Mi nilishakwambia ungebaki Democrat, because you are too reasonable to be GOP.
Lakini seriously, I absolutely agree with your statement hapo juu! Tatizo kubwa ni kwamba wabongo tumeset very low expectations.
Alafu naomba kuuliza kuajiriwa kwa hiyo kampuni ya Alex Stewart si ilikuwa ni cabinet decision? Na kama ilikuwa cabinet decision, it makes it collective responsibility and every member of the cabinet is guilty and that includes.... JK himself!
This doesn't make sense. Wangeweza kupata charges nyingine nyingi za kuwashtaki (maana kama kuiba wameiba sana a good example someone brought up Kiwira) lakini charge hii ya abuse of office is very loose and difficult to define because they will say we were misled by experts in the ministry. Sasa mtarudi kuwashtaki wakurugenzi na mamesengers!
Whichever way I look at it, this is just drama, with all the actors wearing their costumes and masks, once the show is over, everybody will go home and continue with their usual business..... except wabongo tutaendelea kushangilia eti ni historic... kwani Nalal Kiula si nayo ilikuwa precedent and historic?
Alafu kuna wapambe wamekuja hapa kumsifu mkulu na hawataki kuleta critical thinking, but chonde, chonde watanzania wenzangu! 2010 msije mkarogwa na kuipa kura Chama cha Mafisadi na kiongozi wao mkuu!