Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Mwambie aache porojo huku kwetu tarime ccm baadhi ya vitongoji na mitaa mingine huwakusimamisha wagombea ni wapi huko wamepita vila kupingwa.
 
Bora iwe propaganda maana nahisi mwigulu alikuwa anamjibu molemo baada ya mgombea mmoja wa chadema kupita bila kupingwa huko kwenye kijiji kimoja iramba
 
Mkuu najua itanisaidiaje,nafuu iliyopo jijini Mwanza tangu iangukie mikononi mwa cdm twaijua wenyewe ,wacha tupate nafuu huku maana wa tz wagumu mno kuelewa,so sad kwa kweli,kwa Mwanza big no,nipo na emergency leave kazini kwa ajili ya uchaguzi huu wa Serikali za Mitaa tangu jana,na piga mzigo na makamanda wenzangu na silipwi na mtu,Igoma jana tumekamata vituo feki 9,tuna komaa.

Aisee, kumbe nawe ni mpiganaji, hongera sana, ila sasa tunataka tz nzima kwani haiingii akilini vyama viungane halafu vikose wagombea!
 
Mkuu najua itanisaidiaje,nafuu iliyopo jijini Mwanza tangu iangukie mikononi mwa cdm twaijua wenyewe ,wacha tupate nafuu huku maana wa tz wagumu mno kuelewa,so sad kwa kweli,kwa Mwanza big no,nipo na emergency leave kazini kwa ajili ya uchaguzi huu wa Serikali za Mitaa tangu jana,na piga mzigo na makamanda wenzangu na silipwi na mtu,Igoma jana tumekamata vituo feki 9,tuna komaa.

Duh! hapo nawapa big up! Hapa ndipo upinzani unaposhindiwa, sasa nikisikia na wagombea hamna. Inakuwa balaa.
 
Akichangia kwenye muswada wa VAT amesema CCM imepita bila kupingwa kwenye zaidi ya nusu ya vijiji vyote Tanzania. Hapa ndipo naanza kuingiwa na Hasira. Hivi vyama vya upinzani wanapewa ruzuku ili wafanye nini? Huku Vijijini hawana wanachama watashindaje uchaguzi?
Tupate takwimu sahihi kama ni kweli nitaamini kweli ziara za Mbowe, Slaa, bavicha, mdee, slum mwalimu , lipumba n.k havikuwa na tija yoyote.
 
kwani hamjui naye kachukua mgawo wa 1.7b akamalizie jengo la mabatini
 
Speaker anajutia majibu yake kufatia swali la Mnyika kuhusu PAP Kufungua kesi.
 
Kwani alikuwa hajui kama kuna kesi?
Pia spika huyo alikuwa na ajenda ya kulizuia bunge Hilo kutojadili hiyo hoja?
 
Television ya taifa leo wakati spika anatambulisha wageni kila akitaja wageni kamera zilikuwa zikiwaonesha wageni wakisimama na kupungia mkono,lakini kila wakitajwa wageni wa viongozi wa upinzani kamera hazikuwaonesha kabisa,wakiwepo BAVICHA pia wageni wa Moses Machali.Hii ni makusudi au bahati mbaya?

Hapo nadhani umefanya unconscious judgement.
Kuna nyakati nyingi sana tu huwa camera hazioneshi wageni mbalimbali. si makusudi. hutokea mara kibao.

ACHA KUTULETEA HOJA CHANGA NA ZAKITOTO HUMU. HOJA LEGEVU SANA HIYO.

Watu tuko bussy na ESCROW,wewe unaleta soga tu hapa.
 
mimi pia jambo hilo lilinishangaza pamoja na spika kuomba mwenyekiti bavicha kusimama lakini hakuonekana kabisa pamoja na wenye viti wa mikoa alioambatana nao hawa tbc sijuwi wanamatatizo gani escrow kwao siyo issue
 
Hapo nadhani umefanya unconscious judgement.
Kuna nyakati nyingi sana tu huwa camera hazioneshi wageni mbalimbali. si makusudi. hutokea mara kibao.

ACHA KUTULETEA HOJA CHANGA NA ZAKITOTO HUMU. HOJA LEGEVU SANA HIYO.

Watu tuko bussy na ESCROW,wewe unaleta soga tu hapa.

Nimeuliza tu kuwa ilikuwa makusudi au bahati mbaya? halafu umeangalia jinsi tukio lilivotokea?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom