wasumu
JF-Expert Member
- Oct 28, 2015
- 2,460
- 2,277
hahaaaaaa nipo tu unajua nachanganya akil ya pesaNaona umekatika kama matangazo ya tbc, mb za kukopa kwisha!
hahaaaaaa nipo tu unajua nachanganya akil ya pesaNaona umekatika kama matangazo ya tbc, mb za kukopa kwisha!
Au tuwekee ya msemaji wa lumumbaWeka ya hao CHASO kwanza.
Kamuulize yeye atakujibu
hauwez muda wote ukawa unabishana na mmawia halafu ctak kubishana na pesa chaliNaona umekatika kama matangazo ya tbc, mb za kukopa kwisha!
Naona ushaenda kuvuta mpunga wako wa buku 2/post kutoka lumumbahahaaaaaa nipo tu unajua nachanganya akil ya pesa
Hahahaha hizo zilikuwa siasa tu.Tundu Lisu angekuwa hana maana yo yoyote kama angekuwa anashindana na Livingstone Lusinde kwenye matusi. Unakumbuka matusi yake kule Arumeru alipovunja rekodi yake mwenyewe ya matusi?
niko mbali sana wewe mie niko mpakan huku natafuta peso ...Naona ushaenda kuvuta mpunga wako wa buku 2/post kutoka lumumba
Husiwe na shaka endelea kubishana na upepo wakati nyumbani kwako vijana hawajui wataendaje msalanihauwez muda wote ukawa unabishana na mmawia halafu ctak kubishana na pesa chali
Siasa za matusi? That is what Livingstone Lusinde is capable of doing. Nothing more, nothing less. Huyo sasa ndiyo CCM wanamwona kichwa. My foot.Hahahaha hizo zilikuwa siasa tu.
Kama PESO sawa mi nilidhani pesaniko mbali sana wewe mie niko mpakan huku natafuta peso ...
we mmawia mbowe kakulipa ngap ...today mbona unakomaaa xanaHusiwe na shaka endelea kubishana na upepo wakati nyumbani kwako vijana hawajui wataendaje msalani
Aliye tetea mihadharati iruhusiwe kutumika tanzania ni mbunge wa ccmMihadarati inakusumbua
Mimi ni mkulima wa kisasa sitegemei ajira ya kupata buku 2 kwa post kama nyinyi vijana wa lumumbawe mmawia mbowe kakulipa ngap ...today mbona unakomaaa xana
peso ni sawa na pesa ...mie ntakaaje jfKama PESO sawa mi nilidhani pesa
Pori lipi maana tembo sasa wamehama kabisa tanzaniapeso ni sawa na pesa ...mie ntakaaje jf
.wakat hela ziko pori... first hela mengine yanafuata ...
mkulima wa jfMimi ni mkulima wa kisasa sitegemei ajira ya kupata buku 2 kwa post kama nyinyi vijana wa lumumba
Ila aliyevuta na kutumia sana ni wa chadema.Aliye tetea mihadharati iruhusiwe kutumika tanzania ni mbunge wa ccm
hahaaaa mali utaipata shambaniPori lipi maana tembo sasa wamehama kabisa tanzania