HOLY BLINDFOLD
JF-Expert Member
- Jun 13, 2024
- 3,690
- 6,378
Bolo Kubwa Lina Raha Yake Ukilimiliki Wanaambiana Tu,,,Kazi Kwangu Ni Busara,,Hekima,,Maarifa,,Nguvu Na Akili Ni Kuwabonda Tu,,Acha Tuwafaidi Kadiri Ya Uwezo,,###WeLiveOnceWeDieAlways###
Mbususu ya mjamzito ina addiction kali sana.Sawa mtu mzima mwenzangu, haya lete hizo experiences sasa!
Wahuni sio watu wazuriOkay basi njoo......
View attachment 3351285
Tumemaliza ujana, hatuna utoto, lazima ufurahi!Sijawahi kujutia
Ukiichakata utamu unakua kichwani unazidi kuitaka 🍑, ndivyo ilivyo!Nimejifinza kadri ninavyoipiga ndivyo nazidi kua na hamu nayo, lakini nikikaa kuanzia wiki na kuendelea sipati hamu hovyohovyo japo nikija kuipiga namwaga kisado
Ukimpenda Yesu inaleta raha moyoni,wanadamu kila mtu ana changamoto yake.
- Size ya mashine haijalishi, namna huyo mwenye mashine anavyoitumia ndiyo kinacholeta raha au karaha.
- Huna hela, huna kazi - achana na mapenzi focus na mambo mengine.
- Kupendwa ni bora kuliko kupenda, ikitokea scale imeelemea kwako utafurahia na roho yako.
- Kutengeneza mahusiano mazuri na ndugu wa ukweni (pasua kichwa sana).
- Kutofanya maamuzi nikiwa nimekolewa na utamu / mapenzi - hasa baada ya kumaliza kuchakatwa
![]()
![]()
Njoo uongeze na za kwako.
Reply bora sana, ningekua naweza kuipin, ningefanya hivyo.Relax,usitumie nguvu sana kwa mahusiano...ni Bora ukawa Solomon ukaishia kusema kilakitu ni ubatili tu lakini wakati umeshaenjoy sana...usijitese,usijibane...ukinyegeka fanya mapenzi na yeyote isipokuwa mwenye ugonjwa usioupenda na kama unampenda yeye na ugonjwa wake fanya naye...
Ila kama unaweza,ishi kama alivyoshauri Paulo...usifanye kabisa...
Dunia hii hata ujibane vipi kufa kupo palepale.
Hahah [emoji23]Mpwa 20,000 siyo kitita ila nimekuelewa. Mapenzi ya pesa yafutwe kabisa!
Tuuze chenji sioMapenzi yafutwe tu.....
Daaah ndiyo nyie mnaowachosha wake zenu mpaka wanapewa bedrest 😂 😂 😂Mbususu ya mjamzito ina addiction kali sana.
Ukikutana na mshangazi tipwa tipwa kumbuka kutandika nailoni kwanza.
Kuna nyimbo ya Margret inaitwa unaweza fanya mambo makubwa ndo naskiliza hapa huku nawaza kuwa kumbe kuna watu wanaweza kufanya mambo makubwa hivi..Okay basi njoo......
View attachment 3351285
Mi najua ni kwa ajili ya kukojozMapenzi ni kwa ajili ya kupata mtoto tu, zaidi ya hapo ni michosho tu na matumizi mabaya ya viungo vya uzazi na fedha
na kupeana raha, kumbe kuna matumizi mengine ya vikojoleo.KivipiDawa ya mwanamke unayempenda ni kumpuuzia tu.
Duuuuh nyie mnaoa wanawake wa aina gani hao?Tangu urafiki, uchumba mpaka ndoa mwanamke hana mchango wowote kwenye ndoa zaidi ya uchi