Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Simba 4-0 Taifa J.
Kisiga.
Hivi vitimu vya zanzibar bwana hovyo kabisa, bora hata timu za mchangan za tanzania bara, ifikie kipindi timu zetu za tanzania bara zisikubal kushiriki hili kombe la helua helua,
 
Nilijua tu hawa madogo 2nd half hawana chao..
 
Hivi vitimu vya zanzibar bwana hovyo kabisa, bora hata timu za mchangan za tanzania bara, ifikie kipindi timu zetu za tanzania bara zisikubal kushiriki hili kombe la helua helua,

Mazuri kwa kuweka timu fit
 
tumeisha jichukulia point zetu 3 mapemaaa, we kama utaki nenda ulale.
 
Hivi vitimu vya zanzibar bwana hovyo kabisa, bora hata timu za mchangan za tanzania bara, ifikie kipindi timu zetu za tanzania bara zisikubal kushiriki hili kombe la helua helua,
mkuu kipindi mnashinda goli nne nne ulikua husemi yote haya... leo mnyama kaonyesha makucha kidogo mmeanza kutetemeka..
 
FULL TIME: Simba 4-0 Taifa Jang'ombe.

Hongereni watani kwa kutinga nusu fainali kama ilivyotarajiwa na wengi.
 
Hivi vitimu vya zanzibar bwana hovyo kabisa, bora hata timu za mchangan za tanzania bara, ifikie kipindi timu zetu za tanzania bara zisikubal kushiriki hili kombe la helua helua,

Wewe kubwa jinga nani kakwambia wende znz natumbo lako punguza unene
 
Simba 4-0 Taifa J.
Kisiga.
Kama gari, gia namba moja, mbili na tatu inakuwa haijakolea sana ila gia namba nne na tano na yale magari mengine yenye high gear, sasa kwa mpangilio huo kuna hatari ya kukutana na nyie tukiwa kwenye high gear kitakachotokea lami ndo inajua.
 
Shabalala ni hattari nashangaa kutokua mchezaji bora wa mechi
 
Back
Top Bottom