Habari JF
Ni majuzi bw. Zitto Kabwe ndani ya bunge anasimama na kusema kazi yao kama kamati inekamilika, isitoshe hata kama itahitajika muda wowote itawasilishwa, maajabu ya Musa leo Spika Makinda anasema kamati ya PAC haijamjulisha kukamilika kwa ripoti, huu ni usanii na ujinga
Zitto akiwa anazijua sheria na taratibu za bunge kazi imekamilika mpaka leo hajakijulisha kitu kukamilika kwa kazi yao, halafu anasimama na kusema wamemaluza kazi yao gta kama itahitajika kesho itasomwa kama siyo kununuliwa huku ni nini??
WanaJF nanyi litazameni kwa mapana yake, hili jambo ni ngumu kulifahamu mwisho wake