Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

Ulichokandika ni kama tu jina lako, eti ccm wanatumia jf hata kama hukwenda shule vyakutocha fanya hata uchunguzi mdogo kuona wanaochangia humu jf wana itikadi gana utagundua wengi wanataka mabadiko sasa unahisi mabadiko hayo yataletwa na ccm?, hebu wakati unafikiri usikae maana labda sehemu unayokalia ndio unatumia kufiri

majibu yako yamethibitisha ukweli wa mleta mada, kwamba badala ya kujibu hoja mnaporomosha matusi
 
ukiwa mjinga raha maana hujitambui na ndio maana mleta mada umeleta utumbo huu.kwasasa CHADEMA kufa ni ndoto labda ccm ndio wako mbioni kufa.

umeelewa mada? Jibuni hoja na fafanueni mambo badala ya kutukana, huo ndio ujinga na upuuzi anaousema mleta mada kuwa utakifanya chadema kisambaratike
 
Kaka Msanii, una ponti hapo. ila nadhani baadhi ya wachangiaji wamesoma kichwa cha habari tu na kukurupuka kuchangia
 
Last edited by a moderator:
Kinachoimaliza CHADEMA ni wachangiaji wake wengi hapa JF na mitandao mingine kutukana badala ya kujenga hoja. Mtu akileta mada anashambuliwa yeye badala ya kushambuliwa hoja yake
 
Kuimaliza ama Kuiliza all the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa, pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo
wewe kama hujui jambo kaa kumya!aliyekudanganya kuwa CHADEMA inasumbuka na masalia ninani?halafu jambo jingine sio kweli kuwa CHADEMA imejulikana kupitia mitandaoni rekebisha kauli yako kwani CHADEMA Inajulikana mpaka vijijini hivyo futa kauli yako!
 
Kinachoimaliza chadema ni wachangiaji wake wengi hapa jf na mitandao mingine kutukana badala ya kujenga hoja. Mtu akileta mada anashambuliwa yeye badala ya kushambuliwa hoja yake
kwani wewe unataka wafanyeje kama masalia yametangaza vita kukiua chama?na kwa taarifa yako unapoandika hoja hapa ujue itachambuliwa mpaka mtoa mada atatambuliwa yuko upande gani hivyo jipange!
 
Kinachoimaliza chadema ni wachangiaji wake wengi hapa jf na mitandao mingine kutukana badala ya kujenga hoja. Mtu akileta mada anashambuliwa yeye badala ya kushambuliwa hoja yake

Hata wachangiaji wote wa JF watakapoishamulia CHADEMA bado nataka kukuhakikishia wanayo nguvu ya kutosha. Tuliopo site ndiyo tunafahamu nguvu yao. Waongo hawatathibitika milele na mtu mwovu ataanguka kwa uovu wake. Kitakachowaangusha CCM siyo CHADEMA ni uovu wao wenyewe. Matumaini ya Watanzania wengi yamepotea kwa sababu ya ukaidi, tamaa, na dharau ya watawala wanafikiri watatawala milele na kuwaona watu bado ni wajinga. Kweli wanazo pesa za kuhonga na kununua watu lakini walio na ufahamu wanaelewa kuwa nguvu ya CHADEMA ipo katika udhaifu wa Watawala.
 
Ningemshauri huyo aliyefanya analysis na kuona kama vyama vinakufa ama kujiimarisha kwenye mitandao ya kijamii amekosea hiyo methodology. The BEST indicator ni umma, hivyo muitikio wa umma ndiyo unaweza kudhihirisha kuwa chama kinakufa ama kuimarika. Nenda kafanye assignment yako upya kwa ku-observe umma na kusikia maoni/upendeleo wao.
Nakubaliana na maoni yako ndugu Lyimo. Wenye access na mitandao huko vijijini ni wachache. Wao hawaipimi ccm kwa wingi wa kelele za akina Nape na Nchemba, ila kwa utatuzi wa matatizo yao kama vile ukosefu wa dawa katika zahanati, kukosa mbolea zenye ruzuku na miundombinu bomu. Kelele na maandamano ya Mtwara si bure, kama wana masikio na wasikie!
 
Msanii, mambo mengine ni mpango wa mungu tu...CCM Ilizaliwa katika familia iliyokuwa na Maadili, Akili, Busara (TANU na ASP), amelelewa katika misingi na maadali mazuri ya kiafrika/kijamaa. Mara baada ya Wazazi/Waasisi kufariki(JKN)...kwa kasi ya ajabu Kijana (CCM) akaidhihirishia jamii kuwa yeye siyo riziki!...

Kijana akawa teja lililokubuhu La kubwia Unga wa UFISADI!!! Mara madawa haramu ya Ufisadi yakamfanya aanze kuuza mali zote za URITHI ili aendelee kubwia unga wa UFISADI...

CCM Ushoga ukamkolea zaidi, sasa hivi anahongwa ndururu Huko Uswis huku wakiachia mali za Urithi zenye thamani ya mabilioni kwa matrilioni za dolla burebure ili tu njimbi za Ulaya ziendelee kumpakua......Kutokana na madhara ya Madawa ya kulevya yajulikanayo kama Ufisadi, imemfanya afya yake iwe dhoofu anaonekana kama kikongwe cha miaka 500! Mara nyingi anakata network na kujikuta yuko offline muda mwingi... hana maono tena, madawa yamesha mdhuru maini, figo, mapafu, na ubongo wake unasemakana una fangasi...!!!
Wataalamu, Madaktari bingwa wanatabiri kuwa CCM anaweza kufa muda wowote kuanzia sasa, akifika 2015 itakuwa ni kudra za mwenyezi mungu...
Wanajamii wamemchoka kabisa huyu shoga kikongwe kutokana na ukweli kuwa mila na desturi zetu za kiafrika haziruhusu mambo ya kishoga na kubwia unga wa UFISADI....wanatamka wazi kuwa hakutakuwa na kilio wala matanga bali itakuwa siku ya shangwe na furaha...
 
Nini? Ccm kuimaliza cdm? Ni ndoto za mchana hakuna kitu kama hicho mbona wadau tupo na hesabu zinakwenda vema, angalia tulianza na wabunge na madiwani wangapi na sasa tuna wangapi je hesabu inashuka au?
 
Kinachoimaliza chadema ni wachangiaji wake wengi hapa jf na mitandao mingine kutukana badala ya kujenga hoja. Mtu akileta mada anashambuliwa yeye badala ya kushambuliwa hoja yake

Watu sio vichaa mpaka waanze kutukana au kutumia lugha ya ukali tu,bali kuna watu wanaboa kwa kuleta thread za kipuuzi ambazo hazina msingi na zauchochezi tu kama hiyo inayojadiliwa.
 
Kwetu CHADEMA ni ngoma inogile, yani tunapiga mashambulizi mwanzo mwisho na kulipua masalia na maCCM na hakuna nguvu yeyote ile ya kusitisha hii movement 4 change............Wanaowaza CHADEMA ife wanaota ndoto za mchana maana watakufa wao na kuiacha CHADEMA ikiwa hai na nguvu tele chini ya M4C na mkombozi wetu Dr.Slaa.

Peoples power.........!
 
umeelewa mada? Jibuni hoja na fafanueni mambo badala ya kutukana, huo ndio ujinga na upuuzi anaousema mleta mada kuwa utakifanya chadema kisambaratike

acha mawazo ya kipimbi w zuzu, CHADEMA haitishiwi kifo kwani ilishakufa zamani kabla hujazaliwa na sasa imefufuka na ndio kwanza ipo kazini asubuhi, Labda mtakufa nyie masalia na magamba na kuiacha CHADEMA ikiwa hai bado inapeta.
 
Kuimaliza ama Kuiliza all the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa, pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo

ccm haina haja kuimaliza chadema, cdm inajimaliza yenyewe. ishaanza kwa kuwafukuza wanachama wake, viongozi wake, wamembakisha zitto kama kiporo lakini kiukweli hawataki hata kumsikia na hii yote inatokana na uwezo mkubwa wa zitto dhidi ya mbowe
 
mimi nasubiri uchaguzi ndio utaona nguvu ya CDM kwa jamii.
 
Msanii,
Nadhani hawa wachangiaji hawakusoma vema hoja yako; au wameona tu maandishi bila kukuelewa?! Mbona umewapa tahadhari lakini bado wamethibitisha ulichotahadharisha hapa!:
Msanii na Ericus Kimasha na wengine wote naomba mjue hili, si kila anayetukana humu ndani katika zile hoja zenye kuishambulia CHADEMA na pro-CHADEMA. Wengine, tena wengi wao, ni pro-CCM, wanafanya hivyo makusudi ili wapenzi wa kweli wa CHADEMA waonekane ni watukanaji, pili wanapokuja watu makini wakiona mabishano ya kimatusi-matusi waache wasichangie kitu. JF inadhoofishwa kiana.

Fanya uchunguzi huu, jitafutie zile ID fulani wanaojifanya mafundi wa kutukana kisha angalia waliposti matukano yao kwenye thread zipi na zipi halafu tafuta union (si unakumbuka hesabu za seti). utaligundua hilo kundi tu.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu zangu mnaoombea Cdm kife hamjui nin kitafuata! Mimi naapia kwa mwenyezi Mungu chadema kikifa leo nchi haitakuwa salama hata nyie mnaosuport upumbavu huo hamtabaki salama!
 
Ndugu zangu mnaoombea Cdm kife hamjui nin kitafuata! Mimi naapia kwa mwenyezi Mungu chadema kikifa leo nchi haitakuwa salama hata nyie mnaosuport upumbavu huo hamtabaki salama!

the least u could have done ni kutueleza kwa nini unasema hivyo unavyoasema.
 
Back
Top Bottom