Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Sasa MAKAMANDA tunasubiri nini zaidi ya kuandaa tu magwanda na nauli za kwenda kushughudia KAMANDA akiingia MAGOGONI sababu hii nchi tumeshaibeba MAKAMANDA.

Wewe ni mhamasishaji mzuri lakini nchi hii ni kubwa.
yako maeneo mengine ambayo elimu ya uraia bado inahitajika hamasisha wenzako mukatoe elimu kwa wapiga kura.
 
Nasikia cdm wametuma maombi ya kumtaka kessy na kibajaji coz ni watu wanaoendana na siasa safi ya cdm majukwaani.
 
Lizibono makapi yamebaki ccm sisi tunabeba zile cream tuuu
Namsubiria na mmoja deo na kangi yaani hapo usajili utakuwa umekamilika

watakuja muda sio mrefu ndani ya wiki hii kwa taarifa nilizo nazo
 
Last edited by a moderator:
dirisha la usajili lina fungwa lini maana naona haya maccm yataturoga
 
Muda si mfefu gwanda litakuwa vazi la Taifa. Tujivunie Utanzania. kijani itabakia Jangwani

Aliebuni hilo vazi alitakiwa apewe tuzo ya mbunifu bora wa mavazi Duniani, we mcheki Esther alivyotoka bomba nadhani Magamba yakimuona saiv roho zinawauma, Pia ningependa kumjua mbunifu wa hilo kombati jamani.
 
Hao wachumia tumbo tu kama yule baba ndo simuamini kabsa sjui kaona atakatwa kwenye kura za maoni anawapondea watu aliofanya nao kaz siku zote huo unafki tu. Wameona watu hawawapend yanga ndo wameamua kuja kwetu ili wapte wapo kimaslahi tu hao wasituharibie chama chetu
 
Back
Top Bottom