Palina
JF-Expert Member
- Oct 9, 2021
- 3,754
- 10,032
mbona mi hunitag unaubaguzi Aunt
mbona mi hunitag unaubaguzi Aunt
Sina La Kusema Binamu,,,Kenge Mimi Nitasema Nini??Ngoja Tusubiri Hadi Damu Itoke Nadhani Na Mimi Kenge Nitasikia Na Naamini Nikishakwisha Sikia Nadhani Pia,,Ndio Nitakuwa Na La Kusema Binamu...Unataka kusemaje Palmoni ? Yani kwamba una mjiti mkubwa au?
Ngoja na mimi nijaribu kumpenda nipate hiyo raha!Ukimpenda Yesu inaleta raha moyoni,wanadamu kila mtu ana changamoto yake.
Mtoto wangu mimi, baby boy wangu wa nguvu.Mimi bado najifunza...
Ila all in all nachojua ni kuwa hapa jf Nina mama mmoja tuu
Karibu nuruni.Ngoja na mimi nijaribu kumpenda nipate hiyo raha!
Kuna mmoja, ukipiga in-out 3 tu kunzia ya nne kila ukiwa out inakuja na maji🤣. Huyo hata mwende masaa matatu kidimbwi hakikauki. Basi kaniweza sina neno kwake.Nailoni la nini, tunalala tu hapo hapo kwenye kaubaridi, patakauka tu.
Kama mbwai na iwe mbwai, sawa umesomeka kiongozi!Ukinipenda nipende ntakupenda
Naukinichoka niache Wala usinishuhulishe na Wala sikuulizi👌
Unapenda kunyweshwa lita eenheee 😂 😂 😂Kuna mmoja, ukipiga in-out 3 tu kunzia ya nne kila ukiwa out inakuja na maji🤣. Huyo hata mwende masaa matatu kidimbwi hakikauki. Basi kaniweza sina neno kwake.
No one like you mamy..Mtoto wangu mimi, baby boy wangu wa nguvu.
Niambie sasa!
Mpwa wewe GenZ mapenzi huwezi kuacha, labda kama umechukua a short break.Hahah [emoji23]
Kabisa, tatizo binadamu wa sasa wabishi sana!
Wamekutapeli nini tena 🤣Nimejifunza kutowatilia maanani wanawake maana wengi matapeli
Naogopa huku kutakukomaza mwanangu!Mama..
Hata kunivuta shati basi nikuje..🥺🥺🥺
Jamani Palina wangu, nimesahau. Nitakua nakutag wala usijali!mbona mi hunitag unaubaguzi Aunt
Nyie ni wasaliti sanaWamekutapeli nini tena 🤣
Kuna nyimbo ya Margret inaitwa unaweza fanya mambo makubwa ndo naskiliza hapa huku nawaza kuwa kumbe kuna watu wanaweza kufanya mambo makubwa hivi..
Assume napelekwa hiyo pub mm na mumama mwenye maziwa makubwaaaaaa 😋😋😋😋😋🍼🍼🍼
Mupenziiiiiii, etiiiiii 😂 😂Katika mapenzi nimejifunza kuwa mtoto wa kike akililia wembe mpe jembe.
Kwamba akikudharau kwamba huwezi shughuli kaza kiuno kama vile umetumwa na kijiji yaani hadi ukingo wa papuchi ubaki na upara.
Kuna raha sana.
Napenda nidharauliwe kuwa siwezi shughuli Ili niamshe mori nimfumue mtu niogopeke haswa.Mupenziiiiiii, etiiiiii 😂 😂
Sawa binamu, basi tumia hicho kiungo chako vizuri, uwakojoze mawifi wafurahie!Sina La Kusema Binamu,,,Kenge Mimi Nitasema Nini??Ngoja Tusubiri Hadi Damu Itoke Nadhani Na Mimi Kenge Nitasikia Na Naamini Nikishakwisha Sikia Nadhani Pia,,Ndio Nitakuwa Na La Kusema Binamu...