Yebaaaaaaa leo nimefunguliwa.

Mcharuko

JF-Expert Member
Sep 25, 2011
209
170
Nilifungiwa toka Mwezi wa Tisa, yaani kama Mandela vile
Leo ndio nimefunguliwa, Nimewamiss sana Rafiki zangu

Lakini nasikitika nimeingia nikiwa mpya kabisa kwani
nimeshavishwa pete na nilikosa kuwaalika katika tukio hilo
Muhimu ambalo lilifanyika Eneo la Msamvu pale Morogoro
Nawapendeni.

Nimefunguliwaaaaaaaaaaaaaaa,
Hureeeeeeeeee, Mandela niko nje sasa

I'm a new Mandela.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
49,757
35,821
Karibu tena Mcharuko! Nilikumiss sana.
Hivi na mimi siwezi kukuvisha nyingine kama hutojali?



Nilifungiwa toka Mwezi wa Tisa, yaani kama Mandela vile
Leo ndio nimefunguliwa, Nimewamiss sana Rafiki zangu

Lakini nasikitika nimeingia nikiwa mpya kabisa kwani
nimeshavishwa pete na nilikosa kuwaalika katika tukio hilo
Muhimu ambalo lilifanyika Eneo la Msamvu pale Morogoro
Nawapendeni.

Nimefunguliwaaaaaaaaaaaaaaa,
Hureeeeeeeeee, Mandela niko nje sasa

I'm a new Mandela.
 

Kiraka Kikuu

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
5,906
1,965
Nilifungiwa toka Mwezi wa Tisa, yaani kama Mandela vile
Leo ndio nimefunguliwa, Nimewamiss sana Rafiki zangu

Lakini nasikitika nimeingia nikiwa mpya kabisa kwani
nimeshavishwa pete na nilikosa kuwaalika katika tukio hilo
Muhimu ambalo lilifanyika Eneo la Msamvu pale Morogoro
Nawapendeni.

Nimefunguliwaaaaaaaaaaaaaaa,
Hureeeeeeeeee, Mandela niko nje sasa

I'm a new Mandela.

Dah,kama wewe ni Mandela,una maana nani ni kaburu aliye kufunga?
Angalia usije rudi tena lupango!!
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,376
66,360
hayo maneno yako kwenye uzi mama yanatoa picha kwa nini unaitwa Mcharuko
 

Mcharuko

JF-Expert Member
Sep 25, 2011
209
170
hayo maneno yako kwenye
uzi mama yanatoa picha kwa nini unaitwa Mcharuko

Ndio maana mnaambiwa kiswahili ni cha WAKENYA tatizo lenu
hamuelewi kiswahili, Tafuta tafsiri ya MCHARUKO kwanza halafu
tukutane hapa jukwaani.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
49,757
35,821
Amesema amevishwa pete wala hajasema ni ya ndoa au uchumba!

Kwa hiyo me ni me propose ni mvishe nyingine nadhani ni ya ndoa! Hapa hakuna kosa maana hakuna ndoa!

Kwa sheria ipi ya ndoa!? Au ni yeye tu akiridhia!?
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,735
5,613
Nilifungiwa toka Mwezi wa Tisa, yaani kama Mandela vile
Leo ndio nimefunguliwa, Nimewamiss sana Rafiki zangu

Lakini nasikitika nimeingia nikiwa mpya kabisa kwani
nimeshavishwa pete na nilikosa kuwaalika katika tukio hilo
Muhimu ambalo lilifanyika Eneo la Msamvu pale Morogoro
Nawapendeni.

Nimefunguliwaaaaaaaaaaaaaaa,
Hureeeeeeeeee, Mandela niko nje sasa

I'm a new Mandela.

Alafu ulikuwa umepotea kweli
Welcome back my dear!
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,806
15,335
Nilifungiwa toka Mwezi wa Tisa, yaani kama Mandela vile
Leo ndio nimefunguliwa, Nimewamiss sana Rafiki zangu

Lakini nasikitika nimeingia nikiwa mpya kabisa kwani
nimeshavishwa pete na nilikosa kuwaalika katika tukio hilo
Muhimu ambalo lilifanyika Eneo la Msamvu pale Morogoro
Nawapendeni.

Nimefunguliwaaaaaaaaaaaaaaa,
Hureeeeeeeeee, Mandela niko nje sasa

I'm a new Mandela.

Hivi wanawake hawaoi mitala.....?
Naomba unipose Mcharuko...........
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

5 Reactions
Reply
Top Bottom