kipenseli2021
JF-Expert Member
- Jul 17, 2021
- 2,036
- 1,891
Uki taka furahia tendo la ndoa,basi oa
Usimtunze mwanamke asiye wako na usithubutu kulea ama kusomesha watoto wa mwanamme mwenzako kwani hawana faida kwako.
- Size ya mashine haijalishi, namna huyo mwenye mashine anavyoitumia ndiyo kinacholeta raha au karaha.
- Huna hela, huna kazi - achana na mapenzi focus na mambo mengine.
- Kupendwa ni bora kuliko kupenda, ikitokea scale imeelemea kwako utafurahia na roho yako.
- Kutengeneza mahusiano mazuri na ndugu wa ukweni (pasua kichwa sana).
- Kutofanya maamuzi nikiwa nimekolewa na utamu / mapenzi - hasa baada ya kumaliza kuchakatwa
![]()
![]()
Njoo uongeze na za kwako.
Je baada ya kujuwa hivyo, ushaacha kufila sasa?Kujua kuwa mtu akizaa mtoto anatokea mbele na sio nyuma
Eti ni kweli mtu (mteja) akitumia zaidi ya elfu 20 hapo ananyonywa na demu yeyote amtakaye?Okay basi njoo......
View attachment 3351285
Usimchukulie mwanamke serious, atakupotezea muda na malengo yako maishani
- Size ya mashine haijalishi, namna huyo mwenye mashine anavyoitumia ndiyo kinacholeta raha au karaha.
- Huna hela, huna kazi - achana na mapenzi focus na mambo mengine.
- Kupendwa ni bora kuliko kupenda, ikitokea scale imeelemea kwako utafurahia na roho yako.
- Kutengeneza mahusiano mazuri na ndugu wa ukweni (pasua kichwa sana).
- Kutofanya maamuzi nikiwa nimekolewa na utamu / mapenzi - hasa baada ya kumaliza kuchakatwa
![]()
![]()
Njoo uongeze na za kwako.
Ikiwa laki unanyonywa hadi ubongo 😏Eti ni kweli mtu (mteja) akitumia zaidi ya elfu 20 hapo ananyonywa na demu yeyote amtakaye?
Yanaua ukiwa mzembe na ukiyaendekeza sanaMAPENZI YANAUA
Nawewe tuwekee video ya Mahondaw ili tu prove hili
Basi niambie utakwenda lini huko niendeIkiwa laki unanyonywa hadi ubongo 😏