Yesu kristo kafufuka, rasmi na mimi nafufuka!

Yesu kristo kafufuka, rasmi na mimi nafufuka!

Nomadiq

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2025
Posts
8,561
Reaction score
22,876
Heshima mbele bandugu.

HERI YA PASAKA KWA MNAOIAMINI Easter(mimi siiamini naamini pasaka nyingine isiyoitwa Easter).

Lililonileta sio hilo, bali ni kufufuka kwangu, kivipi?

Noma mbona unatuchanganya kwani ulikufa? Ndio nilikufa, nilikufa kivipi fuatana nami mpaka mwisho.
 
Kwa kipindi fulani nimekua siamini katika suala la kuunganishwa watu wawili waliokutana ukubwani kisha kuwe na utulivu baina yao, kuwe na furaha, amani na upendo wa dhati baina yao, niliamini jambo kama hilo linahitaji muda mrefu sana angalau miaka mitano ndipo rasmi waunganishwe kuepusha mitafaruku.

Niliamini kuwa katika muunganiko huo kabla ni hatari sana, maana wakati wowote mwenzangu anaweza kubadilika akadai kila mtu ashike hamsini zake.

Nilijenga dhana kuwa "dah yani kila siku niwe naamka pembeni ya limtu ambalo lazima nihustle kulihudumia aah usinitanie" na wakati nimetoka litakuwa linanicheat na kuleta mabwana ndani hapana! hapana!...

Niliamini muunganiko huu unamnufaisha zaidi mwenzangu kuliko mimi, lakini kumbe sivyo nilikuwa najiua nilikufa kiimani nikazikwa nafsi nikawa mfu anaetembea kimahusiano, nikawa naabudu lakini sielewi nachoabudu...
 
Mpaka sasa utakuwa unajiuliza huyu anazungumzia nini, nazungumzia mahusiano ya kiroho baina yangu na kristo na mahusiano kimapenzi kati yangu na mwanadamu (mwanamke).

Kiimani mimi naamini katika ukristo(naamini), Yesu kristo alikufa kwaajili ya dhambi zetu dhambi hizo ni nyingi sana kiasi kwamba wenyewe tusingeweza kuzifidia hata kwa sadaka za malori ya wanyama.

Wizi,uongo,ibada za sanamu, na uzinzi, kwa leo nitaongelea uzinzi na unavyoletwa na kataa ndoa.

Katika 1 Wak 7:1 na kuendelea imeandikwa mwanaume akae katika hali ile ile yaani asioe, lakini kwa sababu ya tamaa na kuepuka uzinzi mwanaume awe na mwanamke wake mwenyewe.

Uzinzi ni mbaya sana, umekemewa mara nyingi nyingi, kwenye amri kumi, usizini. Kwenye 1 Wak 6 ikimbie zinaa maana dhambi zote ni nje ya mwili, sasa kwa muda mrefu...

Kuna binti amekuwa akinipenda sana amefikia hatua ya kulia sana kwa sababu nilimwambia siwezi kumuoa sina mpango wa kuoa, wakati huohuo nawaka tamaa nifanye ngono, nilikufa katika uzinzi wa roho wa team kataa ndoa...
 
Mpaka sasa utakuwa unajiuliza huyu anazungumzia nini, nazungumzia mahusiano ya kiroho baina yangu na kristo na mahusiano kimapenzi kati yangu na mwanadamu (mwanamke).

Kiimani mimi naamini katika ukristo(naamini), Yesu kristo alikufa kwaajili ya dhambi zetu dhambi hizo ni nyingi sana kiasi kwamba wenyewe tusingeweza kuzifidia hata kwa sadaka za malori ya wanyama.

Wizi,uongo,ibada za sanamu, na uzinzi, kwa leo nitaongelea uzinzi na unavyoletwa na kataa ndoa.

Katika 1 Wak 7:1 na kuendelea imeandikwa mwanaume akae katika hali ile ile yaani asioe, lakini kwa sababu ya tamaa na kuepuka uzinzi mwanaume awe na mwanamke wake mwenyewe.

Uzinzi ni mbaya sana, umekemewa mara nyingi nyingi, kwenye amri kumi, usizini. Kwenye 1 Wak 6 ikimbie zinaa maana dhambi zote ni nje ya mwili, sasa kwa muda mrefu...

Kuna binti amekuwa akinipenda sana amefikia hatua ya kulia sana kwa sababu nilimwambia siwezi kumuoa sina mpango wa kuoa, wakati huohuo nawaka tamaa nifanye ngono, nilikufa katika uzinzi wa roho wa team kataa ndoa...
Wewe ni zwazwa unamkataa binti..!
Nani amekuambia kuna dhambi..?
nani amekuambia kuna moto..?
Heri ungesema unaogopa magonjwa!, hao unaowasoma kwenye Bible wengine walikuwa na wake mpaka mia saba!, yani kiasi kwamba akiwa anawapa dozi kila siku kwa mwaka atakuwa amegonga wanawake 365!, halafu bado wengine wanamsubiri yeye tu!.

Ndio maana nawaambia kila siku kile kitabu nicha stori za uongo na hamuelewi!.. Ndugu hata kabla hujamaliza stori yako ni hivi "HUJAFUFUKA wala HUJAFA!".

Wewe chakuangalia sahivi ni afya yako ya akili na mwili hivyo ndo vyamuhimu kwasasa!, tumia muda wako kutafuta pesa, tunza akiba za kesho, jenga familia.
Wafu na wafufukao hizo habari ni habari mfu!.
 
 
MKUU HUYU KAKUBALI MASHARTI YOTE YA REFORMS
 
MKUU HUYU KAKUBALI MASHARTI YOTE YA REFORMS
inatakiwa ikubali serikali sio yeye unalaghaiwa mchana kweupe!, sheria zenye nguvu ni za serikali sio hizo zakutamkiana midomoni!..
Utakuja kurudi huku kwa spidi kali mno....🤣🤣
 
Wewe ni zwazwa unamkataa binti..!
Nani amekuambia kuna dhambi..?
nani amekuambia kuna moto..?
Heri ungesema unaogopa magonjwa!, hao unaowasoma kwenye Bible wengine walikuwa na wake mpaka mia saba!, yani kiasi kwamba akiwa anawapa dozi kila siku kwa mwaka atakuwa amegonga wanawake 365!, halafu bado wengine wanamsubiri yeye tu!.

Ndio maana nawaambia kila siku kile kitabu nicha stori za uongo na hamuelewi!.. Ndugu hata kabla hujamaliza stori yako ni hivi "HUJAFUFUKA wala HUJAFA!".

Wewe chakuangalia sahivi ni afya yako ya akili na mwili hivyo ndo vyamuhimu kwasasa!, tumia muda wako kutafuta pesa, tunza akiba za kesho, jenga familia.
Wafu na wafufukao hizo habari ni habari mfu!.
Kuhusu afya ya akili sikupingi nitaenda hospitali nitafanya mazoezi na meditation, ila kuwa na mwenzangu nitalizingatia pia najenga future yangu kwanza 2028 nikiwepo hai utapata kadi ya mwaliko.
 
Kuhusu afya ya akili sikupingi nitaenda hospitali nitafanya mazoezi na meditation, ila kuwa na mwenzangu nitalizingatia pia najenga future yangu kwanza 2028 nikiwepo hai utapata kadi ya mwaliko.
SITAKI KADI YAKO!
 
wee jamaaa umeanza kuwa kama mimi tuu..

Ujinga ujinga kibao
Nishawahi kusema kila mtu atachanganyikiwa kwa wakati wake, mkuu humu tupo kuhave fun tu ila maisha yetu halisi tunayajua wenyewe ID zinaficha mengi, kwa sababu fulani fulani unajikuta unaandika ujingaujinga haha
 
inatakiwa ikubali serikali sio yeye unalaghaiwa mchana kweupe!, sheria zenye nguvu ni za serikali sio hizo zakutamkiana midomoni!..
Utakuja kurudi huku kwa spidi kali mno....
lazima nirudi hapa ni kama nyumbani, hata mwana mpotevu alichukua mgao wake kwa majivuno akasepa yalipomkuta majanga alirudi and guess what akapokelewa kwa bonge moja la party
 
Back
Top Bottom