Yawakutayo waganga wa kienyeji

Yawakutayo waganga wa kienyeji

Ila saa nyingine uganga ni mzuri kwenye inshu za kugegeda unamwambia mteja mdada mrembo kuwa dawa inatakiwa iingie ndani,unaipaka kwenye dushe halafu unamchapa nao.
 
Ila saa nyingine uganga ni mzuri kwenye inshu za kugegeda unamwambia mteja mdada mrembo kuwa dawa inatakiwa iingie ndani,unaipaka kwenye dushe halafu unamchapa nao.
Uganga wa kweli hauna hayo..wale wafanyao hayo ni matapeli
 
View attachment 333904

Hakuna kazi inayokosa changamoto, hata uwe mwerevu na mahiri vipi lakini lazima tu utakutana na kisiki
Waganga wa kienyeji nao hawajapona kwenye hili wengi walishapitia na majanga makubwa tu

Ukiacha yale ya kitapeli wa na wateja au kuua wa live au kupokea kichapo lakini vile vile kuna majanga kama haya

-kumchinja kuku kisha asife bali asimane bila kichwa
-kumchinja kuku kisha asitoke tone la damu
-kupasua nazi ikatae kabisa kupasuk
-kupika nyama isiive kabisa nk nk

Kuna baadhi ya waganga huwakataa wateja...kwakuwa wanajua huu ni mtego, kwenye ulimwengu wa roho ulimwengu wa giza kuna kujaribiana na kuoneshana nani zaidi

Zipo njia nyingi tu za mapambano ya aina hiyo na hii hutokea zaidi mmoja akiwa mahiri zaidi ya wengine au mmoja akijifanya mjuzi sana na kutambia wengine

Unaposikia mganga kafa kaugua au kapatwa na dhahama yoyote mara nyingi huyo kajaribiwa na wenzake.

Akipambana akashinda cheo huongezeka akipambana akashindwa lakini akaokoka na kifo aidha huacha kabisa uganga na kumrudia Mungu au hurudi kujipanga upya...sio wote wanaoacha uganga na kuokoka hufanya hivyo kwa ridhaa

5585a58d41614c6a2703e476f153b853.jpg
Umeshajaribiwa mshana jr,wewe hawakuwezi[emoji60] [emoji60] [emoji67]
 
Ila saa nyingine uganga ni mzuri kwenye inshu za kugegeda unamwambia mteja mdada mrembo kuwa dawa inatakiwa iingie ndani,unaipaka kwenye dushe halafu unamchapa nao.
Nimecheka sana hii.....Nikweli wife ananiambia kuna Jirani yetu hapa alikuwa na shida ya mtt sasa kaenda kwa Mganga...huko kaambiwa alale chali K..iwe wazi ashikirie kiBUYU kwa mikono miwili Ila dawa iingie kunako basi huyo Mama anasema wakati anatoka alifeel aibu kwelikweli manake.....Alimkamua hapo chumba cha mganga wateja wengine wakiwa nje wanasubiri kuhudumiwa
 
Sitasahau tulienda kwa mganga flan hivi miaka ya nyuma na mgombea udiwan hakika nilishuhudia ng'ombe akizama ardhin mzima mzima
 
Back
Top Bottom