Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,971
- 36,449
- Thread starter
- #101
Have fun sana, mbinue vizuri, mchakate sana na nyote mfurahie tendoondoa shaka upele umempata mkunaji.
Have fun sana, mbinue vizuri, mchakate sana na nyote mfurahie tendoondoa shaka upele umempata mkunaji.
100%✓Kukabiliana na maumivu
Tangu nipewe kibuti na Bibi yenu wa kwanza mwaka 47, nikajifunza kuhusu maumivu ya Mapenzi.
Kupitia maumivu hayo, mtu hukua, hujifunza kuvumilia huzuni, na kuelewa thamani ya uponyaji wa kihisia.
Ni kwamba naweza kukufikishia kwa kilele na naweza kukusugua hadi ukatokwa na blood.Duuuh kazi kweli kweli.
Haya raha yako na karaha zako zikoje?
Haya, hii ni hatari sana labda Binti Sayunii atakuwezaNi kwamba naweza kukufikishia kwa kilele na naweza kukusugua hadi ukatokwa na blood.
Wanawake wote ni sawa inapokuja kwenye hiloDuuuuh nyie mnaoa wanawake wa aina gani hao?
Ananing'inia na nyonyo akimaliza ananing'inia tako.....ukimwambia no reform no election hata haelewiMwanangu Poor Brain ananing'inia tu hapo!
Siwezi kabisa mai wangu, wewe tena 💕 !Huyu hawezi nisahau.
Labda alikuwa na mawazo wakati anaandika
Inabidi tuonyeshane ugwiji siku moja, Mshangazi dot comHuyu hawezi nisahau.
Labda alikuwa na mawazo wakati anaandika
Mzee mwenzangu, naona unaiomba kiufundi sana 😂Inabidi tuonyeshane ugwiji siku moja, Mshangazi dot com
Sio mbaya, kila mtu apate cha kusimulia vijukuu vyake.Mzee mwenzangu, naona unaiomba kiufundi sana 😂
Haaa haaa huyo kwa hali aliyonayo ukimwambia no reform atasema "no erection"Ananing'inia na nyonyo akimaliza ananing'inia tako.....ukimwambia no reform no election hata haelewi
wengi huwa wanatumia uzazi wa mpango hawapati mimba hata uwakojolee vipiKama ni hivyo huwa unazalisha mara ngapi kwa mwaka? au ukishaomba mtoto unaendelea kurutubisha uzao wako bibie akishapata mimba.
Me too shouga angu!Siwezi kabisa mai wangu, wewe tena 💕 !
Wazee tena, siyo vijana ndiyo wayafurahie?Map3nz tuachie wazee
Sasa si uoe ili uzalishe kihalali.wengi huwa wanatumia uzazi wa mpango hawapati mimba hata uwakojolee vipi