Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Kweli Lusinde hamnazo kabisa,kukosa elimu ni jambo baya sana hasa usipojitambua,nitakua wa kwanza kushangaa kama huyu mtu atarudishwa tena bungeni na wananchi wake!!kama hakujijenga miaka mitano yote itakua imekula kwake!!
 
Kuna muda Tundu Lissu alitaka muongozo au alitaka kutoa taarifa, sikumbuki kipi kati ya hivi viwili, Spika akamwambia, "mwananguuuu, Tundu Lissu......", kisha akampotezea!! Lissu nae akatulia.

kumbe basi sawa
 
Maelezo ya Waziri wa mambo ya ndani aliyoyatoa bungeni mbona yanatofautiana na taarifa zilizotolewa na CUF, hali halisi tuliyoiona/soma kwenye vyombo vya habari! Na hata ni tofauti na yaliyosemwa awali na Polisi. Ninafikiria Jeshi letu la polisi linahitaji kukarabatiwa la sivyo litalochochea uvunjifu wa amani badala ya kujenga amani. Ukiangalia picha za video jinsi waliyokuwa walipiga watu unajua kabisa kuwa wana chochea chuki ambayo tunda lake ni uvunjifu wa amani.
 
mshkaji hujaeleweka kabisaaaa ulichoandika

Symbol is something that represent something else. Lissu represents character ya upinzani sharp and brilliant. Sadifa slow , dull and dim represents picha halisi CCM. Unconsciously spika leo amelikubali hili.
 
bunge la leo lilikuwa la kipuuzi sana watu wamelia tu nilitegemea bunge litoke na maazimio lakini hamna kitu
 
Amenikatisha tamaa. Ameniangusha. Anafuata njia ya Prof. Muhongo,Waziri Mjiuzulu wa Nishati na Madini. Anaongea uongo kwa msisitizo na kwa sauti ya juu. Hivi,CUF waliwasilisha barua yao Polisi tar. 26 mwezi huu? Na uongo mwingine.

Falsehood in this matter is neither trivial nor immaterial.Naendelea kulia hadi majadiliano yaishe Bungeni,Dodoma!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Mzee Tupa tupa kuna msemo usemao ukiwa muongo usiwe msahaulifu nafikiri ndio kinawaponza mawaziri wako.
 
Wadau nitafutien namba ya cm au email address ya hyu naibu Waziri wa nishati Mh.mwijage aweza kutatua tatizo la kampni ya chico ccc iluyopewa kaz bila vitendea kazi na haikubali kuvilipia vilivyokodishwa kwaajiri ya kaz yao kusambaza nguzo za HT na LT Line, ntarikwa, kigwa, goweko, ndeberwa, kakora na mkoa wa mwanza visiwa vya nkome, sengerema, misasi nategemea michango yenu wadau nimedhurumika nawaliotoa magari wananidai mm kwan kampun ya chico ccc ilikuja site na laptop tu. Nimeishaangaika kupata malipo ya wenye magari cpati ufumbuz nikipata namba Nina iman hyu Waziri atanisaidia
 
Naitwa VERIANUS RUTABINGWA 0755326000 kwa maelezo zaid juu ya utaperi niliyofanyiwa na kampuni ya chico ccc wanaosambaza umeme tabora na baadhi ya sehemu mkoan mwanza
 
Hivi tulishafikisha mabunge 19? Maana ukiangalia kwa uhai Wa JMT bunge hili linapaswa kuwa la 10 au 11! Hayo 19 umeyatoa wapi?

Nilikuwa namaanisha 10 mkuu.
Ni mabunge 10 , kuweka kumbukumbu sawa.
 
Mkuu Msamiati tunashukuru sana kwa hii live updates Mungu akubariki sana....tunasubiri jioni mkuu usichoke.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom