Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Aliebuni hilo vazi alitakiwa apewe tuzo ya mbunifu bora wa mavazi Duniani, we mcheki Esther alivyotoka bomba nadhani Magamba yakimuona saiv roho zinawauma, Pia ningependa kumjua mbunifu wa hilo kombati jamani.

Naona mbunifu atakua muasisi wa Chama!
 
Aliebuni hilo vazi alitakiwa apewe tuzo ya mbunifu bora wa mavazi Duniani, we mcheki Esther alivyotoka bomba nadhani Magamba yakimuona saiv roho zinawauma, Pia ningependa kumjua mbunifu wa hilo kombati jamani.
Utadhani hilo umbo kalikuta ndani ya gwanda.. Gwanda si mchezo jamani.. lazima nimshonee wife ili nimwone vizuri.Gwanda ni nuru. Shkamoo uliyelibuni vazi hili.
 
"Wakati wa Nyerere yupo, wakati wa Mwinyi yupo, wakati wa Mkapa yuuupo na wakati wa Kikwete YUPOOOO, na sasa Kikwete anaondoka Wasira bado anataka kumsindikiza ili yeye aendelee kuweeeepoooo!!! teh teh teh.....hana jipya huyuuu tena". Hayo yalikuwa ni maneno ya Mh. Makongoro Nyerere mtoto wa baba wa Taifa wakati wa kutangaza nia.

Ester huna haja ya kupiga kampeni tena ila omba hotuba ile fupi ya Makongoro na iweke kwenye flash au CD yako kisha endelea kuicheza kwenye ufunguzi wa mikutano yako yooote ya kampeni za ubunge utakuwa umemaliza kazi na kummaliza mzee Wasira kiulainiiiii.

Huyo Mzee ameshindwa kusoma alama za nyakati, mi nilijua alichukua fomu ya kugombea Urais ili iwe njia rahisi kwake kustaafu Ubunge sasa kana kweli anagombea na nina hakika atashindwa atakua amejivunjia heshima yake yote aliyojijengea toka enzi hizo, sehemu kama hakubaliki ni bora ukatangaza kustaafu kuliko kung'ang'ania kushindana kwani hutoheshimika tena kama mstaafu bali utaonekana wa kawaida tu.
 
Utadhani hilo umbo kalikuta ndani ya gwanda.. Gwanda si mchezo jamani.. lazima nimshonee wife ili nimwone vizuri.Gwanda ni nuru. Shkamoo uliyelibuni vazi hili.

Wewe sio mwanachama itakuaje hujui asili yako au umeingia humo kwa bahati mbaya!
 
mapanya buku lumumba hakukaliki,mkwere amewatupi zigo.

kunywa soda yenye jina lako nakuja kulipa, Leo umenipa raha he heeee..... ila haya mapanya nahisi yanabuni mbinu ya kuiba kura zetu! Tuzilinde panya asiibee muelimishe na ndugu yako ajiandikishe na rafiki...haya mapanya tumeyafuga tumechoka panya wezi, wanaiba kila kitu duh
 
cream gani hiyo?
Bulaya ametokea Viti maalumu UV-CCM
hajawahichguliwa na wananchi
kwake hii ni mara ya kwanza

Akichaguliwa utafanyaje?Nampenda Bulaya si kwa sababu yuko CDM hata alipokuwa CCM Likuwa anachangia cha akili yake na si cha kuambiwa
 
Ester kwa kweli sasa hv ana ta.ko, yaani daaahh...kajazia kweli, astagafirullaaaahiiiiiii, mambo yetu ya pwaniiiiiiiii, nasema naweee Ester, nasema naweeee....uuuuuuhhhhh....💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏💏
 
kunywa soda yenye jina lako nakuja kulipa, Leo umenipa raha he heeee..... ila haya mapanya nahisi yanabuni mbinu ya kuiba kura zetu! Tuzilinde panya asiibee muelimishe na ndugu yako ajiandikishe na rafiki...haya mapanya tumeyafuga tumechoka panya wezi, wanaiba kila kitu duh

Sawa mkuu.Haya magamba inabidi tuyatokomeze
 
kiujumla watanzania tujitaidi kuhamasishana tuyakatae haya majizi maccm kwa nguvu zote oktoba.... hongereni mdee na bulaya...
 
Back
Top Bottom