You broke my heart cacico...!!!

You broke my heart cacico...!!!

nakwambia tutakuwa finito at this moment! nadhani kuna wahanga humu ndani wa huo mlima kitonga my dada, mmmmhhhh tuonane brajec kuhusu ile isue, by the way nilisahau kukwambia, dj alipata ajali that nite!
:ranger:............:A S-omg:..........:A S-coffee:
 
Hommie ukimpata usisahau kuniambia. Sijamuonapo siku tatu hizi, sijui aliendaga wapi? BTW gfsonwin hajambo na maungo yake yote? Unasalimiwa sana na cacico, ananilelea mimba yangu ya mapacha watatu.
hebu wachagulie majina hao triplets, maana najua mmoja ataitwa jina la swahiba wako @klorokwin, hao wengine je, malizia lol!
 
:ranger:............:A S-omg:..........:A S-coffee:
mbona hatukaribishani coffee ?? kha! halafu ushauri wa bure, acha bwana kuwa-do wajukuu, kwanza mi karibu nitaomba talaka maana kama huwa unatufuata mpaka ndotoni mwe, mwe, mwe! lol!
 
MMMHHHH! MAMBO Remmy! si kila king'aacho ni dhahabu my dear! mengine madini ya zebaki, kwa kweli ni uamuzi mwema haswaaaa!

Mie niko poa cacico!
Kwanini unacheza Na mioyo ya watu?
Mwonee huruma Kijana wetu
Juzi alinambia anaumwa sikusoma hii, kumbe ni wewe the causative agent.
Hebu mfikirie tena.
 
hamna bwana this chit chat, hivi kuna mtu huwa anaamini ya humu ndani?? mbona mi huwa siamini chochote kwenye hili jukwaa jamani???


Hehehehe chochote kikishakuwa chit chat huna haja ya kukiamini cacico lol......relax sweetheart:teeth:
 
Last edited by a moderator:
Mie niko poa cacico!
Kwanini unacheza Na mioyo ya watu?
Mwonee huruma Kijana wetu
Juzi alinambia anaumwa sikusoma hii, kumbe ni wewe the causative agent.
Hebu mfikirie tena.

Bora umwambie Remmy manake kijana anatia huruma kweli lol
 
Last edited by a moderator:
Mie niko poa cacico!
Kwanini unacheza Na mioyo ya watu?
Mwonee huruma Kijana wetu
Juzi alinambia anaumwa sikusoma hii, kumbe ni wewe the causative agent.
Hebu mfikirie tena.
mioyo y watu??? Remmy nani mwingine?? kama niki-chi chat sawa nacheza nao, hata wao si wanacheza na mimi?? nways ni utani tu huo nadhani Young_Master kaamua tu kuchangamsha genge! lolest! kwema huko lakini Remmy? kwanza umesema watu wanadoiwa humu ndani NIMECHOKA KABISAAAAA! lol, basi ni patamu hapa lakini hatari vile vile! kha!
 
Last edited by a moderator:
:clap2:

:emptybath::welcome:

Hahahaaaaaa......
Babu umekuwa mjuvi kwa uzoefu wa kukagua
Wajukuu hawapindui.....!
Kutwa kuwatema wapenzi wao.
Vibaya hivyo.....
U break mioyo ya watu.
 
nakwambia tutakuwa finito at this moment! nadhani kuna wahanga humu ndani wa huo mlima kitonga my dada, mmmmhhhh tuonane brajec kuhusu ile isue, by the way nilisahau kukwambia, dj alipata ajali that nite!

:ranger:............:A S-omg:..........:A S-coffee:

mbona hatukaribishani coffee ?? kha! halafu ushauri wa bure, acha bwana kuwa-do wajukuu, kwanza mi karibu nitaomba talaka maana kama huwa unatufuata mpaka ndotoni mwe, mwe, mwe! lol!

Acha longolongo.......... nataka maelezo ya kueleweka kuhusu "hiyo ishu" na huyo DJ ni nani na sababu zilizokufanya uchelewe kurudi nyumbani.

Vinginevyo mi na wewe sasa basi, uje uchukue talaka yako
 
mioyo y watu??? Remmy nani mwingine?? kama niki-chi chat sawa nacheza nao, hata wao si wanacheza na mimi?? nways ni utani tu huo nadhani Young_Master kaamua tu kuchangamsha genge! lolest! kwema huko lakini Remmy? kwanza umesema watu wanadoiwa humu ndani NIMECHOKA KABISAAAAA! lol, basi ni patamu hapa lakini hatari vile vile! kha!



Heheheeeeeeee...
Cacico nami nachitchat tu
Dont take me serious.
 
Last edited by a moderator:
Kijana wa watu mafua yako juu.

Na hapo umwonapo ashaovadozi piriton lol.... cacico plz think twice jaman tehe.......dalili zinaonyesha ikifika sa 6 mchana tunaweza kumkosa YM !
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaaa......
Babu umekuwa mjuvi kwa uzoefu wa kukagua
Wajukuu hawapindui.....!
Kutwa kuwatema wapenzi wao.
Vibaya hivyo.....
U break mioyo ya watu.
Hhahahaha tatizo la hawa vijana hawajui kukagua. Badala ya kukagua wao wanapekua, kwanini wasipigwe chini?

attachment.php
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom