Sax
JF-Expert Member
- Aug 16, 2015
- 4,152
- 7,736
Nguvu za kiume kwa sasa n pesaWazee tena, siyo vijana ndiyo wayafurahie?
Nguvu za kiume kwa sasa n pesaWazee tena, siyo vijana ndiyo wayafurahie?
nitarudi kuwapa vijana mwongozo mzuri, how to get the most of these
wewe si ndo nimeona unatafta mwanamke wa kuongea nae ngono usiku-kucha leo ,imekuwaje tena kiongoziMapenzi ni kwa ajili ya kupata mtoto tu, zaidi ya hapo ni michosho tu na matumizi mabaya ya viungo vya uzazi na fedha
😂 😂 😂 mzee wa hizi kazi umefika!khaaa nilitaka nishangae week ikate bila kuninyegesha,labda sio wewe!!,enewei wacha nisome kwanza walichoandika hawa watoto, sina haraka uuzuri unajua kazi yangu isivyo na chenga
sio ngono wewe, sema penzi, ukisema ngono haisaundi vizuri inaonekana ni kitu kibayawewe si ndo nimeona unatafta mwanamke wa kuongea nae ngono usiku-kucha leo ,imekuwaje tena kiongozi
hata hao tunaozalisha ni halaliSasa si uoe ili uzalishe kihalali.
dimbani kazi chafu niite niki bangala 😁😂 😂 😂 mzee wa hizi kazi umefika!
Haya kiongozi, basi we zalisha na furahia kudinyana na bibie usisahau kumkojoz💦 pia!hata hao tunaozalisha ni halali
Haya kiongozi, basi we zalisha na furahia kudinyana na bibie usisahau kumkojoz
😂😂Mapenzi yafutwe tu.....
Nishakomaa Mimi..Naogopa huku kutakukomaza mwanangu!
Duuuh sema niseme leo ukweli..
Oky mamy..Haya ukuje home this weekend!
Ndo vtu mwanao.napenda..Mwanangu Poor Brain ananing'inia tu hapo!
La madawa ya waganga au la kukolezwa kitandani ukanogewa?Ah limbwata lipo kweli wakuu
6. Kumpa yote
- Size ya mashine haijalishi, namna huyo mwenye mashine anavyoitumia ndiyo kinacholeta raha au karaha.
- Huna hela, huna kazi - achana na mapenzi focus na mambo mengine.
- Kupendwa ni bora kuliko kupenda, ikitokea scale imeelemea kwako utafurahia na roho yako.
- Kutengeneza mahusiano mazuri na ndugu wa ukweni (pasua kichwa sana).
- Kutofanya maamuzi nikiwa nimekolewa na utamu / mapenzi - hasa baada ya kumaliza kuchakatwa
![]()
![]()
Njoo uongeze na za kwako.