Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

Kuimaliza ama Kuiliza all the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa, pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo
''a kiss is a lovely trick designed by nature to stop speech when words become superfluous" Ingrid Bergman.:becky:
 
mie nilifikiri shida zote za wtz zimeisha kumbe umbeya...jitahidi utaongezewa posho

Kazi za M4C zinaendelea kama kawaida nashangaa huyu jamaa anasema eti Masalia wamefunika M4C! Waendelee kuafanya umbea sisi tunafungua matawi ya CHADEMA kila siku! Humu jf kuna watu wachache sana!
 
Hooray chadema yawakosesha usingizi ,embu tupe uthibitisho kama hawa wanaoposti hapa hawana ID zaidi ya mia ,wanaandika na kujijibu wenyewe Chadema hata ukirudi tumboni mwa mama ako ili uzaliwe upya haitakufa kwa sababu ni nguvu ya umma

Inapotolewa hoja yenye mantiki na inayohitaji tafakuri ya kina,nyie kina poyoyo tulieni bana,we unadhani umaarufu au kukubalika kwa chama inakuja tu kama kupata haja bila mkakati wowote?au unadhani cuf,nccr nk wanapenda kuwa ktk nafasi walizonazo kisiasa?acheni ushamba wa kuamini kwamba chadema imefika hapo ilipo bila jitihada zozote,kuna watu wamefanya kazi usiku na mchana kuitoa chadema shimoni na kuifikisha hapo ambapo kwa nyie wenye akili za kuku munadhani haiwezi kushuka tena hata kama kina wegesa na sa8 waipake ma.vi.
 
Inapotolewa hoja yenye mantiki na inayohitaji tafakuri ya kina,nyie kina poyoyo tulieni bana,we unadhani umaarufu au kukubalika kwa chama inakuja tu kama kupata haja bila mkakati wowote?au unadhani cuf,nccr nk wanapenda kuwa ktk nafasi walizonazo kisiasa?acheni ushamba wa kuamini kwamba chadema imefika hapo ilipo bila jitihada zozote,kuna watu wamefanya kazi usiku na mchana kuitoa chadema shimoni na kuifikisha hapo ambapo kwa nyie wenye akili za kuku munadhani haiwezi kushuka tena hata kama kina wegesa na sa8 waipake ma.vi.
We ndio mshamba poyoyo lililokubuhu ulilazimishwa kuitumikia si ulitumikia kwa hiari yako kwa unafiki wako chapa lapa ondoka lakini chadema haiendeshwi kwa kuamini tuhuma za mitandaoni na ID fake 1000 kwa watu wanaoenda Lumumba kupokea fwedhaa kwa ajili hiyo omba ishuke ili wewe na chauma muje juu si ndio hivyo
 
Kwa jinsi unavyojua kwamba huo ni mpango wa ccm kumaliza cdm ndivyo na sisi tunajua hivyo hivyo, kwahiyo mpango wao hautupi shida kelele za chura.

yaaanwe jamaa una akili sana;haya mawazo yako nikiyabadisha kua pesa napata zaid ya milion 78
 
Nadhani unajitahidi kuhama kutoka kwenye point,ila katiba yetu inaruhusu kutoa maoni ili mradi tu hujatukana!
 
Kuimaliza ama Kuiliza all
the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya
maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia
mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza
kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za
Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani
na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na
kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA
wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa
wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la
vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa
CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa
hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo
yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za
CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa
kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema
kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile
kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa
uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa
kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua
hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na
kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa
sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza
viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi
kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa,
pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa
na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo

muda mfupi ni lini? maana hata miaka mia ijayo ni mfupi ukilinganisha na miaka elfu kumi,
wenzio walisema baada ya uchaguzi wewe muda mfupi ujao
 
Kwanza kabla ya yote mniwie radhi kwa kushindwa kujibu timely hoja nyingi kutoka kwenu. Tanesco wanahusika...

Nirejee kwenye hoja yangu.

Tatizo la Watanzania wa leo ni kukaidi KUTAFAKARI mambo wa kina. Nimeweka hoja yangu hapo na ni kweli nimeishia kujadiliwa mimi badala ya hoja. Wasiwasi wangu ni kwamba siyo wote wanaoonesha kuikubali CHADEMA hasa humu mitandaoni ni waumini wa kweli. Katika bandiko langu nilisema kwamba kuna dalili nyingi sana kuelekea anguko la CHADEMA, niliweka mifano michache ambapo angalau wasomaji wangekwenda mbali zaidi kwa kutafakari dalili nyinginezo. Uvivu wa kusoma na kutafakari ndo umetufikisha hapa kwamba hadi leo MNASHINDWA kutumia haki zenu kudai hali bora za maisha zaidi mnaishia kulalama na kupiga mayowe yasiyomtisha fisadi yeyote.

Jiulizeni, je hakukuwepo na threads zilizoainisha maazimio ya CCM pamoja na matamko ya viongozi wao wa juu kuhusu kuidhibiti CHADEMA?

Je, unyama unaofanywa na dola dhidi ya CHADEMA ni ajali?

Tukitumia matukio yaliyowahi kutokea ya mauaji na kujeruhiwa kwa raia kunakofanywa na polisi kwenye mikutano halali ya CHADEMA, je hatua gani zilichukuliwa kukomesha? Ndani ya CHADEMA kuna mawakili makini na mahiri lakini kuna mashtaka yeyote yaliyowahi kufunguliwa kuhusiana na Haki za Binadamu?

Mnaposema kuwa nimelipwa (kwa mujibu wa wengi wenu), hilo ninakanusha vikali.

Mimi siyo muumini wa vyama lakini ni mfuatiliaji sana wa masuala ya siasa na jamii, hivyo nimekumbushia tu kwamba kuna tatizo ambalo CHADEMA wanapaswa kuliona na kulichukulia hatua.


Kama Watanzania wana haki ya kuikosoa CCM ambayo ni chama tawala, basi hawanyimwi haki ya kuikosoa CHADEMA ama chama chochote ilimradi wasivunje sheria zilizopo.

Asiyekubali kukosolewa HASHAURIKI.
 
Kuimaliza ama Kuiliza all the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa, pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo


Hayo ni maoni yako, CDM imejipanga vizuri tu.
 
MSANII!

....Mara nyingi tunapo taka kuleta hoja kwenye jamii, tunashauriwa KUSHIRIKISHA UBONGO kwa 100%. Matokeo ya kushirikisha MASABURI badala ya UBONGO ndiyo haya ya kuja na hoja zisizo na mashiko.

Narudia tena, "KAAMBIE WALIO KUTUMA KWAMBA, VIONGOZI WA CHADEMA HAWANA HUO MUDA WA KUJIBIZANA MITANDAONI". Wenye muda kwenye mitandao, ni sisi wanachama na wapenzi wa CHADEMA.
Mkuu,
soma kwenye bold hapo. Je ndivyo ulivyotumwa na viongozi wa CHADEMA kutoa majibu na kuwatukana wale mnaowaona siyo wanaCHADEMA?

CCM kufa ni jambo lisilopingika na ilishakufa siku nyingi ndo maana hatukuipa kura 2010.

Wanaoshirikisha ubongo kufikiri kwa 100% wanajua kabisa kwamba CCM haiwezi tena kuendesha serikali kwa sababu ndiyo imeleta matatizo yote haya, na hata wafanyeje hawawezi kurekebisha kwa sababu hawana NIA wala UJASIRi wa kufanya hivyo. Ila wenye akili wana hofu kubwa kwamba CHADEMA bado haijawa tayari kupewa nchi na nchi inaweza kuingia kwenye matatizo endapo mpaka 2015 CHADEMA haitojipanga vyema.

Lakini wewe ndugu yangu unavyowaza ni sawa na mtu anayefurahia mvua kunyesha lakini asiyefahamu umuhimu na manufaa ya mvua.
 
mkuu Msanii na kwa taarifa yako CCM wanataka kusikia kitu kama hicho kuwa CHADEMA inakufa, loh!
wanajaribu kujifariji kuwa CHADEMA inakufa kama ambavyo wale wa upande wa pili wanadhani tunajifariji kuwa CHADEMA tunakimbia kwa speed kali kuelekea magogoni 2015, just a matter of time, 2015 si mbali, propaganda zitapita ila Tanganyika itabaki pale pale. #JustSaying
 
Kuna mtu alidai humu kuwa Le Mutuz ana miaka zaid ya 50.............. hivi ni kweli au?? Maana hata Nape ana sound more mature kuliko huyu bwana............ au hizi ndizo zile design inakuja kumsubstitute Mdhihiri wa Mdhihiri. Inaelekea Bangi la Melini bado linamzingua Le Mutuzi!!

Not only 50 but 54 years of age !
 
Hapo kwenye red,
Angalia nukuu hii toka kwa William Malecela......!


"@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!"

we mbona U-nyanya tu!,hubabaishi mtu yeyote,twajua kuwa CDM ina wakosesha usingizi na hii ndo mafanikio yetu.maana nyie kwetu n ma POYOYO tu.
 
"@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!"


Bunch of malarkey.
 
Nafikiri CDM wana mbinu madhubuti ya kukabiliana na hali hii ambayo hawawezi kuitaja hadharani, so magamba na vibaraka wao wataula wa chuya, maana wanatoka kwenye ishu za msingi na kuanza kuattack personality za viongozi, watu wa aina hiyo kuwajibu ni kuwafanya waonekane maarufu, so the best defense of dealing with a fool is to ignore him/her.
 
Back
Top Bottom