Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Chadema mwendo mdundo,jana makomea kajikojolea leo sijui itakuwaje?
 
Kamanda James Lembeli naye akisema na wanainchi wa Bunda.
 

Attachments

  • 1437663565100.jpg
    1437663565100.jpg
    53.8 KB · Views: 1,005
Kamanda Vincent Nyerere akisema na wakazi wa Bunda..
 

Attachments

  • 1437663659540.jpg
    1437663659540.jpg
    64.7 KB · Views: 869
Lumumba FC roho zinawauma sana. Mwaka huu mnashauriwa kutembea na GLUCOSE
 
Sasa kumekuchaaaaa!!! Hakuna sehemu hata moja ambayo magamba yapo salama.
 
Hiyo nyomi baba
Vivaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa CHADEMA
Vivaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa UKAWA

Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeee BULAYA
Vivaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Lumumba mapanya yote yamejificha mashimo.Dawa ya mapanya inayatesa
 
We waache waendelee kuamini makomeo ni mtaji na waendelee kuamini bado wana akiba ya wanachama. hata mtu ukifilisika utashtukia matangazo ya kupigwa mnada mali zako.. ndio Magamba. TUKUTANE OCTOBER 25.
 
Sasa MAKAMANDA tunasubiri nini zaidi ya kuandaa tu magwanda na nauli za kwenda kushughudia KAMANDA akiingia MAGOGONI sababu hii nchi tumeshaibeba MAKAMANDA.
 
Makomeo anapumulia mashine mkwere amamuachia furushi la mavi
 
Chadema mkisababisha kifo cha gamba kwa haya mafuriko yenu nitawashitaki.
 
Back
Top Bottom