Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Yaani we hayawani unahangaika sana....sisi hatupersonalize hii situation yeyote anayehusika anatakiwa kuwajibishwa....Serikali yenu dhaifu nakuhakikishia kabla haijaondoka mamlakani itakumbwa na kashfa nyingine
Hii issue ya ESCROW imekosa maana kabisa hasa baada ya kuwepo kwa fitina za kuchafuana kwa sababu ya kuusaka urais na kukosa vitalu vya gesi. Ujinga tu wanakwenda kujadili, haina lolote sana sana wataanza kuumbuana namna wanavyotumka kama vibaraka wa Lowassa na Mengi
 
Hii issue ya ESCROW imekosa maana kabisa hasa baada ya kuwepo kwa fitina za kuchafuana kwa sababu ya kuusaka urais na kukosa vitalu vya gesi. Ujinga tu wanakwenda kujadili, haina lolote sana sana wataanza kuumbuana namna wanavyotumka kama vibaraka wa Lowassa na Mengi

Siungi mkono hoja mfu za aina hii.....and dont expect any back up from me....and I leave u with this quote: "The eyes are useless when the mind is blind"
 
Migamba ina vioja sana nchi hii na wamelaaniwa!
 
Kama kaz ya kamati ya zito haijakamilka,tnaomba zito atoe jibu sahh humu wadau vingnevo hii saga imechezewa na majambazi wa nchi hii
 
Mbatia anasoma hotuba ya kambi ya upinzani ya muswada wa sheria ya kodi ya ongezeko la thamani
 
Hao wageni kwanza wanapoteza muda tu wa discussion ya ESIKULO by Tegeta, mameenda kwa ajili ya machali sijui kinana, sasa sisi inatuhusu nini?
 
Television ya taifa leo wakati spika anatambulisha wageni kila akitaja wageni kamera zilikuwa zikiwaonesha wageni wakisimama na kupungia mkono,lakini kila wakitajwa wageni wa viongozi wa upinzani kamera hazikuwaonesha kabisa,wakiwepo BAVICHA pia wageni wa Moses Machali.Hii ni makusudi au bahati mbaya?

Agenda gani hio wewe, Jembe Jembe tu, hata kama halionyeshwi kwenye TV tusiwe na Inferiorisim mentality.
 
Muswada umeharakishwa mno kwani sheria mpya haitungwi haraka haraka bila kuangalia iliyopo ina mapungufu gani:Mbatia
 
Kupunguza misamaha ya kodi kungeweza kufanyika chini ya sheria ya sasa; Mbatia
 
Misamaha ya kodi haitolewi na TIC pekee...hata wizara ya fedha imetoa misamaha ya kodi iliyo na thamani ya mabilioni
 
Wizara ya fedha inaongoza kwa kutoa misamahaa ya kodi kwa 38% ....TIC inashika nafasi ya 3.
 
Ili kukomesha vitendo vya kuvujisha nyaraka za siri ni vyema mtu aliyetapanya nyaraka za taarifa ya CAG kabla ya kujadiliwa uaonyeshwe live na usiri ukizidi katika mambo ya kunusuru Taifa letu utatufikisha pabaya. Issue hii ni vyema ikajadiliwa ili kupunguza fresha za watanzania na hatua stahiki zichukiliwe.
 
Taifa limegubikwa na ufisadi...vitendo vya rushwa vimekithiri...kwa nini iendelee kukamua wananchi kwa kuwatoza kodi kubwa ilhali kodi hizo zinatumiwa kwa anasa...Mbatia
 
Fedha za IPTL ni Mara 20 ya madai yote ya walimu nchi hii:Mbatia
 
Kesho siyo mbali kama haikusomwa ripoti tutarusha viti bungeni kuliko ukumbi wa ITV siku ya mdahalo wa Warioba
 
Kambi ya upinzani inapendekeza kutoa nafuu ya kodi kwenye kilimo...uvuvi na afya: Mbatia
 
Sheria mpya inaweka na kuongeza kodi kwenye mawasiliano ya kieletronic....hii itaumiza watanzania wengi: Mbatia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom