Yamenikuta: Mchepuko umetibua ndoa

Gives me an idea!!
King'asti ukuje!!
 
Last edited by a moderator:
Huyo my wife wako subiri na yeye akulipize kutafuta mchepuko. Doa kama hilo ni gumu sana kutoka moyoni. Jaribu kufikiria ingekuwa mkeo ndio kafanya hivyo upande wako ungechukua hatua gani...
 
Tehe tehe tehe sokwamba nimefurai ninoma uyo shemeji ni hatari kama jina la mbwa.
 
Kama nimkibosho bro kuwa makini hakawii kukukil akakimbilia kenya bila shaka nimuhehe atajinyonga upate mada kesi
 
Sema nene michepuko so ishu utajisikiaje nikikuchapia wife wako alafu ukajua
 
Uyo mdada hana kosa abarikiwe simchoyo bila shaka nibeautfull
 

kwani wewe na mkeo mlikutana mkiwa mabikra ? kama sivyo toeni hesabu za namna mlivyokuwa michepuko kwa namna moja au nyingine pasipo kuundiwa magenge ya kuwabaka mwambie amezee tu,harua haina makombo. nawe jifunze kula na kupofu...
 
Wife ametoa ultimatum...nani zaidi...kama wife basi mchepuko abakwe...else bado anampenda...
Ha ha ha huyu wife ametoa mtihani mgumu sana...angejaribu ku standardize...ha ha ha...lazima jamaa afeli

abakwe tu make hakuna namna (in pinda's voice)
 
hapo ndg yaani ujitahidi kwa nama yoyote iwezekanavyo uongee naye ili usiulte ulu mchepuko,kwan ukileta itakuwa majanga makubwa ndg yangu,kwani binadamu huwa hawakosei?
 
Acha huo ujinga.unamsalitije binti ambaye mlielewana? Jiulize we alikubaka?
 
Rudi tena mwambie hujachepuka kwani alijufunania? Unakubalije kirahisi hivyo na hali hujafumaniwa? Mwambie mkeo ulikubali tu kwa sababu uliona ana hasira lakini si kweli. Ukitoa mtu kafara utakuwa umeaibisha team michepuko .kwani we ndo wa kwanza kuchepuka? Watu wanahonga meli,wengine wanahonga wilaya we unababaika!
 
Sasa binti wa watu ana makosa gani hadi akumbane na kadhia hiyo ya kubakwa, we si ndio ulimtongoza inabidi hiyo adhabu ije kwako haina namna ya kuikwepeshea kwa mtu asiye na hatia
 

mpuuzi, uchepukaji wako ndio dio jinai? ni zaidi over n above jinai. yani nikiona mchepukaji huwa natamani nimshoot atangulie kuzimu... gadem
 
Huyo my wife wako subiri na yeye akulipize kutafuta mchepuko. Doa kama hilo ni gumu sana kutoka moyoni. Jaribu kufikiria ingekuwa mkeo ndio kafanya hivyo upande wako ungechukua hatua gani...

gumu sana. ni dhambi isiyosameheka. Mungu alipoweka uzinzi kama chanzo cha talaka alijua mwenyewe jinsi moyo wa binadamu ulivo kwenye kusamehe hiyo takataka
 
Mtoa mada ulikimbia stress nyumbani! Ona ulivyokuwa stressed kuliko stress uliyoikimbia!
 

Mmmmh! Mkuu leo umefunguka
 
Binti hana kosa period, huyo mke anakutega tu. Koma a nae ahaaaggrr
 

Hawezi kujipanga upya ameisha sema alikua boya jinga ----- kwa huyo cheche hapo aongee na shemeji vzr akibakwa huyo demu nawe jiandae ukabakwe keko
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…