Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

Yametimia: CCM kuimaliza CHADEMA muda mfupi ujao

huyu jamaa nimemkuta JF, nikajua ni kati ya watu makini sana kumbe hamna kitu. Yeye na mwiba
 
CHADEMA hamtaki kuambiwa ukweli unaowauma,na hilo ndo linalowaharakisha kaburini,kuna hoja kibao humu ziko pending hazina majibu nyie kazi kuwatukana watu wote walio kinyume na ninyi. Mnapotea aisee
 
CHADEMA kimejijenga kwa miaka 20+ na ukilinganisha na mti ukuavyo, unaweza ukasema ndio unazaa matunda. Sii rahisi mti huu ukafa. CCM ina miaka 50+ ukilinganisha na mti ni mti uliozaa matunda, yakaiva yakaliwa na sasa hauzai tena. Unafaa kwa shina kung'olewa na kiisha kukatwa na kufanywa kuni.

Jitihada za CCM kwa hali yeyote ya kutaka CHADEMA ife haitafanikiwa maana CCM imezeeka na haizai tena na wananchi wanatambua hilo. Ruksa watumie mbinu zozote wazionazo na wawezavyo lakini vuguvugu la mabadiliko kupitia CHADEMA ni dira na mwanga wa Watanzania litakaloendelea na hakuna wa kulizima piga ua.
 
Topic worth to make headline in this week masanii africa news paper
 
cyo kweli! CHADEMA hawana tofauti yeyote na CCM, wengi wao hata Dr. Slaa alikosa maslai CCM akakimbia! So tabia zili zile za kuweka maclai mbele!

CHADEMA wanajimaliza wenyewe kwa naa zao!

  • :target:
 
Sasa sijui niamini kwamba wewe pia uko kwenye huo mkakati au la ! Bali ulichokiandika bila shaka ndiyo unachokiamini , Lakini ngoja nikuambie kitu , Ni hivi , kwa hawa viongozi wenu akina Mwigulu , Nape , Kinana , Wassira n.k. hamtaweza kuidhibiti CHADEMA kwenye Mitandao , haiwezekani ! Mbinu pekee inayotumika ( ya kishamba na iliyopitwa mno na wakati , kutokana na kuratibiwa na Wassira ambaye pia amepitwa mno na wakati ) , Ni Kununua wenye njaa a.ka. Wachumia tumbo , yaani Wategemea Rushwa ili kujikimu , maana hawana kazi za halali ! Kama CCM wanaingia kwenye mitandao Kimkakati ( kama alivyodai Le Mutuz ) basi wamechemsha vibaya mno !

Bali watu wema wanapost vitu mitandaoni wakisukumwa na ukweli , uzalendo bila kushawishiwa na kikundi au mkakati wowote nje ya maslahi ya umma , Na labda nikuhakikishie tu kwamba hakuna mkakati wowote wenye maudhui ya kudhulumu UMMA utakaodumu , Hebu fuatilia kidogo tu sakata la Masalia , Kumbuka kuwa nao walipanga Mikakati yao gizani , wakaingia humu JF kwa ID'S Tofautitofauti , Lakini kilichowapata umekiona , yako mengi sana bali kwa leo niishie hapa .
 
Hapo kwenye red,
Angalia nukuu hii toka kwa William Malecela......!


"@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!"


Hivi hata baba yake nae si alipigwaga wanted asigombee urais wa nchi hi na ccm? Kwanza hata huyu Le mutu asije jidanganya kwamba anaweza kupata chochote ndani ya magamba, anajikomba tu ili labda huko mbeleni akifiriwe, halafu ninapata matatizo kidogo na uwezo wako wa kufikiri, hivi ili nchi iendelee inahitajika pia uwe unaenda kwenye nchi hiyo ambayo hukuitaja hapa? Iran iliamua kabisa kutokufanya biashara na Marekani, issue sio kiongozi wao kwenda tu Marekani lakini hata kufanya nao biashara hawataki, nasikia hata unapozungumzia pesa za kigeni nchini Iran wao ni Euro, Paunds na other currency, American Dolla hakuna kabisa, Iran kwasasa ni miongoni mwa nchi zinazofanya vizuri sana kibiashara, so what is the big deal kwa kiongozi huyo unaemsema kwamba asipoenda kwenye hiyo nchi eti Tanzania itapata matatizo? Sometimes hua najiuliza sielewagi hizi shule ambazo wenzetu hua mnasoma kweli sipatagi jibu kabisa, anyway, rais wa sasa anaongoza kwa kuzurura duniani, nambia faida tunazo/tulizo zipata? Mbona ndio kwanza deni la ndani na nje linazidi kuongezeka? imefikia hatua hadi serikali inataka kuchukua pesa za Wafanyakazi ili waziingize kwenye matumizi ya kawaida, hata hili tu mnataka wenye Degree wawaambie? Very poor thinking capacity.

Issue ya Mbowe kutogombea, hapa kipya ni nini, hata mwaka 2009 alitangaza kutogombea, kwa mara ya kwanza if not ya pili, chama cha upinzani kilishinda na matokeo kuchakachuliwa, kiongozi aliyechaguliwa na wapiga kura hakutangazwa mshindi, kama unabisha, nenda NEC watakwambia!
 
Ulichoandika waka hakina mantiki yoyote.Kuonyesha jinsi CHADEMA ilivyojipanga ni namna ilivyowafukuza kundi la Masalia.
 
Hooray chadema yawakosesha usingizi ,embu tupe uthibitisho kama hawa wanaoposti hapa hawana ID zaidi ya mia ,wanaandika na kujijibu wenyewe Chadema hata ukirudi tumboni mwa mama ako ili uzaliwe upya haitakufa kwa sababu ni nguvu ya umma

povu linakutoka utakufa
 
Kuimaliza ama Kuiliza all the same.

Kupitia mitandao hasa JF, kulitolewa maonyo na mikakati kadhaa ya maazimio ya CCM juu ya mikakati mahsusi ya kuidhibiti CHADEMA kupitia mitandaoni. Sehemu ya mkakati huo ilikuwa ni kuwaandaa vijana kuweza kushambulia Upinzani hasa viongozi wa juu ili wasiweze kupenya nyoyo za Watanzania kwa 2015.

CHADEMA ndiye lengo kuu. Na sote tumeshuhudia kuibuka kwa vijana ndani na nje ya CHADEMA ambao wamekuwa wakivuruga malengo ya chama na kuwatukana viongozi wa juu. Kinachonivunja moyo ni kwamba CHADEMA wanalifahamu hili na hawakujipanga namna ya kulikabili na sasa wanaelekea kuwa ktk hali mbaya kisiasa. Kuibuka kwa Masalia na kundi la vijana wa facebook wanaoshambulia moja kwa moja viongozi wa juu wa CHADEMA ni sehemu ya UTEKELEZAJI huo.

CHADEMA waliitumia vizuri sana mitandao ya kijamii kujijenga na hasa hapa JF waliweza kushawishi umma kuwakubali na kuweza kupeleka malengo yao kwa wananchi. Lakini kukaa kwao iddle bila kuzikabili hizi mbinu za CCM ktk kuwamaliza ni wazi upinzani unaelekea kwenye pigo jingine.

Kutojiandaa kuna dalili nyingi sana kwa mfano unapoona watu wanajibu kwa kutukana badala ya kujibu hoja ni mojawapo ya dalili. Nasikitika kusema kwamba CHADEMA kimejikita kwenye majibishano zaidi ya vitendo yaani ile kazi ya M4C inaelekea kumezwa na issue ya masalia na msuguano wa uongozi kwenye taasisi za chama.

Ushauri wangu ni kwamba CHADEMA ikae chini ipange mkakati wake wa kukabiliana na changamoto zinazojitokeza kila siku na hata kuchukua hatua kijamii kwa wale wanaopotosha taarifa za Chama ili UMMA utambue na kujenga imani zaidi. Majibu wanayotoa kwa umma yawe yanajitosheleza kwa sababu kuna hoja zingine ni propaganda na lengo lake ni kuwaingiza viongozi wakuu mtegoni na kusababisha kuhamisha mijadala ya kitaifa hadi kuanza kuzungumzia issues za kitoto. Kwa mfano hoja ya kadi ya Slaa, pamoja na issue ya Ruzuku inayojitokeza sasa.

CHADEMA msipojipanga, hesabuni mmeumia na tutakuwa na historia ya kuwa na chama makini kilichoshindwa kufikia lengo
Hata ofisini kwako kama vijana wako wa kazi hawana adabu huwezi ukawaacha tu wanajidai,hii ni kawaida,kama huna heshima na kazi lazima utafukuzwa tu!
 
watz wa sasa wanajua, ebu kumbuka vyama vilivyokuwa na nguvu miaka ya nyuma, walisema wa dini, magaidi, ila kwa CHADEMA hata waseme cha mtu 1, tunachotaka ni mabadiliko ya akili za njano na kijani. TUMECHOKA, hao wanaowachafua viongozi wao ni ukosefu wa maadili. watachafua sana kwa kushirikiana na hao wenzao lakini hawataweza.
 
Unaongea kama hupo kujisaidia bwana!!!!!!!!!!!l Dr SLAA NDIYE ANAYEWALAZA MACHO, NA UNAVYOONEKANA UMETUMWA UNASEMA KABISA AINGIE ZITTO CHAGUO LENU SHISHIEMU, SASA KAMA NI HIVYO SI HATA WEWE UNGOMBEE BASI??? IMEKULA KWENU, HAMTUAMISHI KWENYE TRACK HATA SIKU MOJA:majani7::majani7: TAENI MAJINA YOTE ILA MGOMBEA HAPA DR.
 
Watahangaika sana lakini wakumbuke watz wameyachoka magamba hata mkiwaua wate lkn nguvu ya umma haina wa kuizia acha waendelee kulala usingizi wa pono wakifikiri watafanikiwa kwa upuuzi wao
 
Hapo kwenye red,
Angalia nukuu hii toka kwa William Malecela......!


"@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!"


Kuna mtu alidai humu kuwa Le Mutuz ana miaka zaid ya 50.............. hivi ni kweli au?? Maana hata Nape ana sound more mature kuliko huyu bwana............ au hizi ndizo zile design inakuja kumsubstitute Mdhihiri wa Mdhihiri. Inaelekea Bangi la Melini bado linamzingua Le Mutuzi!!
 
CHADEMA will never die the way badwishers expect b'se is almost as strong as CCM presently. If udp, tadea, tlp still excell, how can someone seriously dream the death of CHADEMA!

Eleweni nyie magamba kwamba msihangaikie kuishi au kufa kwa CHADEMA kwa sababu hakitakufa maana mapinduzi ya kifikra tayari tunayo.
 
Wahurumie viongozi wako maana ukianza ku-attack maisha binafsi ya mtu ni hatari kwenu, maana huko wanaoa hata wanafunzi wa form three (ubakaji huo), na muulize mzee makamba aliambiwaje alipojaribu kumshambulia dr Slaa. Aibu!
 
Msanii Kwa hiyo agenda yako ni kwamba, viongozi wa CHADEMA waachane na agenda za kuwatumikia waTanganyika ili wahamie mitandaoni kujibu upuuzi wa watu walio kosa hoja zenye mashiko, eti?

Kawaambie walio kutuma kwamba, CHADEMA kuna viongozi ambao wana uelewa wa kutosha. Walishagundua agenda zenu hivyo hawana muda wa kujibizana kwenye mitandao. Kazi waliyo nayo ni moja tu, nayo ni KUIKOMBOA Tanganyika kutoka kwa Wakoloni weusi.

Kwa Taarifa yako, CHADEMA haikujijenga kupitia Mitandaoni. Hili unalijuwa wazi kabisa. Sina hakika kwamba, unajuwa 36% ya waTanganyika hawajui kusoma wala kuandika? Ukiongeza na asilimia ya waTanganyika ambao wengi wao hawajui hiyo unayoita mitandao ya kuijenga CHADEMA, inatakaje kutuaminisha kwamba CHADEMA imejengwa kwa mitandao???

Mara nyingi tunapo taka kuleta hoja kwenye jamii, tunashauriwa KUSHIRIKISHA UBONGO kwa 100%. Matokeo ya kushirikisha MASABURI badala ya UBONGO ndiyo haya ya kuja na hoja zisizo na mashiko.

Narudia tena, "KAAMBIE WALIO KUTUMA KWAMBA, VIONGOZI WA CHADEMA HAWANA HUO MUDA WA KUJIBIZANA MITANDAONI". Wenye muda kwenye mitandao, ni sisi wanachama na wapenzi wa CHADEMA.
 
Last edited by a moderator:
Hapo kwenye red,
Angalia nukuu hii toka kwa William Malecela......!


"@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!"


Nakubaliana na Mods kukataa ombi langu muda mrefu la kuwa na jukwaa la kuchanana bila hofu ya ban,nimegundua wangekufa wengi. I'm still around
 
ukiwa mjinga raha maana hujitambui na ndio maana mleta mada umeleta utumbo huu.kwasasa CHADEMA kufa ni ndoto labda CCM ndio wako mbioni kufa.
 
Back
Top Bottom