Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Yanayojiri bungeni Dodoma: Leo Jumanne 25 Nov, 2014

Habari JF
Ni majuzi bw. Zitto Kabwe ndani ya bunge anasimama na kusema kazi yao kama kamati inekamilika, isitoshe hata kama itahitajika muda wowote itawasilishwa, maajabu ya Musa leo Spika Makinda anasema kamati ya PAC haijamjulisha kukamilika kwa ripoti, huu ni usanii na ujinga

Zitto akiwa anazijua sheria na taratibu za bunge kazi imekamilika mpaka leo hajakijulisha kitu kukamilika kwa kazi yao, halafu anasimama na kusema wamemaluza kazi yao gta kama itahitajika kesho itasomwa kama siyo kununuliwa huku ni nini??

WanaJF nanyi litazameni kwa mapana yake, hili jambo ni ngumu kulifahamu mwisho wake
..............naona unaongeza idadi tu ya post zako; poa!!!
 
Habari JF
Ni majuzi bw. Zitto Kabwe ndani ya bunge anasimama na kusema kazi yao kama kamati inekamilika, isitoshe hata kama itahitajika muda wowote itawasilishwa, maajabu ya Musa leo Spika Makinda anasema kamati ya PAC haijamjulisha kukamilika kwa ripoti, huu ni usanii na ujinga

Zitto akiwa anazijua sheria na taratibu za bunge kazi imekamilika mpaka leo hajakijulisha kitu kukamilika kwa kazi yao, halafu anasimama na kusema wamemaluza kazi yao gta kama itahitajika kesho itasomwa kama siyo kununuliwa huku ni nini??

WanaJF nanyi litazameni kwa mapana yake, hili jambo ni ngumu kulifahamu mwisho wake

Tuliza munkari.....wabunge wotee wamepewa ripoti ya CAG waipitie kwa umakini....kesho mjadala utaanza ikiwemo Mwenyekiti wa PAC kusoma ripoti yake...yumkini kuna wadau muhimu wanahojiwa ili kutoa kitu makini kisicho na upendeleo.....itoshe kusema mjadala upo na wahusika wataelekea kibla tayari kwa kuchinjwa.
 
Leo BAVICHAA wenye kumuunga mkono Mbowe (nadhani itakuwa kama si wote basi wengi wao ni Wachagga) wapo Dodoma kama wageni wa Mbowe, naona Mbowe anaenda kuwapooza baada ya habari zake za kuwa kalamba 1.6 B zimetoka humuhumu JF.

JF leo matusi yatapungua kidogo na kutapoa mpaka mchana, isipokuwa kwa wale bavichaa walioonekana hawana faida ya kualikwa na Mbowe, hasira zao zote tutaziona humu.

Tazama povu sasa litavyoanza kuwatoka walioonekana hawana maana ya kualikwa Dodoma.
 
Hili hata mimi nimeliona sana...spika kuwanyima mwongozo wabunge na hari wanamwambia kabisa ni mwngozo tofauti na mzungumzaji aliyetangulia. wanasemaga ukweli huwa unachelewa lkn unafika...na hao kamela ndo siwaelewi wengine wameonyeshwa nasubili nione kiongoz wa bavicha naona camela imebaki kwa spika hii n makusud kabisa acheni hiz mambo hii inasababisha watu waandelee kuchukia watawala kwa kunyima watu uhuru wa kupata habari..hasa ukizingatia kuwa ni tv ni ya taifa inatokana na kodi za wananchi...
 
Sister si umeona, hakuna issue kabisa leo

Halafu umeona wanavyozifanya nyuzi zetu, kila tukianzisha nyuzi amma inafutwa amma inaunganishwa na nyingine. Halafu tuwape nchi hawa?

Maawe.
 
BRING OUR MONEY BACK,usitutoe kwenye mada.
Wanafiki sana nyie, hamna tofauti na huyu mbunge wa hai:
h3.jpeg
 
Mwambie Mbowe arudishe kwanza fedha zetu

Yaani we hayawani unahangaika sana....sisi hatupersonalize hii situation yeyote anayehusika anatakiwa kuwajibishwa....Serikali yenu dhaifu nakuhakikishia kabla haijaondoka mamlakani itakumbwa na kashfa nyingine
 
Baada ya kupata taarifa kuwa hata Mbowe kalamba 1.5 b, misukule ya kinondoni inachangia kiunyongeee!

Kaka ukitofautiana na mtu tena on ideological basis huyu mto turns out to be zombie? Tafadhali jaribu kutafakari maana sote ni Watanzania na watu wa Mungu. Tofauti zetu zisitufikishe kuitana kuepeana sifa za ajabu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom