Your dream car, your dream house in less than 3yrs

Your dream car, your dream house in less than 3yrs

Una jina zuri sana, lakini umemalizia post yako kinyume na jina lako, si lugha za Born Again, jaribu kuishi jina lako, moja ya sifa za Born again ni FAITH, now faith has moved mountains, has put man in the moon, etc, etc, with FAITH everything is POSSIBLE, the IMPOSSIBLE becomes I'M POSSIBLE, unless you don't know the meaning of it. It is written, "AS MAN THINKS SO HE IS"

Sioni kama nimeandika vibaya and I can never admit hata kidogo.Wewe unapokamatwa na wale wanawake wanaojiuza it simply ujinga baaaaaaaasi
 
hiyo EES university of success mbona google haionekani? naomba kama una website yake au niwekee link
 
Nimefanikiwa kufuatilia maelezo yako kwa kina...na zaidi nikatwanga hadi namba hiyo uliyotoa nikafanikiwa kuongea na upande wa pili akajibu baadhi ya maswali yangu pia kunipa web adress ambapo nimeitembelea lakini sijaona cha mno! zaidi naona kama ni wafanya bishara wanaotafuta wateja kwa njia ya kusema wanasaidia kutimiza ndoto zako, (kama ilivyo forever living company)
Pia wanadai wanatoa semina fupifupi na ndefu za kumsaidia mtu kujiendeleza kibiashara!
kitu kilichoniudhi ni
(1) Web adress yao haina taarifa za kutosha za kitu ulichokizungumzia hapa.(2) hata hivyo bado hata kwenye ile heading na kipengere cha about us hakuna mahusiano kabisa!
web adress ni http://www.edmarker.com ambao hamjatembelea tembeleeni hiyo web adress mtaona ili mje nanyie mnambie labda mi nimeangalia vibaya!
 
Nimefanikiwa kufuatilia maelezo yako kwa kina...na zaidi nikatwanga hadi namba hiyo uliyotoa nikafanikiwa kuongea na upande wa pili akajibu baadhi ya maswali yangu pia kunipa web adress ambapo nimeitembelea lakini sijaona cha mno! zaidi naona kama ni wafanya bishara wanaotafuta wateja kwa njia ya kusema wanasaidia kutimiza ndoto zako, (kama ilivyo forever living company)
Pia wanadai wanatoa semina fupifupi na ndefu za kumsaidia mtu kujiendeleza kibiashara!
kitu kilichoniudhi ni
(1) Web adress yao haina taarifa za kutosha za kitu ulichokizungumzia hapa.(2) hata hivyo bado hata kwenye ile heading na kipengere cha about us hakuna mahusiano kabisa!
web adress ni Edmark International Official Website ambao hamjatembelea tembeleeni hiyo web adress mtaona ili mje nanyie mnambie labda mi nimeangalia vibaya!
"The illiterate of the 21[SUP]st[/SUP] Century (Information Age) will not be those who cannot read and write, but those who cannot learn, unlearn and relearn ( who cannot use creatively ICT tools).." Alvin Toffler

Nashukuru sana kwa free promo yako, japokuwa ulitumia kwa mtazamo hasi, lakini imeleta matokeo chanya ya kushangaza, si kana kwamba nilishindwa kuweka hiyo website ama taarifa zooote, bali nilifanya hivyo kama chujio, kuchuja waliomaanisha na wale ambao wapenda kupoteza muda tu, hawajui watakacho chini ya jua, lengo langu kuweka taarifa chache ni kujenga shauku pia nipate kusikia nini wengi wanawaza vichwani mwao, ukiongea na muda sekunde 30 kwa kwanza utajua anamaanisha au la, utajua ana ndoto kubwa au ndogo kiasi gani.

Tangu nimeweka uzi huu, watu wengi wamepiga simu, nimeongea na watu zaidi ya mia, karibia wote nimewapa website hiyo kama tip, wapo waliotafiti na kugundua vitu vingi, wengine wamefika ofisini wamejionea kwa macho, wakafanya maamuzi ambayo hawatajutia, Bandiko lako hili leo limeniletea watu ambao sikuwatarajia, waheshimiwa watano, wamefanya maamuzi magumu pia baada ya kupata taarifa sahihi, ndoto zetu zitatimia mapema kuliko nilivyodhani, Mungu ametumia mtazamo wako hasi kwa faida.

Nimewapa wengi tip ya mtandao, wakatafuta tafuta zaidi wakajua mengi zaidi, sijui una elimu ya kiwango gani, lakini bado haujaweza kutumia mtandao kwa ubunifu, hukutaka kusumbua akili yako kutafuta ukweli juu kile kilichoandikwa, kuwa na multiple sources, Toffler anaungana na Bill Gate kusema hii ni ICT illiterate, ungetumia kwa ubunifu kidogo ungejua mengi sana, ungejua kampuni imeanza lini na wapi, ungejua maono na malengo pia ungejua ni watu wangapi wamefanikiwa kutimiza malengo yao, ni wengi mno, ungejua Ghana ni wangapi, Nigeria, Togo, Kenya na Uganda.


Ungetumia vyema mtandao ungekutana na watanzania kina Fred, William, Flora, Jane, Abuurashid Johnson nk waliofanikiwa kuziona ndoto zao laivu. Sote twajua kuwa Mwadui kuna Almasi, Geita kuna Dhahabu au Mererani yapatikana Tanzanite, vito vyote hivyo vinathamani sana, lakini mtu anavitamani kiasi gani hawezi kuzipata kwa kufika tu getini na kusimama, wapaswa kuchukua hatua zaidi, kufungua mtandao ukatarajia majibu ni sawa na kusimama mbele ya geti la GGM alafu urudi useme, "wale jamaa waongo, hakuna dhahabu pale, mbona siku ziona" kumbuka kitu kama ukioni haimaanishi kuwa hakipo. Na hii ndio asili ya FURSA, yaonekana kwa wenye uthubutu tu. Muda ulionipigia, nikakupa web address, muda uliopiga kuwa uoni kitu na muda ulipost jf ni chini ya saa moja, hii yaonesha jinsi gani ukujipa homework yoyote, kwani kuna links nyingi, mtu makini angetafuta ukweli zaidi nje ya website hiyo, labda ulitarajia kuona magari na nyumba kwenye screen, live, cjui.

Napaleon Hill anasema. "To be successful in any endeavor, you must have a definite goal towards which to work. You must have definite plans for attaining this goal." Hii nathani ndio tatizo la wengi, hawana malengo, baadhi wanasema wana ndoto na malengo lakini hawajiamini, hawaamini kama yanaweza kutimiza malengo hayo na kibaya zaidi maono na malengo hayo hayako katika maandishi, Maandiko yanasema "iandike njozi hii, uiweke wazi ili aisomae asome kama anakunywa maji", hii ndio siri ya maono, ukiandika unakuwa mkataba, utatia juhudi kufikia, maono au ndoto yanapaswa yawe makubwa sana.


Inasikitisha leo hii unapozungumzia kumiliki vitu vidogo na vya kawaida kabisa kama nyuma na gari, watu hawaamini kama inawezekana, cjui mtu kama huyu ana ndoto gani maishani, wakati watu wanatafakari kwenda kutalii mwezini au kumiliki private jet, yote yawezekana kwani "THOUGHTS ARE THINGS" maandiko yanasema "aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo."

Chanzo cha mafanikio au kupata unachotamani ni nini? Hill anasema, "Desire, burning desire is the starting point of all human achievement. There is nothing back of desire except the stimuli through which STRONG DESIRE is fanned into a hot flame of action." Kumbe kutaka kitu kwa udi na uvumba haitoshi usipokufanya jambo, kusimama mlangoni kasha usibishe hodi hakuna atakayekufungulia, imeandikwa "bisheni mtafunguliwa, ombeni mtapewa, tafuteni mtaona" maana yake pamoja na ndoto nzuri sana, kubwa sana tulizo nazo,tunapaswa kufanya jambo kuzifanya zitimie.

Wengi utamani tu na si kutaka kwa dhati ya moyo, kuna tofauti kutamani na kutaka, " Anyone who is capable of stimulating the mind to an intense state of desire is capable also of more than average achievement in the pursuit of that desire. It must be remembered the WISHING for a thing is not the same as DESIREING it with such intensity that out of this desire grow implling forces of action which drive one to build plans and put those plans to work. A wish is merely a passive form of desire. Most people never advance beyond the wishing stage."


Je ni nini kinachofanya ndoto kama hizi kutimia kwa muda mfupi sana kuliko wengi wanavyodhani au mazoea? Siri iko katika The Master Mind, ni nini hii?? Yatafsiriwa hivi:-
The master mind principle may be defined as "A composite mind, consisting of two or more individual minds working in perfect harmony, with a definite aim in view"
Ama yaweza tafsiriwa tena kama; " is an extra mental force that is created when a group of people is so united in pursuit of a goal that they operate without conflict." Waswahili tuna msemo usemao "umoja ni nguvu".

Henry Ford aliwahi kusema, "If everyone is moving forward together, then success takes care of itself." Tatizo la wengi ni ubinafsi, hawako tayari kukaa na kunai mamoja, kutunda kwa pamoja kwa mafanikio ya wote, na hasa kwenye kutafuta ridhiki, hapo ndo kasheshe, umimi unatawala zaidi, matokeo yake ni kuchelewesha ndoto zao, umoja una nguvu sana, fikiria umoja na mshikamano unaonekana kwenye jamii katika mambo kama msiba, je umewahi kutafakari kama mtu amefiwa na yuko peke yake kufanya shughuri zote ziendanazo na jambo hilo ingemchukua mtu siku ngapi mpaka kuzika, je nguvu hiyo ikiamishiwa katika kutafuta riziki itakuwaje?
Nguvu hii iliwai kutumika wakati wa Babeli, ikasababisha Mungu kusema, "Watu hawa wamekuwa wamoja, wana lugha moja na hili ndilo waliloamua kufanya, hakuna nguvu yoyote itakayoawazuia" Mwanzo 11:5-6, siku watu wote watakapo tambua nguvu ya ajabu ya katika kutafuta mafanikio na kufikia ndoto, tutaweza kuigeuza dunia hii na kuifanya mahali pazuri sana pa kuishi.
Je statement hii toka katika kitabu cha Magic of Thinking Big inakupatia kitu? "Average people have always resented progress. Many voiced a protest toward the automobile on the grounds that the nature meant for us to walk or use horses. The airplane seemed drastic to many. Man had no ‘right' to enter the province "reserved" for birds. A lot of "Status – quoers" still insist that man has no business in space."


Dorothy Thompson anasema, "only when we are no longer afraid do we begin to live."
Wataalamu wa Biblia wanasema kuwa ndani ya kitabu hicho kitakatifu kuna neno USIOGOPE 365, Mungu alijua kuogopa ni kibinadamu, akaandaa kututia moyo kila iitwapo leo, Tutamtendea haki muumba na kuyatendea haki maisha yetu tutakapoacha woga. Kila la lheri.
 
Samahani kama nitakuwa nimekukwaza kwa namna yoyote ile! sina maana ya kukukwaza wala kukuudhi kwa namna yoyote ile....na lengo langu ni zuri tu kujifunza na kutenda kile nilichojifunza...nashukuru kwamba umeongea mambo mengi ingawa ni kama umekasirika kwa namna flani lakini pia umenifinza mambo mengi!
mtazamo wangu haukuwa hasi kama ulivyoutazama bali huku ndiko kupima zaidi ya mala moja ili nitakapoamua kukata nisihangaike kukata mala nyingi....nimevutiwa sana na nimeunga mkono hoja kwa asilimia mia...lakini ili iwe rahisi ni vema ukafanya kama ulivyofanya hapo kwenye reply yako hapo juu! naludia tena kama nilivyosema pale kwenye simu usinichoke maana nahitaji kujifunza....elimu yangu ni ndogo(nikimaanisha sikufika huko kwenye digrii au diploma hta certificate yangu hairidhishi) lakini nauamini uwezo wangu kwamba nikijifunza nitaweza maana ulimwengu ni darasa tosha! Bado naendelea na uchunguzi na nitakutafuta tena! nnaomba univumilie! nawasilisha!
 
Samahani kama nitakuwa nimekukwaza kwa namna yoyote ile! sina maana ya kukukwaza wala kukuudhi kwa namna yoyote ile....na lengo langu ni zuri tu kujifunza na kutenda kile nilichojifunza...nashukuru kwamba umeongea mambo mengi ingawa ni kama umekasirika kwa namna flani lakini pia umenifinza mambo mengi!
mtazamo wangu haukuwa hasi kama ulivyoutazama bali huku ndiko kupima zaidi ya mala moja ili nitakapoamua kukata nisihangaike kukata mala nyingi....nimevutiwa sana na nimeunga mkono hoja kwa asilimia mia...lakini ili iwe rahisi ni vema ukafanya kama ulivyofanya hapo kwenye reply yako hapo juu! naludia tena kama nilivyosema pale kwenye simu usinichoke maana nahitaji kujifunza....elimu yangu ni ndogo(nikimaanisha sikufika huko kwenye digrii au diploma hta certificate yangu hairidhishi) lakini nauamini uwezo wangu kwamba nikijifunza nitaweza maana ulimwengu ni darasa tosha! Bado naendelea na uchunguzi na nitakutafuta tena! nnaomba univumilie! nawasilisha!


Ndg yangu, haujanikwaza, bali umefanya free promo iliyoleta nisiowafikiria, bali nasikitika kwamba wewe umeshindwa kuona walichoona wengine, wakati wowote unapokaa nyuma ya komputa yako iliyounganishwa na internet, ni sawa unadunia vidoleni mwako, una umasikini na utajiri vidoleni mwako, una changamoto na fursa vidoleni, una hekima na upuuzi umbali wa vidole, ni jukumu lako kuchagua kipi cha kubofya, usipofanya uchaguzi sahihi waweza kupotea ama kupoteza mwelekeo wa maisha yako kabisa, bali ukichagua vyema walamba bingo.


Nitakupa mfano wangu mwenyewe, mwaka 2004 nikiwa sina pasipoti tena sina ajira rasmi bali mbangaizaji flani hivi, lakini nikitamani kwenda nje ya nchi, mwaka 2006 mwanzoni niliona kaji weak link, ndio ka-link kadhaifu hivi kwenye moja ya website, siku ya kwanza sikukaelewa sana nikakaacha, karikuwa na dead line, siku nne kabla ya deadline nikakafanyia kazi, nikajaza fomu, baada ya wiki mbili naambiwa nimetimiza vigezo, nikapata safari kwenda Ujerumani, ikabidi kutafuta pasipoti fasta, nilienda ujerumani kwa mara ya kwanza kwa muda wa miezi 3 pasipo kuripa senti moja bali nililipiwa nauli, malazi na posho ya kujikimu muda wote huo, kwa kupitia mtandao tena kwa kubofya link sahihi, ziko nyingi sana mpaka sasa, zitafute, hivyo tumia vyema dunia kijiji mkononi mwako. wakaribishwa wakati wowote, ukihitaji msaada wangu wowote niko tayari, fanya utafiti wako wa kina, jiridhishe. kuwa na mipango maalumu, kwani, KUSHINDWA KUPANGA, NI KUPANDA KUSHINDWA.
 
Umesema ai kwa mkopo .. Lakini ujue huo ndio mkopo wenyewe; due to well structured and secure social security waajiri ndio wanatoa au wanagarantee hizo facilities. Bado ni mikopo na wakikutosa unakabidhi kila kiti or you pay off which is not easy
 
Umesema ai kwa mkopo .. Lakini ujue huo ndio mkopo wenyewe; due to well structured and secure social security waajiri ndio wanatoa au wanagarantee hizo facilities. Bado ni mikopo na wakikutosa unakabidhi kila kiti or you pay off which is not easy

KIWAVI, Huu si MKOPO na tena SI AJIRA, bali ni fursa, fursa ya partnership with International Co., waweza kuifanya ukiwa katika ajira yako, ama ukiwa katika biashara yako au mahali popote, yaweza fanywa na wanafunzi, especially wa vyuo, na kujilipia ada lakini zaidi kujiakikishia si ajira bali kuwa mwajiri baada ya miaka mitano na kampuni hii, ndio ukiwa serious ndani ya miaka mitano waweza kuwa mwajiri badala ya mwajiriwa. HII INATEGEMEA SANA NA MAONO YA MTU.
 
Mwitikio umekuwa ni mzuri sana, watu wapatao 200 wamejitokeza leo kujua jinsi ya kuonda ndoto zao live ktk muda mfupi, nitaweka picha baadae ili kina Thomaso nao waone.
kwa wengine wote kumbuka neno hili. "You never know how strong you are until being strong is the only choice you have." ZZ same applies to SUCCESS. G day all.


CAR HOUSE DREAMERS .jpgCAR HOUSE DREAMERS 2.jpg Hakika watu ni wengi ambao wanapenda kuona ndoto zao zinatimia kwa muda muafaka, watu walikuwa ni wengi, baada ya mchujo hii ni sehemu ya walioudhuriia presentation ya leo, darasa litaendelea Jumatatu mpaka Jumamosi, wapo waliokuja wamefanya maamuzi kabisa, wameingia mkataba na sasa wanasubiri kuona ndoto zao zinatimia. watu wa rika mbalimbali wamejitokeza siku ya leo, inafurahisha kuona ni jinsi gani watu wamefunguka kifikra na kuwa tayari kujaribu fursa mbalimbali.
 
Hakika watu wengi wanahitaji kufunguliwa kifikra, kwani umasikini wa fikra au mawazo ni mbaya sana kuliko umasikini wa mali, watu wengi wamefungwa kifikra, hawaamini kuwa wanaweza kuwa wamiliki wa vitu vidogo kama nyumba na gari, wapo wanaoamini kuwa wanaweza kumiliki lakini labda baada ya miaka ishirini ya ajira au biashara, hawa hawaamini katika muda uliosemwa, yaonekana ni ndoto za alinacha. Huku ni kukata tama kwa hali ya juu sana.


Kitu ambapo wengi hao wamefumbwa au ambacho hawataki kukijua ni kuwa nyuma ya muda huo mfupi kuna nguvu inayofanya kazi, nguvu inayofupisha muda wa kupata jambo kwa mafanikio makubwa, nguvu hii inatafsiri nyingi:-

  1. Nguvu ya "NA TUFANYE…" (The power of "LET US…")
  2. Nguvu ya kushirikiana, (The POWER OF COOPERATION)
  3. Nguvu ya Kushirikisha, (The POWER OF REVELAGING)
  4. Nguvu ya Mtandao, (The POWER OF NETWORKING)
  5. Nguvu ya Kurudufu, (The POWER OF DOUBLICATION)
  6. Nguvu ya Timu, (The POWER OF TEAMWORK)
  7. The POWER OF MASTERMIND)
  8. NK

Ipe jina lolote, bado nguvu hii si ya kubeza, inatenda maajabu, imesababisha mageuzi mengi sana chini ya jua, waweza kuibeza na kuidharau, hii ni kwa hasara yako, waweza kuitupa au kuitusi, hii ni kwa maangamizi yako, kwani utakuwa waidharau asili ya uumbaji wako, Biblia katika kitabu cha mwanzo kinaelezea jinsi Mwenyezi Mungu alivyoumba ulimwengu na jeshi lake lote, Mungu alitamka kwa kinywa chake na kila kitu kikaumbika, siku ya sita alipotaka kumuumba mtawala ama mwakilishi wake hapa duniani ilibidi jopo likae, jopo la Baba, Mwana na Roho Mtakatifu lilikaa kukuumba weye unayesoma bandiko hili, je umewahi kujiuliza kwanini Mungu aliitisha kikao hicho kukuumba wewe?

Maandiko yanasema, Mungu akasema,
"NA TUFANYE MTU KWA MFANO WETU,…." Mwanzo 1:26, hii maana yake nini? Hii ndio asili ya kuumbwa kwetu sisi watawala, hii inamaana kuwa siku yoyote tutakapoamua kusema "NA TUFANYE…" hakuna litakalo tushinda chini ya jua, kila jambo, haijalishi ni gumu kiasi gani litawezekana, kuna nguvu ya ajabu sana pale mwanadamu anapoitambua asili yake na kuamua kuitumia kwa manufaa ya wote, TUSABABISHA MUNGU KUSHUKA, ndio atashuka mzima mzima.

Nguvu hii ilipotumika kwa mara ya kwanza wakati wa Babeli, ilisababisha Mungu aseme, "Watu hawa wamekuwa lugha moja, taifa moja na hili ndilo walilopanda kulifanya, hakuna nguvu itawazuia" Naipenda tafsiri ya New King James Version, inasema, And the Lord said, "Indeed the people are one and they all have one language, and this is what they begin to do;
NOW NOTHING THAT THEY PROPOSE TO DO WILL BE WITHHELD FROM THEM." Mwanzo 11:6, Mungu aliiona nguvu hii, ilimfanya ashuke na kuvuruga mpango ule ambao haukuwa wa kumpa Mungu utukufu, ajenge mnara, laiti mnara ule ungejengwa kwa utukufu wa BWANA na si kutafuta kulingana na muumba, wangefanikiwa.
Unapofanya jambo au kazi peke yako utapata kitu, lakini unajiunga pamoja watu wawili au zaidi, mnapata kila kitu, tena Mungu anasema, atakuwa katikati yao, katika umoja ama tutakapofika kufanya pamoja hasa suala la kiuchumi kutakuwa na miujuza na kupata matokea makubwa kwa muda mfupi sana, tafakari mstari huu katika Biblia,
"Mmoja angefukuzaje watu elfu moja, na je WAWILI wangefukuzaje watu ELFU KUMI, kama Bwana wao asingewatoa, au mungu wao asingewuza?" Kumbukumbu 32:30, Tafsiri ya NKJV inavuta sana, "How could one chase a THOUSAND. And TWO put TEN THOUSANDS to flight,...? Hesabu za Mungu ni za ajabu sana, inapofika watu wanapopatana kufanya jambo, ni kuwa ukiwa peke yako utafanikiwa kwa kiasi, lakini unapojiunga na mtu au watu wengine mafanikio yanakuwa makubwa sana, yakutisha na sawa na TSUNAMI ya mafanikio.
 
Hakika watu wengi wanahitaji kufunguliwa kifikra, kwani umasikini wa fikra au mawazo ni mbaya sana kuliko umasikini wa mali, watu wengi wamefungwa kifikra, hawaamini kuwa wanaweza kuwa wamiliki wa vitu vidogo kama nyumba na gari, wapo wanaoamini kuwa wanaweza kumiliki lakini labda baada ya miaka ishirini ya ajira au biashara, hawa hawaamini katika muda uliosemwa, yaonekana ni ndoto za alinacha. Huku ni kukata tama kwa hali ya juu sana.


Kitu ambapo wengi hao wamefumbwa au ambacho hawataki kukijua ni kuwa nyuma ya muda huo mfupi kuna nguvu inayofanya kazi, nguvu inayofupisha muda wa kupata jambo kwa mafanikio makubwa, nguvu hii inatafsiri nyingi:-

  1. Nguvu ya “NA TUFANYE…” (The power of “LET US…”)
  2. Nguvu ya kushirikiana, (The POWER OF COOPERATION)
  3. Nguvu ya Kushirikisha, (The POWER OF REVELAGING)
  4. Nguvu ya Mtandao, (The POWER OF NETWORKING)
  5. Nguvu ya Kurudufu, (The POWER OF DOUBLICATION)
  6. Nguvu ya Timu, (The POWER OF TEAMWORK)
  7. The POWER OF MASTERMIND)
  8. NK

Ipe jina lolote, bado nguvu hii si ya kubeza, inatenda maajabu, imesababisha mageuzi mengi sana chini ya jua, waweza kuibeza na kuidharau, hii ni kwa hasara yako, waweza kuitupa au kuitusi, hii ni kwa maangamizi yako, kwani utakuwa waidharau asili ya uumbaji wako, Biblia katika kitabu cha mwanzo kinaelezea jinsi Mwenyezi Mungu alivyoumba ulimwengu na jeshi lake lote, Mungu alitamka kwa kinywa chake na kila kitu kikaumbika, siku ya sita alipotaka kumuumba mtawala ama mwakilishi wake hapa duniani ilibidi jopo likae, jopo la Baba, Mwana na Roho Mtakatifu lilikaa kukuumba weye unayesoma bandiko hili, je umewahi kujiuliza kwanini Mungu aliitisha kikao hicho kukuumba wewe?

Maandiko yanasema, Mungu akasema,
“NA TUFANYE MTU KWA MFANO WETU,….” Mwanzo 1:26, hii maana yake nini? Hii ndio asili ya kuumbwa kwetu sisi watawala, hii inamaana kuwa siku yoyote tutakapoamua kusema “NA TUFANYE…” hakuna litakalo tushinda chini ya jua, kila jambo, haijalishi ni gumu kiasi gani litawezekana, kuna nguvu ya ajabu sana pale mwanadamu anapoitambua asili yake na kuamua kuitumia kwa manufaa ya wote, TUSABABISHA MUNGU KUSHUKA, ndio atashuka mzima mzima.

Nguvu hii ilipotumika kwa mara ya kwanza wakati wa Babeli, ilisababisha Mungu aseme, “Watu hawa wamekuwa lugha moja, taifa moja na hili ndilo walilopanda kulifanya, hakuna nguvu itawazuia” Naipenda tafsiri ya New King James Version, inasema, And the Lord said, “Indeed the people are one and they all have one language, and this is what they begin to do;
NOW NOTHING THAT THEY PROPOSE TO DO WILL BE WITHHELD FROM THEM.” Mwanzo 11:6, Mungu aliiona nguvu hii, ilimfanya ashuke na kuvuruga mpango ule ambao haukuwa wa kumpa Mungu utukufu, ajenge mnara, laiti mnara ule ungejengwa kwa utukufu wa BWANA na si kutafuta kulingana na muumba, wangefanikiwa.
Unapofanya jambo au kazi peke yako utapata kitu, lakini unajiunga pamoja watu wawili au zaidi, mnapata kila kitu, tena Mungu anasema, atakuwa katikati yao, katika umoja ama tutakapofika kufanya pamoja hasa suala la kiuchumi kutakuwa na miujuza na kupata matokea makubwa kwa muda mfupi sana, tafakari mstari huu katika Biblia,
“Mmoja angefukuzaje watu elfu moja, na je WAWILI wangefukuzaje watu ELFU KUMI, kama Bwana wao asingewatoa, au mungu wao asingewuza?” Kumbukumbu 32:30, Tafsiri ya NKJV inavuta sana, “How could one chase a THOUSAND. And TWO put TEN THOUSANDS to flight,...? Hesabu za Mungu ni za ajabu sana, inapofika watu wanapopatana kufanya jambo, ni kuwa ukiwa peke yako utafanikiwa kwa kiasi, lakini unapojiunga na mtu au watu wengine mafanikio yanakuwa makubwa sana, yakutisha na sawa na TSUNAMI ya mafanikio.
 
edmarker is forever living alike, gnld alike , ori-flame alike , quest alike etc

kila la kheri mtakaokwenda , msikate tamaa kuna ambao wanaendesha magari kweli kupitia hizo network marketing....

Lakini yataka moyo!
 
Mkuu naomba kujua jina na website ya kampuni? Je masharti hayo ni yapi?
 

Kwanza kabisa napenda niwashukuru watu wote ambao mmeamua kuchukua muda wenu kusoma uzi huu, wale mliochangia, wale mliochukua hatua zaidi kunipigia kutaka ufafanuzi, nimepata PM na simu toka nje ya nchi pia, kama India, UK, na Ujermani, watu wana kiu ya kuona wanatimiza malengo yao kwa muda mfupi, kuna wale waliondoa woga, wakachukua hatua kuja ofisini tukaonana uso kwa uso, walioudhuria darasa la Ijumaa, wakajionea kwa macho kile kinaachonekana kama ni ndoto, wapo waliochukua maamuzi magumu na kuanza safari ya kuona malengo yao yakitimia, nyumba na gari ni sehemu tu ya vile ambavyo mtu anapata, kuna malipo kadhaa ya kila mwisho wa mwezi, kulingana na kazi mliyofanya.


Kipekee niwashukuru wote mliotoa changamoto, ama critics, kuponda, kutokuamini, kufananisha na jinamizi flani kumenifanya niende maili moja zaidi, mmenipa changamoto ya kuona kuna haja mjadala huu ukapanuliwa zaidi, hii si kwa ndoto ndogo kama za gari na nyumba bali za kubadili mitazamo ya wengi kuhusu maisha na maono, tunahitaji mitazamo chanya, ninyi mmenifanya nianze kupekua maktaba yangu na kuanza kutafuta cha kuandika, lengo likiwa ni jinsi gani kama taifa watu wanaweza wakageuza mitazamo (MINDSET MAINTANANCE) na kuambukizana mitazamo chanya ama POSIBILITY MINDSET. Hii yaweza kuwa na FORUM yake hapa JF, ikiwa mod wataona inafaa. Kabla ya kuendelea na mjadala huu, tuangalie NDOTO/MAONO ni nini?


Katika kutafuta tafsiri ya NDOTO/MAONO tutaongozwa na maandiko matakatifu, Biblia, hii ndio dira kuu ama ramani kuu itakayotuongaza kupata tafsiri sahihi (bila shaka vitabu vingine vitakatifu vitakuwa na tafsiri, sina utalaamu navyo, waliona utaalamu navyo watatujuza), pamoja na Biblia tutaangalia pia watalaamu na waandishi mbalimbali wanasema nini juu ya ndoto/maono.


Ieleweke kuwa ndoto ama maono si ndoto zile tuotazo usingizini, haya si maono, je MAONO/NDOTO/NJOZI ni nini? Je Ina sifa gani? Biblia katika Habakuki 2:2-3 inasema "Bwana akajibu, akasema, iandike njozi hii ukaifanye iwe wazi sana katika vibao, ili aisomaye apate kuisoma kama maji. Maana njozi hii ni bado kwa wakati ulioamriwa, inafanya haraka ili kuufikila mwisho wake wala haitasema uongo, ijapokawia ingojee, kwa kuwa haina budi kuja, haitakawia."


Ukiangalia kwa makini neon hili utagundua vitu vingi sana, kwanza hii ilitokana na Habakuki kumlilia Mungu juu ya CHANGAMOTO zilizokuwa zilizokuwa zinalikabili taifa, akamlilia Bwana na Bwana akamjibu. Hivyo sifa mpjawapo ya maono au ndoto au njozi ni kutoa JAWABU kwa changamoto katika taifa au kanisa. Hii haiwezi kuwa kumiliki gari au nyumba, hizi si changamoto za taifa au kanisa, bali vyaweza fananishwa na kalamu, karatasi na meza na kiti, haya ni malupulupu tu.


Mungu anasema IANDIKE, si hivyo tu, anasema IWE WAZI sana, NZOJI ama MAONO yanakuwa makubwa sana na tena yanategemea zaidi ya mtu mmoja kutimia, tena yanarithishwa, hivyo kuiandika ni muhimu sana, ili utakayemshirikisha ama atakayerithi njozi hii aweze kuitambua kiurahisi kama mtu anyway maji. Mfano ni Mfalme Daudi, alikuwa na ndoto za kujenga hekalu la Bwana, moyoni mwake alidhamiria jambo hili, lakini ni mwanae Suleimani ndiye alijenga hekalu, hivyo maono ya Daudi yalitimizwa na mwanae Suleimani. (1 Wafalme 8:17-18)


"Njozi hii ni kwa WAKATI ulioamriwa" Njozi/maono/ndoto zina muda maalamu, hii ni sifa nyingine ya ndoto, gari au nyumba haviwezi kuwa ndoto, kwani waweza kuzipata hata kwa bahati nasibu tu, hata kama ni gari ya thamani kubwa kiasi gani, bado haiwezi kuwa ndoto kwani haina kitu inaweza kubadili katika taifa.


Njozi/ndoto/maono inahitaji sio muda tu, bali uvumilivu pia, IJAPOKAWIA INGOJE, kwa kuwa haina budi kuja, haitakawia. hii nayo ni sifa nyingine iliyo ya muhimu sana, SUBIRA, kwa kuwa ndoto au maono uja katika kipimo kikubwa sana, yawezekana ukaianza ndoto yako lakini usione ikifikia nusu ya mafanikio, kwa kuwa ulianza na mwisho mwanzo, hautakuwa na shaka kutimia kwake, kwani uliiandika kwenye vibao, wazi sana.
Maono/ndoto/njozi (vision) ni muhimu sana katika maisha ya binadamu, biashara, huduma, kanisa, nchi kwa sababu nchi, jamii, taifa, kanisa, shirika ama mtu pasipo maono hupoteza mwelekeo, maandiko yanasema, "pasipo maono watu huacha kujizuia, ama taifa uangamia"


Mtaalamu wa mambo ya uongozi, John Maxwell anaitafsiri NDOTO/MAONO hivi, "a dream is an INSPIRING PICTURE of the FUTURE, that energizes your mind, will, and emotions, empowering you to do everything you can to achieve it." A dream worth pursuing is a picture and blueprint of a person's purpose and potential.
Sharon Hull anasema, "A dream is the seed of possibility planted in the soul of a human being, which calls him to persue a unique path to the realization of his purpose." Sitotoa tafsiri katika haya, nikichelea kuharibu maana au kupunguza utamu wake.


Mtu asiye na ndoto ni sawa na masikini, lakini ni wa kuonea huruma na kumkomboa, kwani anafananishwa na meli kuubwa sana iliyotengenezwa kufanya kazi bahari, maji malefu, lakini yeye yu katika kuangaika na vidimbwi, si maneno yangu, bali ya Mwandishi Keneth Hildebrand, anasema, "The poorest men of all is not the one without a nickel to his name. he is the fellow without a dream, he is like a great ship made for the mighty ocean but trying to navigate in millpond." Hii si habari njema, mtu huyu anahitaji msaada, kumwonyesha bahari, anapopaswa kuwa.
Hildebard anaongeza, "one of the life's greatest tragedies is a person with a 10 by 12 capacity and a 2 by 4 soul." Haya ni majanga, una eneo kubwa sana, lakini unaona moyoni mwako eneo dogo sana, unaota ndoto ndogo sana, ujiamini, hauamini kuwa Mungu anaweza kukupa mambo makubwa sana. Maandiko yanasema "atukuzwe yeye awezaye kutenda mambo makubwa mno, Kuliko tuyaombayo au tuyawazayo"
Jambo la kuzingatia ni kuwa NDOTO/MAONO/NJOZI nit eke sana, hasa zinapokuwa mpya sana kwako, tena pale wale uwapendao na kuwaheshimu wasipokuelewa ama kukubariana na ndoto zako, mbaya zaidi unapokuwa huna historia yoyote ya kufanukisha jambo lolote maishani mwako. Hapa waweza kukuta ndoto iliyokuwa kubwa ya kuacha jina chini ya jua inayeyuka kama siagi katika kikaango motoni.
Kusudi la Mungu ni kumfanya kila aliye na maono kulifanya jina lake kumbukumbu ya milele, "JINA LAKO NITALIFANYA KUWA KUMBUKUMBU KATIKA VIZAZI VYOTE…" Zaburi 45:17, hili ndilo kusudi la Mungu katika maisha yetu, kuacha kumbukumbu, alama chini ya jua ama kwa kimombo LEGACY, kumiliki gari, kumiliki nyumba hata iwe na thamni kubwa kiasi gani haviwezi kuwa LEGACY, hatuna budi kufanya zaidi, tuzidi kutafakari, TAFAKURI ndio udongo mzuri kufanya ndoto kuwa kweli.
Mwandishi Max Lucado anatukumbusha kwamba hatukuumbwa kwa bahati mbaya, bali tuliumbwa kwa kusudi, tunalo jukumu, "You aren't an accident. You weren't mass produced. You aren't an assembly line product. YOU ARE DELIBERATELY PLANNED, SPECIFICALLY GIFTED, AND LOVINGLY POSITIONED on earth by the Master Craftsman."
Uwe na siku njema.
 
Mkuu hii post yako nimeiona usiku huu baada ya hili game la Man City na Chelsea... Ngoja kwa sasa nikalale ili kesho niwahi kazini ila na kesho nadhani nitapitia huu uzi wote labda naweza pata kitu hapa ndani hata kama ni mawazo tu na maono mbalimbali juu ya ndoto, changamoto na vitu kama hivyo katika maisha yetu watanzania wa kawaida
 
2. The power cooperation.
Nguvu ya ushirikiano, haina tofauti na nguvu ya “na tufanye…” hii ni kwa mujibu wa maandiko, hii pia ndio asili ya uumbaji wetu, hazina tofauti sana, ila kila kundi la jamii limekuwa likitafuta tafsiri sahihi kwa kulingana na kile wanachofanya, nguvu hii nayo imekuwa ikitumiwa kwa matokeo makubwa nan chi mbalimbali, makampuni makubwa, wanasiasa, mashirika (umoja wa mataifa wanaiita “delivering as one”), nk.


Matokeo yake si ya kubeza, mataifa, mashirika, makampuni na watu binafsi waliotumia nguvu hii wamefanikiwa sana katika kila walichoamua kufanya kwa pamoja, bilashaka un wanaweza kuwa na ushuhuda mzuri hapa, pengine na wewe wayafahamu mashirika yaliyofanikiwa kupitia nguvu hii ya ushirikiano, tuna mifano mingi ya miradi inayotekelezwa kwa kutumia nguvu hii.


Angalia tafsiri hii iliyoandikwa miaka ipatayo 80 iliyopita na napaleon hill:- “this is distinctively an age of cooperation in which we are living. The outstanding achievement in business, industry, finance, transportation and politics are all based upon the principle of cooperation.” hii ni nukuu kutoka katika kitabu cha law of success ama sheria ya mafanikio kilichochapishwa kwa mara ya kwanza mwaka 1926, sidhani kati ya wasomaji wa uzi huu kuna hata mmoja wetu alikuwepo wakati huo, lakini sharia hii inanguvu sasa pengine kuliko wakati ule, kutokana na maendeleo ya teknolijia ambayo wengi wa kizazi cha sasa hawajaikumbatia na kuitumia kisawasawa.


Miaka minne baada kuzaliwa baba wa taifa hili mwandishi anasema zama tuishimo ni zama za ushirikiano, huu ni utabiri wa ajabu sana, kwasabu naamini alikuwa anazungumzia nyakati hizi tulizonazo sasa kuliko nyakati zake, lakini inashangaza jinsi ambavyo watanzania wengi hawajaijua nguvu hii isipokuwa labda wanasiasa pekee, ndio, wanasiasa wanajua kuitumia vyema nguvu, mafanikio ya mwanasiasa yanategemea mtandao alio nao, ndio maana wakiona watu flani wamejiunga pamoja, wana umoja wao, na umoja huo una nguvu kiasi, wanasiasa watatafuta namna ya kuwapata wawe upande wao, kwa gharamu kubwa wakati mwingine pia, wananunua nini??? Cooperation au union.


Dr hill anaendelea kusisitiza: “and to succeed in the future – tomorrow as much as seventy years from now - you need to be able to inspire cooperation. You need it from co-workers, family members, friends, neighbours, government officials, the media, and even from the mechanic at the humble gas station.”


nguvu hii kama nyingine zote, mtu anaweza kuibeza, kuidharau ama kutoipa umuhimu wake, akaamua kuwa na umimi, lakini ajue ni kwa hasara yake na maangamizi yake, kwani hili ni wimbi kubwa kuliko la tsunami, litamkumba wakatia ambao hajajiandaa na kumtupa mbali sana, kutakuwa na kilio na kusaga meno.


Jambo la kuzingatia ni kuwa mtizamo chanya pma ni hazina kubwa sana katika kuvutia ushirikiano toka kwa wengine, msisimko na shauku pamoja na kiasi vikichanganywa vyachangia kuvuta watu sahihi wa kushirikiana nao.


Nakaribisha michango ya hoja kwa wale wenye mtizamo chanya, wanaoenda kwa imani na si kwa hali halisi, wenye uwezo wa kusema, katika siku ya nne baada ya razaro kuzikwa, kuwa “razaro hajafa bali amelala tu”, hoja ambazo zinalenga kukomboa wengi kifikra. Ambao wankwenda kwa mind sight na si kwa eye sight, yes macho ya rohoni na si macho ya nyama. Najua watu wa aina hiyo wako wengi jf, tujiunge pamoja kukomboa kizazi chetu na kijacho kifikra, fikra chanya upelekea maamuzi chanya ambayo uplekekea matendo chanya na hatimaye kupata matokeo chanya.


“no one can work in isolation. No matter how talented or gifted we may be, we all need one another. This applies to sectors of life.” bishop bernard j nwaka, that fishnet was a string


{najua jf ina hazina ya watu wenye mtazamo chanya, naomba michango yenu hapa)
mungu awabariki nyote.

<strong>


kama ni kwa faida yetu mbona watumia nguvu nyingi mno kupiga debe?....
 
Last edited by a moderator:
2. THE POWER COOPERATION.
Nguvu ya Ushirikiano, haina tofauti na nguvu ya "NA TUFANYE&#8230;" hii ni kwa mujibu wa maandiko, hii pia ndio asili ya uumbaji wetu, hazina tofauti sana, ila kila kundi la jamii limekuwa likitafuta tafsiri sahihi kwa kulingana na kile wanachofanya, nguvu hii nayo imekuwa ikitumiwa kwa matokeo makubwa nan chi mbalimbali, makampuni makubwa, wanasiasa, mashirika (Umoja wa Mataifa wanaiita "Delivering as ONE"), nk.


Matokeo yake si ya kubeza, mataifa, mashirika, makampuni na watu binafsi waliotumia NGUVU hii wamefanikiwa sana katika kila walichoamua kufanya kwa pamoja, bilashaka UN wanaweza kuwa na ushuhuda mzuri hapa, pengine na wewe wayafahamu mashirika yaliyofanikiwa kupitia nguvu hii ya ushirikiano, tuna mifano mingi ya miradi inayotekelezwa kwa kutumia nguvu hii.


Angalia tafsiri hii iliyoandikwa miaka ipatayo 80 iliyopita na Napaleon Hill:- "this is distinctively an age of cooperation in which we are living. The outstanding achievement in business, industry, finance, transportation and politics are all based upon the principle of cooperation." Hii ni nukuu kutoka katika kitabu cha Law of Success ama SHERIA YA MAFANIKIO kilichochapishwa kwa mara ya kwanza mwaka 1926, sidhani kati ya wasomaji wa uzi huu kuna hata mmoja wetu alikuwepo wakati huo, lakini sharia hii inanguvu sasa pengine kuliko wakati ule, kutokana na maendeleo ya teknolijia ambayo wengi wa kizazi cha sasa hawajaikumbatia na kuitumia kisawasawa.


Miaka minne baada kuzaliwa Baba wa Taifa hili mwandishi anasema zama tuishimo ni zama za ushirikiano, huu ni utabiri wa ajabu sana, kwasabu naamini alikuwa anazungumzia nyakati hizi tulizonazo sasa kuliko nyakati zake, lakini inashangaza jinsi ambavyo watanzania wengi hawajaijua nguvu hii isipokuwa labda wanasiasa pekee, ndio, wanasiasa wanajua kuitumia vyema nguvu, mafanikio ya mwanasiasa yanategemea mtandao alio nao, ndio maana wakiona watu flani wamejiunga pamoja, wana umoja wao, na umoja huo una nguvu kiasi, wanasiasa watatafuta namna ya kuwapata wawe upande wao, kwa gharamu kubwa wakati mwingine pia, wananunua nini??? COOPERATION au UNION.


Dr Hill anaendelea kusisitiza: "And to succeed in the future &#8211; tomorrow as much as seventy years from now - you need to be able to inspire cooperation. You need it from co-workers, family members, friends, neighbours, government officials, the media, and even from the mechanic at the humble gas station."


Nguvu hii kama nyingine zote, mtu anaweza kuibeza, kuidharau ama kutoipa umuhimu wake, akaamua kuwa na umimi, lakini ajue ni kwa hasara yake na maangamizi yake, kwani hili ni wimbi kubwa kuliko la TSUNAMI, litamkumba wakatia ambao hajajiandaa na kumtupa mbali sana, kutakuwa na kilio na kusaga meno.


Jambo la kuzingatia ni kuwa mtizamo chanya PMA ni hazina kubwa sana katika kuvutia USHIRIKIANO toka kwa wengine, msisimko na shauku pamoja na kiasi vikichanganywa vyachangia kuvuta watu sahihi wa kushirikiana nao.


Nakaribisha michango ya hoja kwa wale wenye mtizamo chanya, wanaoenda kwa imani na si kwa hali halisi, wenye uwezo wa kusema, katika siku ya nne baada ya Razaro kuzikwa, kuwa "Razaro hajafa bali amelala tu", hoja ambazo zinalenga kukomboa wengi kifikra. Ambao wankwenda kwa MIND SIGHT na si kwa EYE SIGHT, yes macho ya rohoni na si macho ya nyama. Najua watu wa aina hiyo wako wengi JF, tujiunge pamoja kukomboa kizazi chetu na kijacho kifikra, FIKRA CHANYA UPELEKEA MAAMUZI CHANYA AMBAYO UPLEKEKEA MATENDO CHANYA NA HATIMAYE KUPATA MATOKEO CHANYA.


"No one can work in isolation. No matter how talented or gifted we may be, we all need one another. This applies to sectors of life." Bishop Bernard J Nwaka, That fishnet was a string


{Najua JF ina hazina ya watu wenye mtazamo chanya, naomba michango yenu hapa)
Mungu awabariki nyote.

<strong>
 
Last edited by a moderator:
Nikisema ndio au hapana, je utaamini au utakataa, cjui, ila unayo fursa kuona kwa macho kile nisemacho kuwa ni kweli au ni fix, unayo nafasi ya kutafuta ukweli,kujifunza na kuelimisha wengine, hii si adithi ya kusadikika bali ni halisi, tumia fursa hiyo, tafuta ukweli.

Wengi wetu waTZ ni kina Tomaso, tupia picha ya hivyo unavyomiliki huna haja ya kusema NDIYO, wenyewe tutaona na kuamini. Kama wewe ni mkristo unajua kwamba Mtu kama Tomaso alikua anaishi na kuongea na Yesu lakini hakuamini hadi alipogusa majeraha ya Yesu, itakua na sisi tunaosoma hapa JF taarifa ya mtu tusiyemfahamu!!!!????. Manager tupia picha kadhaa za utajiri wako!!!.
 
Mkuu naomba kujua jina na website ya kampuni? Je masharti hayo ni yapi?

Fuatilia uzi vizuri utajua, kauli mbiu yake ni "PEOPLE HELPING PEOPLE SUCCEED" Hivyo na Masharti yake yako katika kauli mbiu hiyo.
- Sharti la kupata gari ni kusaidia na kuongoza watu 5 wawe viongozi, sera inasema " You must be a LEADER with at least 5 QUALIFYING LEADERS FROM different lines.

- Sharti la kupata fedha ya nyumba ni kutengeneza viongozi saba au zaidi.
 
kama ni kwa faida yetu mbona watumia nguvu nyingi mno kupiga debe?....

Ni mtazamo tu, Mgonjwa ama mtoto anapolazimishwa kunywa uji naye akipambana na yule anayemrisha uwa ni kwa faida ya nani? Manabii na mitume walitumia nguvu nyingi sana, kuhubiri ili watu waache dhambi na kupokea wokovu, lakini walipata mateso mengi mno, kufungwa gerezani na hata kuuwa tena vifo vibaya sana je ilikuwa ni kwa faida yao???

Kumbuka, "kweli haitakuweka huru daima kama hautaitafuta kwa nguvu zako zote, kwa akili zako zote na uwezo wako wote"
 
Back
Top Bottom