Yamini ya damu

Yamini ya damu

Steven mushi mushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2016
Posts
533
Reaction score
741
Kuna rafiki yangu mmoja alipendana na binti mmoja sasa kutokana na mapenzi yao kuwa matamu na kuendelea kuimarika kila siku waliamua kula kiapo cha damu (yamini) ili wasijetengana wala kusalitiana. Baada ya kama mwaka mmoja tangu wale kiapo penzi likaanza kuyumba kwa kile jamaa anachodai binti kamwambia anataka waachane kila mmoja aendelee na maisha yake. Sasa rafiki yangu kachanganyikiwa juu ya kile kiapo cha yamini walichokula, yeye anasema ni lazima kwanza watengue kile kiapo maana wakiachana hvhv kinaweza kikawaletea madhara makubwa. Eti wana JF ni kweli kwamba mkila kiapo cha yamini ya damu kuwa hamtaachana ikitokea mmeachana bila kutengua kiapo kitakuwa na madhara kweli maana rafiki yangu anadai kinaweza kikasababisha hata kupoteza maisha. Ni kweli au ni uoga tu warafiki yangu maana kuna watu wengi ameongea nao ikiwemo ndugu zake ila wao wamemwambia hakina madhara.
 
akili yako ndio inakufanya uamini huo ujinga, hakuna madhara yoyote zaidi ya ukimwi mlioambukizana tu
 
Agano la dam naliogopa sana ndo maana Ni rahisi mwanamke kusahau hata majina wanaume wote aliokuwa nao ila si yule aliembikir akaitoa dam
 
Hakuna yamini ya damu kati ya mtu na mpenzi wake, mara nyingi yamini inafanyika kati ya mtu na rafiki yake walioshibana sana ili kuwafanya wawe ndugu wa damu, ndo maana wanachanjia yamini ya damu, sasa itakuwaje ule yamini ya damu na mpenzi wako, si mtakuwa tayari ndugu wa damu ? Sasa mtaoanaje tena mmeshakuwa ndugu wa damu ? Waliokula yamini ya damu hawaoani tena kwani hao tayari ni ndugu wa damu, na yamini ya damu huwa haivunjwi.
 
Msha ambukuzina virusi mnatuletea usiku humu.

Usawa huu unaanzaje lamba damu ya mwenzako ??

Yamini ya kweli ni hela peke yake.....mpe dem hela uone kama utaachwa. [emoji23][emoji23]
 
Hakuna kitu ni imani mbofu mbofu... Kiapo kigumu ni mbele ya Mungu tu
 
Back
Top Bottom