Leonard Robert
JF-Expert Member
- Apr 22, 2011
- 11,150
- 7,416
Ila jana jukwaani Mbowe hajanifurahisha kurudia rudia kusema 'mmesamehewa'. kwa wastani hayuko makini sana anachoongea.
Amekosea sana kama kasema hivo
Ila jana jukwaani Mbowe hajanifurahisha kurudia rudia kusema 'mmesamehewa'. kwa wastani hayuko makini sana anachoongea.
Bunda wamesema Chadema tosha Leo.
Tulia oksijeni iingie unapumulia mashine halafu unarukaruka!
Hahahaha mkuu mapanya buku ya Lumumba yataenea kkweli humo shimoni maana yana mavitambi ya ufisadi.Lumumba mapanya yote yamejificha mashimo.Dawa ya mapanya inayatesa
Makomeo anapumulia mashine mkwere amamuachia furushi la mavi
Hahahaha mkuu mapanya buku ya Lumumba yataenea kkweli humo shimoni maana yana mavitambi ya ufisadi.
Warudi tu mchango wao umekua wa muhimu sana kwa taifa. Tungepata kama hao thelathini aisee.nina uhakika watarudi mjengoni kabisa...
Hahahaha mkuu mapanya buku ya Lumumba yataenea kkweli humo shimoni maana yana mavitambi ya ufisadi.
Wana JF ambao mko Bunda tunaomba kupata updates za mapokezi ya Kiungo Mshambuliaji Ester B pacha wa Halima Mdee huko Bunda kwa wenye taarifa watupatie Pia habari Kangi Lugola.
========
Warudi tu mchango wao umekua wa muhimu sana kwa taifa. Tungepata kama hao thelathini aisee.
Natamani tu kumwona Wasira popote alipo ili kuona uvumilivu wake ktk kipindi hiki kigumu kwake..........