Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

" Mikoa mipya yoote imepokea asilimia 10 tu ya fedha ilizoomba....na serikali haisemi sababu zozote za kutokupeleka fedha hizo"- Arfi
 
Wewe ndo hamnazo kweli kweli...., kama hujasikia neno vyema, funga domo lako!
Lema amesema kama utakopo shilingi bilioni moja (1,000,000,000), utalipa liba ya zaidi ya shilingi milioni 200!
kuwa makini....

Achana nae huyo akili yake finyu hawezi kuelewa mambo makubwa namna hiyo
 
" Riba ya mikopo ya pembejeo kwa wakulima wa Tumbaku ipungue ili kuongeza tija ya Kilimo cha Tumbaku"-Mama Sita

Mama sita ndiye yupi? Au mke wa samuel sita?

Cc- hamy D
 
Selasini yuko vizuri. Ben Saanane jimbo la Rombo atalisikia redioni tu
 
Heading na kilichopo ndani ni tofauti kama ya mbingu na ardhi,hivi akili zenu huwa mnazisahau vitandani au?

Mkuu labda unasoma heading ya thread iliyounganishwa kwenye uzi huu.....binafsi naona heading na kilichomo ni Kulwa na doto
 
" Wananchi wa dar pamoja na wapinzani wanaotumi bara bara kuandamana wamenituma nije kusema Leo"-Madabida

Hoja hisiyo na mashiko au mtoa hoja ni kukosa uwelewa,fedha za kujengea barabara anafikiria zinatoka mifukoni mwa waziri wa ujenzi? Hajui kuwa hizo ni kodi za watanzania wanachama wa ccm na wanachama wa upinzani? Huyo mama hajui analo lisema.
 
Hilo bunge... nadhani wasome budget tu ya MKuya na Mwigulu ambayo Lissu alishasema ni silly season manake hamna cha maana humo zaidi ya kupandisha kodi za mafuta, pombe na sigara!! Wasome hiyo budget kila mtu arudi jimboni kwake wasubirie hasira zetu..

Wanachofanya sasa hivi ni vituko tupu, Hivi mchango wa KIbajaji jana unaweza kusema huyo mtu analipwa posho kwa kutumia kodi zetu kweli?

Mkuu huyo ndiye mbunge wa wavuja jasho wa mtera
 
katika watu hao waliojenga maabara wapo wanachama wa ccm nawa vyama mbali mbali vya upinzani na wasio wanachama wa chama chochote kile cha siasa,hvy kusema chama cha mapinduzi kimejenga maabara ni uongo na hadaa kubwa kwa wananchi.

Mkuu chukua LIKE KUUBWA
 
" Nilishtuka sana Serikali iliposema mawaziri wa operesheni TOKOMEZA hawana makosa...jambo hili ni baya sana"-Lembeli
 
" Jambo hili la kusafisha mawaziri linaleta hisia mbaya miongoni mwa wananchi"-Lembeli
 
" Tabia ya kusafisha mawaziri wachache na kuwaacha wengine kama Lowasa...chenge....Maige...Tibaijuka ni mbaya sana"-Lembeli
 
" Kama kusafishana basi tuwasafishe mawaziri wotee....kwa sasa hali ilivyo kuna ubaguzi"- Lembeli
 
kweli wabubge wa chadema kilaza, leo hii nimemshuhudia Lema kwa macho na kumsikia kwa masikio yangu kupitia TBC Live, akichangia hotuba ya waziri mkuu akisema haya.

Lema alikuwa anazungumzia riba kubwa za mabenki na kufikia kusema kuwa mtu anayekopa benki milioni moja anatakiwa kulipa riba ya asilimia 18 mpaka 22, kwa hesabu zake lema ukikopa milioni moja utalipa milioni 200, kweli lema kilaza.

sijui hii hesabu ya wapi labda bavicha mtusaidie

chanzo kipindi cha bunge TBC live 14/5/2015

Hahahaha Hesabu umesomea wapi mzee
 
Back
Top Bottom