Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

" Naipongeza Serikali yangu ya CCM kwa kujenga bara bara nyingi kwa kiwango cha lami"-Zarina Madabida

Yani hii in aibu. CCM Kila kitu wana politicize. Infrastructure development in basic responsibility ya any government in power regardless of the party.
 
" Sheria ya kura ya maoni ni out of date...sheria ilbidi ibadilishwe humu bungeni ili kura ya maoni ipigwe at the near future....mnafanya nini nyie"-Wenje
 
Back
Top Bottom