake mimi nna yangu yote nimuachie yeye atoe kila kitu na kusomesha watoto juu? ebu fikiria tena unaposema, siwezi kusema na meet all the needs and wants of my Home lakini i make sure my family wanakula chakula nilichopika mwenye,homework ntawasaidia au Dad wao atasaidi, anyway ni mengi tuishie hapa lakini kumbuka kua kila binadamu anasababau zake mpaka akamuachia mkewe kufanya kazi...
Wakati wa balehe tunapenda sana kugeneralise sana, shida ikiwa kuogopa kuchapiwa. Nadhani na nyie mnapopevuka mnakuwa na ndoto za ndalinacha kama sie. Akikua atajifunza. Hii yote inatokana na tamaduni tofauti hasa unyanyasaji wa akinamama. Kama hutaki afanyekazi kwa nini anaenda shule?
 
Wakati wa balehe tunapenda sana kugeneralise sana, shida ikiwa kuogopa kuchapiwa. Nadhani na nyie mnapopevuka mnakuwa na ndoto za ndalinacha kama sie. Akikua atajifunza. Hii yote inatokana na tamaduni tofauti hasa unyanyasaji wa akinamama. Kama hutaki afanyekazi kwa nini anaenda shule
Nadhani mawazo yake na wengine yanatofautiayana sanaa,au anakotoka huenda kua wana tabia hiyo simlaumu sana ndio mambo ya dunia..
 
Hapa nazungumzia uwajibikaji.. Kila mtu atambue nafasi yake na awajibike.. Mwanamke mzuri hawezi kukubali kwenda kufanya kazi, majukumu ya nyumbani anamwachia nani?

Halafu mwanamke kuwa housewife sio udhaifu, ni heshima kubwa mno..
Wewe kweli hamnazo
 
Back
Top Bottom