Yesu kristo kafufuka, rasmi na mimi nafufuka!

Yesu kristo kafufuka, rasmi na mimi nafufuka!

Daima naamini ndoa ni ngumu, mtu asikudanganye kwamba ooh mkiwa wavumilivu, ooh ukioa bikra mara ooh mpende sana mkeo atatulia, changamoto zipo ni wewe kujua tu nitawezaje kuzikabili maana. Taa inayomulika vizuri utaijua kukiwa na giza sio kukiwa na mwanga, hata mke bora utamjua kwenye changamoto. Kukataa ndoa kupo hatukati ilimradi kuna vitu vinafanya tukatae ndoa, vitu hivyo lazima ujue kuvikabili ili uikubali ndoa.

Ndoa ni agano, kuna wakati najiuliza kwanini MUNGU hakuacha duniani tuwe wanaume tu kwanini akaumba wanawake akasema tuzae nao tuijaze dunia.
Kijana wangu sasa akili yako imekuwa kama ya mtu mzima mwenye busara tele.
 
Kila kitu kinatokea kwa sababu.
Uwezi sema mimi leo nisile pasaka et takua naungana na wakristo hapana mi nitakula kila kitu uwezi nipangia hata kidogo kwanza kila kitu kinatokea kwa sababu mkuu
Hahaha 😀 swadakta sikupingi mkuu kila kitu kinatokea kwa sababu na ukumbuke tunaishi mara moja tu kwenye hii dunia tumia miaka yako 60,70,80, au 90 vizuri
 
Hahaha 😀 swadakta sikupingi mkuu kila kitu kinatokea kwa sababu na ukumbuke tunaishi mara moja tu kwenye hii dunia tumia miaka yako 60,70,80, au 90 vizuri
Ndo hvo mkuu yaani hakuna mda wa kupoteza alllaaaaah
 
Dogo acha ujinga pumbavu,,,Kwa karne na dunia ya leo kitu cha msingi kabisa ni kujizuia kumpenda binadamu anaitwa mwanamke.

Weka maslahi yako mezani mapema acha ujinga na delusions.Mwanamke akikuona au pale utakapoanza tu kumsemesha ashajua wewe unacho cha kumpa au huna.Huu ujinga unaitwa kupenda/ love ni stori za kusadikika.

Mwanaume usicheke na kima hakuna kiumbe mnafiki kama mwanamke.Mwanamke anaweza akawa anajijua yeye kawaka( GRIDI YA TAIFA) ila akavunga na akukupanulia mapaja ujichanganye mwenyewe.Siku ukianza kuumwaumwa ovyo anajifanya hajui.

#KATAA NDOA,ACHA UJINGA!!!

📌📌📌KITU CHA MSINGI USIJIZIME DATA UKAWA UNAWAPIMA KWA MACHO PITA MAABARA PIMA, NYOOKA GESTI ICHAPE MPAKA USIKIE HARUFU YA MISHIKAKI.MALIZA VAA NGUO KAFANYE MAMBO YA MSINGI.MAPENZI WAACHIE NJIWA🤝
 
Dogo acha ujinga pumbavu,,,Kwa karne na dunia ya leo kitu cha msingi kabisa ni kujizuia kumpenda binadamu anaitwa mwanamke.

Weka maslahi yako mezani mapema acha ujinga na delusions.Mwanamke akikuona au pale utakapoanza tu kumsemesha ashajua wewe unacho cha kumpa au huna.Huu ujinga unaitwa kupenda/ love ni stori za kusadikika.

Mwanaume usicheke na kima hakuna kiumbe mnafiki kama mwanamke.Mwanamke anaweza akawa anajijua yeye kawaka( GRIDI YA TAIFA) ila akavunga na akukupanulia mapaja ujichanganye mwenyewe.Siku ukianza kuumwaumwa ovyo anajifanya
HAHAHA KWANZA PUNGUZA JAZBA MKUU mwanamke pekee naempenda kwa dhati ni mamaangu, wengine nawapenda kwa machale, kitu chapili kila jambo na wakati wake kwa sasa mimi ni kataa ndoa mpaka hapo nitakapooa 2028, cha tatu kuoa ni jambo personal napenda nianzishe kizazi changu niwe na watoto, watoto wa nje ya ndoa sidhani kama wana baraka sana, hivyo lazima nioe
 
Back
Top Bottom