Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Mambo ya kumtekeleza mke yanakuhusu nini au unataka kuolewa wewe

Mwambie asome Biblia Takatifu, Kitabu cha Mithali:21:9 Ni afadhali kukaa katika pembe ya darini, Kuliko katika nyumba pana pamoja na mwanamke mgomvi.
 
" Tindu lissu ni fisad mkubwa katika mfuko wa jimbo lake"- Mary Chatanda
 
Huyu mama ni mwanamke wa fujo mno kwani alisababisha mauaji Arusha mwaka 2011; Leo tena anavuruga bunge kwa kuleta mipasho ya mitaani bungeni . Hana hoja zaidi ya kuwasema wenzake na bado anapewa muda muhimu wa bunge. Sijui atasema amesimama kusema nini?
 
Huyu mother bure kabisa!!

ametumia dakika zote kushambulia watu tu!!
 
Zungu anasema pande zotee mbili zivumiliane vijembe wanavyopeana
 
Nami nimesmhangaa sana huyu mama, ndio maana Mh. Mbilinyi kasema hawezi kuchangia lolote kwenye bajeti maana aliyoyachangia miaka mitano hayajafanyika yatawezekanake kwa miezi minne!
 
Back
Top Bottom