Yaliyo nipata jana na valentine wangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyo nipata jana na valentine wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Feb 15, 2012.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani ,
    Kijana mtanashati na vijicent vyangu vya kudunduliza nikaamua kujitutumua kumtoa valentine wangu
    nimpeleke sehemu za haya mahotel ya wawekezaji tupate dina .

    Unaweza amini tumezunguka hotel kama tatu kote tunaulizwa kama tulibook na hatukupata nafasi
    tukaishia kwenda kula nyama choma sehemu.

    Nimejiuliza ni hawa hawa wa TZ waliojaa ktk mahotel haya au ni hawa wawekezaji na familia zao?

    Je ndugu yangu wewe umekutana na nini jana?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,035
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Niseme nini mimi nakupa pole tu
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wewe ulikuwa unatafuta nini huko? au ni muathirika wa mafuriko.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 2,884
    Trophy Points: 280
    Duh..!! Africa bana!
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama ni hivyo basi ujue mlikuwa wengi wa type yako.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wapi tena?
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Kweli alll this trouble in the name of kutojitambua!
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole zenu!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lol....
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mkuu jana ilikuwa siku ya kupanga folen.
    wale ambao wana multiple partiners ilikuwa kaz ngumu kweli kuwaridhisha wote,
    Ila kuna wale ma striker ambao wanacheza kiujanjaujanja walifanikiwa kuwatimizia wote bila kushtukiwa big up.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkaa ulikuwa unazinguwa kuwaka wakati nataka kuandaa msoc wa mchana, si unajua tena mvua za feb hizi..lol
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sana , na foleni izilikuwa ndefu.
    Kunasehemu nilikuta jamaa wanalalamika eti wahindi wamependelewa wameingia bila kuwa kwenye list ya waliotoa taarifa mapema
    Nikajiuliza pesa yangu halafu inanitesa ngoja nirudi uswanzini kwetu!
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa kukosa nafasi,siku kama ya jana si ya kushangaa kuona kila sehemu zimejaa maana wengi huitumia kujiweka karibu na wenzi wao kwa gharama yoyote ile.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenye bahati zenu, mie nimekula ugali kisanvu na samaki tukaishia kuangalia cd ya kiduku mwishowe kulala.
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    watoto wa mafisadi na washikaji zao wapo ndo wanajazana huko
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Si na we ungeweka bukng mapema mkuu?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,760
    Trophy Points: 280
    Na wengi mliojazana humo ni wenye ndoa zenu,
    sijui wakati mme unambanjua mke wa mtu,
    mkeo naye anabanjuliwa na nani.
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uhakika wa vijicent mkuu?
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh haya yametoka wapi mama ndenyi?
     
Loading...