Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

...Makinda' anambebele Lisu! Eti..., "Mh. TunduLISU mwanangu...!"

Kuna watu wanakerwa sana na hii amani na utulivu, dhamira yao ni kuona nchi haitawaliki inaingia kwenye machafuko ili wao wapate madaraka, lakini wanasahau hiki kiburi na jeuri wanachowafundisha wananchi kitawarudi hata hao cuf wenyewe na chadema. Mifano ya nchi kuwa unrest sababu ya wanasiasa ipo mingi sana, Misri,Libya na kwingineko. Lipumba alitakiwa kutii amri na kubaki kwake.
 
Hapa tu ndipo huwa nashangaa uumbaji Wa Mungu. Yaani namtafakarigi Lusinde nabaki nacheka tu maana hata yeye hajielewi.

Sijui wapigakura wake wakoje kichwani Kama walimchagua Lusunde Kama chaguo bora kuliko Malecela....


Muu upo? huyu Lusinde anatakiwa akipmwe akili kwanza km mbunge wa Pemba alivopendekeza.....
 
Kuna watu wanakerwa sana na hii amani na utulivu, dhamira yao ni kuona nchi haitawaliki inaingia kwenye machafuko ili wao wapate madaraka, lakini wanasahau hiki kiburi na jeuri wanachowafundisha wananchi kitawarudi hata hao cuf wenyewe na chadema. Mifano ya nchi kuwa unrest sababu ya wanasiasa ipo mingi sana, Misri,Libya na kwingineko. Lipumba alitakiwa kutii amri na kubaki kwake.

Tusiongele kihushabiki kilichofanywa na polisi ni halali?CUF walikua na dhamira ya kwenda kuchafua usalama mbagara?hakuna anaependa vurugu hila siku zote mpinzan atapingwa kwa kila jambo sababu ni madaraka.kwa point yako hata wanao hamuru kupiga wanalinda interest zao.
 
Lusinde Livingistone, Mbunge ccm - Jimbo la mtera.

Analisifu jeshi la polisi jana limempiga mhusika mkuu, tena limempiga kidogo.

Anaongelea lesen na marekan - nje ya hoja

Anaongea wanasiasa kufukuza watovu wa nidham- nje ya hoja

Yakitokea maandamano, polisi wasipige wadogo, wapige wakubwa ákina lipumba, mbowe, lisu'

Mropokaji mzuri na mbwembwe nyingi lakini nikama kichaa flani asiejitambuwa.



katika vitu vikubwa ambavo wabunge wa upinzani wameviongelea leo ni mfumo mbovu wa sheria unaoliongoza jeshi la polisi na wameambatanisha na kumbukumbu kutoka ktk ripoti maalumu mbalimbali.....Hili swala la kubadilisha mfumo wa sheria ktk jeshi la polisi lilipendekezwa ktk mchakato wa katiba mpya lkn hayo mapendekezo yametolewa na bunge la katiba la ccm.
 
Waziri wa Habari hakusema ukweli. Matangazo yalikatika redioni.
 
Tusiongele kihushabiki kilichofanywa na polisi ni halali?CUF walikua na dhamira ya kwenda kuchafua usalama mbagara?hakuna anaependa vurugu hila siku zote mpinzan atapingwa kwa kila jambo sababu ni madaraka.kwa point yako hata wanao hamuru kupiga wanalinda interest zao.

Si kweli usemayo, hakuna interest zozote zinazolindwa, cha msingi Lipumba angeweza kutoa waraka kwa waandaaji wa maandamano wasitishe na angetumia hata vyombo vya habari kusitisha na amani ingepatikana tu.
 
Mfumo mbovu. Tunalala tunaamka tunauza tunanunua tunasafiri tanasafirusha kazi kweli kweli. Mauwaji Wizi Ujambazi vyote hivyo na zaidi kazi ya Polisi.
Asiyefikiri apimwe Akili
 
Back
Top Bottom