Yajue yote kuhusu mradi wa Blue Beam

Yajue yote kuhusu mradi wa Blue Beam



Hebu tumia muda wako usikilize hii audio hadi mwisho kisha urudi tena kwenye hii mada...

Usiogope tafadhali....

Heshima kwako great thinker huwa naokota madini sana kwenye post zako... Ingawa sijaskiliza interview nzima ila kuna maswali najipa hapa....

Ni kweli naamini Aliens wapo ila je hyo interview walifanya kwa lugha gani?? Ina maana aliens wamejifunza pia lugha zetu hadi waweze kuzizungumza??

Je kama aliishi uraiani kabisa hali ya hewa ya huku imekuwa favorable kwake?? Anakula nni anakunywa nni?? Yaani survival yao wakiwa duniani inawezekanaje ilihali wapo kwenye mazingira tofauti kabisa

Ni hayo tu kwa sasa
 
Dah!!!!! Mkuu umenigusa sana. Kuna wakati mwaka 2012 niliwahi kusoma habari za beam project nikashtuka sana. Ilinibidi niingie kwenye vitabu vya dini kuchimba sana mambo haya.

Kiukweli jamaa wanazingatia sana utabiri uliotolewa kwenye biblia na wako makini sana ili kusitokee makosa. Lengo lao pamoja na mengine kubwa wanalotaka ni kumleta yesu wao kama ilivyoelezwa katika biblia. Wakati mwingine huwa nataka kufikiri huenda hata biblia wameandika wao ili kupotosha watu waamini kile watakachokifanya wao. Ile kauli ya kwamba "kila jicho litamwona" wanataka waikamilishe ili waendane na maandiko.

Naomba uwe unanitag ili nipate habari zaidi. Ngoja nifuatilie data zangu nikipata chance nitakuja kuongeza point nyingine. Kwa sasa niko busy sana but I wish nitarudi hapa.
 
Wakati mwingine huwa nataka kufikiri huenda hata biblia wameandika wao ili kupotosha watu waamini kile watakachokifanya wao. Ile kauli ya kwamba "kila jicho litamwona" wanataka waikamilishe ili waendane na maandiko.

Naomba uwe unanitag ili nipate habari zaidi. Ngoja nifuatilie data zangu nikipata chance nitakuja kuongeza point nyingine. Kwa sasa niko busy sana but I wish nitarudi hapa.
kiukweli kama dini imeletwa na missionaries hapa africa lengo lao lilikuwa ni lipi?
labda
1. kututawala
2. kuweza kutucontrol
3. kutudaganya
je utaamini vipi maandiko yote wakati translation wamefanya hao hao wamissionary na isitoshe walikuwa hawana nia nzuri ya kutuletea dini huenda kukawa na upotoshaji ila tusiingilie sana deep huku kikibwa ni kumuomba mungu atukinge na haya majanga + nitakutag
 
MDAU ALIYETAKA KUJUA MAANA YA ALIEN NA LIST YA ALIEN WALIOREPORTIWA JIBU HILI HAPA​
Alien primarily refers to:

  • Extraterrestrial life, life which does not originate from Earth
    • Specifically, intelligent extraterrestrial beings;


Extraterrestrial life
, also called alien life (or, if it is a sentient or relatively complex individual, an "extraterrestrial" or "alien"), is life that occurs outside of Earth and that probably did not originate from Earth. These hypothetical life forms may range from simple prokaryotes to beings with civilizations far more advanced than humanity. The Drake equation speculates about the existence of intelligent life elsewhere in the universe. The science of extraterrestrial life in all its forms is known as exobiology.

Since the mid-20th century, there has been an ongoing search for signs of extraterrestrial life. This encompasses a search for current and historic extraterrestrial life, and a narrower search for extraterrestrial intelligent life. Depending on the category of search, methods range from the analysis of telescope and specimen data to radios used to detect and send communication signals.

see List of alleged extraterrestrial beings
1. Flatwoods monster
Tall humanoid with a spade-shaped head
100px-Flatwoods_monster.svg.png

is an entity reported to have been sighted in the town of Flatwoods in Braxton County, West Virginia, United States, on September 12, 1952.

2. Greys
  • Also spelled "Grays" (in American English).

Grey-skinned humanoids, usually 3–4 feet tall, bald, with black almond-shaped eyes, nostrils without a nose, slits for mouths, no ears and 3-4 fingers including thumb. They have been the center of quite a few cases of alleged alien contact over the years.
Forty-three percent of all reported alien encounters in the United States describe Grey aliens
170px-%D9%84%D8%A8%D9%8A%D8%A8%D8%AB%D8%A8%D9%82%D9%82.jpg


220px-Aa_2greyaliens.jpg


3. Hopkinsville goblin
Small, greenish-silver humanoids.
The Kelly–Hopkinsville encounter (a.k.a. Hopkinsville Goblins Case, Kelly Green Men Case) was a claimed close encounter with extraterrestrial beings in 1955 near Kelly and Hopkinsville in Christian County, Kentucky,
United States
220px-Hopkinsville_goblin.png
220px-Kelly-Hopkinsville%28reconstitution%29.png


4. Little green men

Diminutive green humanoids. Even though a few abduction or anal probe cases have referred to green skin no report has ever involved anything that would fit the classic cultural stereotype of "Little Green Men". They are included here only for cultural reference.
Marciano_Gen%C3%A9rico.JPG
220px-Fantastic_Novels_cover_January_1951.jpg

During the reports of flying saucers in the 1950s, the term "little green' men" came into popular usage in reference to aliens. In one classic case, the Kelly-Hopkinsville sighting in 1955, two rural Kentucky men described a supposed encounter with metallic-silver, somewhat humanoid-looking aliens no more than 4 feet (1 m) in height. Employing journalistic licence and deviating from the witnesses' accounts, many newspaper articles used the term "little green men" in writing up the story.

5. Nordic/Aryan aliens
  • Sometimes called Space Brothers
  • Plejaren (previously known as Pleiadeans)
  • Venusians
  • Tall whites
  • Agarthans

Humanoids with stereotypical "Nordic features" (tall, blond hair, blue eyes) and have featured in several cases of contact. It is said they are from Ancient Earth but presented themselves as ET's in the past, they moved from living in the surface to live underground around the Himalayas area after a natural event.
100px-Nordic_alien.svg.png

6. Reptilians and Reptiloids
  • Draconians
Tall, scaly humanoids.
Reptilians
(also called reptoids, lizard people, reptiloids, saurians, Draconians) are purported reptilian humanoids that play a prominent role in fantasy, science fiction, ufology, and conspiracy theories. The idea of reptilians was popularised by David Icke, a conspiracy theorist who claims shape-shifting reptilian aliens control Earth by taking on human form and gaining political power to manipulate human societies. Icke has claimed on multiple occasions that many of the world leaders are, or are possessed by, so-called reptilians.
100px-Reptilian.svg.png
 
Nadhani tungeacha na habari za NASA tungejikita kwenye machapisho ƴa kale kwanza ya vitabu vya dini ..mfano tuzungumzie uwepo wa aliens mfano mdogo katika jamii ya HINDU kwenye masimulizi na michoro ya kale yanaonesha kuwa kulikuwa na mungu wao aliyekuwa anachombo cha kusafiri angani alichpowaa mfalme Ravana wa hindu kilichoitwa VIMANA ..na michoro iliyopo ni muunɗo uliyofanana na hao wanaoitwa aliens ama visitors kutoka sayari nyengine ..
Pia ukienda china wana michoro ya mungu wao 'Tian' ama 'heaven god 'ukifuatilia kwenye masimulizi ya kale alikuwa na means ya kupaa angani ..na ukifuatilia jamii zote kwenye masimulizi yao ƴa kale vizazi mpaka vizazi katika imani zao walikuwa na story za kufanana kwa namna moja ama nyengine kuhusu mungu waliyeamini anawaongoza anatokea kwenye jamii yao mara moja kwa msimu na kupaa...
NITARUDI NA USHAHIDI MWINGI WA MAANDIKO MAANA NIMETOA KILICHOPO KWENYE KUMBUKUMBU YANGU KWA NILICHOSOMA KWA SASA.
*Ila nachoweza kusema mi naamini aliens wapo na wanaishi nasi... Asante.
alien wapo wengi wengine watu ndio wanawatumia kugangia lakini hawajui kuwa ni alien kwa ufupi alien wanahusisha pia mamonster na hawa alien wanaakili kubwa kuliko sisi ndio maana wanaishi na sisi bila kujua angalia report ya baadhi ya alien walionekana hapo na walivyowaajabu je wakiichafua dunia utakuwa wap?
 
JE TUPO WENYEWE KWENYE ULIMWENGU?

“Wale ambao hawawezi kukumbuka historia, ndiyo ambao kimakosa wanarudia makosa ya kihistoria” - George Santayana


images%2B%281%29.jpg


Rais wa 40 wa taifa la Marekani, mwenye daraja la 33 kwenye asasi ya Freemasons na pia mwanachama wa asasi nyingine ya siri inayokwenda kwa jina la Knights of Malta na mwenye damu ya kifalme ya kishetani, Ronald Reagan mara kwa mara amekuwa akizungumzia ni namna gani dunia nzima itaweza kuungana endapo patakuwepo na kitisho cha uvamizi wa viumbe kutoka sayari nyingine.


Kwenye mkutano wa Umoja wa Mataifa wa mwaka 1987, Septemba 21 alisema;


“Katika hali yetu kubwa ya chuki na utengano tuliyo nayo hivi sasa, mara kwa mara tunasahau ni kiasi gani binaadam tumeungana. Huenda tunahitaji kitu kutoka nje, kitisho cha ulimwengu kitakacho tufanya sisi kuweza kutambua umoja huu tulio nao. Nimekuwa nikifikiria ni namna gani tofauti zetu zitatoweka pale ambapo tutakuwa tunapambana na kitisho cha viumbe kutoka nje ya sayari yetu”.( Ronald Reagan - The Alien Thread - Speech to the United Nations General Assembly, 42nd General Assembly on September 21, 1987)

download.jpg


Mwaka 1988 Mei 5, White House, kwenye chumba kilicho jaa waandishi wa habari, Reagan alisema,
“Nimekuwa nikijiuliza mwenyewe kwamba itakuwaje kama sisi sote hapa duniani tukagundua ya kuwa kuna kitisho dhidi yetu kutoka nje ya dunia yetu … nguvu ya kutoka kwenye sayari nyingine. Je si mara moja tu tutaweza kutambua kuwa hatuna tofauti yoyote baina yetu, kwamba wote tu binadamu, wananchi wa dunia na je, hatutaungana kupambana na kitisho hicho?”( Ronald Reagan - The Alien Thread - Speech to the United Nations General Assembly, 42nd General Assembly on September 21, 1987)


Wazo hili la kuwa kuna au kutakuwa na kitisho kutoka nje ya dunia yetu, nje ya mfumo wetu wa jua, yaani nje ya galaxy ya Milk Way, raisi huyu amekuwa akilitaja mara kwa mara wakati na baada ya uongozi wake.

Henry Kissinger Kwenye mkutano wa Bilderberger, Evians, Ufaransa mwaka 1992 alisema,
“Leo hii Marekani itakasirishwa endapo Umoja wa Mataifa utaingia Los Angeles kutuliza amani. Lakini kesho watafurahia kitu hicho! Hii ni kweli hasa endapo wataambiwa kuna kitisho kutoka nje ya sayari yetu kinacho tishia uhai wetu.”( The Council on Foreign Relations (CFR) excerpted from the book The Bilderberg Group by Daniel Estulin)
“Itakuwa hivyo kwa watu wote wa dunia ambapo wataomba msaada wa kupambana na kitisho hicho. Kitu kimoja ambacho kila mtu anakiogopa ni kile ambacho hakifahamiki. Walimwengu watakapo letewa kitisho hicho, haki zao za msingi wataziachia na kuzikabidhi kwa serikali ya dunia ambayo itawahakikishia usalama wao.”( The Council on Foreign Relations (CFR) excerpted from the book The Bilderberg Group by Daniel Estulin)

Katika kuelekea kwenye uchaguzi mkuu wa Marekani vyombo kadhaa vya habari na mitandao ya kijamii vimekuwa vikiripoti kuwa wananchi wa Marekani wangelipendelea kumpa Obama ushindi kwenye uchaguzi huo kama shujaa ambaye mwenye uwezo wa kuliokoa taifa hilo kwenye shambulizi la viumbe wasio julikana kutoka kwenye sayari nyingine. Asilimia 72 ya wananchi wataifa hilo wanaamini juu ya kuwepo kwa viumbe hao na uwezekano wa kutokea kitisho hicho.

Kwenye miaka ya karibuni neno ‘UFO’ (Unidentified flying object) limechukua kasi kwenye vyombo vya habari, hasa nchi za Magharibi, Asia, na Marekani. Vyombo hivi mwonekano wake ni duara lakini pia vinaweza kuwa na umbo jingine tofauti na hilo kama tutakavyo ona. Taarifa zisizo rasmi kutoka kwenye vyombo mbalimbali vya habari na maelezo ya watafiti mbalimbali kwenye suala hili ni kuwa UFO hutumika kama chombo cha anga cha kusafiria kwa viumbe hao wasio julikana kutoka sayari ya mbali. Lakini tabia yake ni tofauti sana na vyombo vyetu vya anga.

download%2B%284%29.jpg


UFO haionekani kuathiriwa na nguvu za mvutano, inakwenda kwa mwendo kasi mkubwa sana ambao hakuna vyombo vyetu vya kusafiria vilivyo pata kurikodiwa kuwa na mwendo kasi huo, huweza kubadili mwelekeo wake katika nukta yoyote ya safari yake, na inaweza kutoweka machoni pa mtazamaji ndani ya sekunde na asijue ameona nini.


Baadhi ya vyombo vikubwa vya habari, wanasiasa, wasomi, wanafunzi na viongozi wanauchukulia huu mtazamo mpya wa nafasi yetu na sayari yetu kwenye ulimwengu utatuletea amani ya kidunia ambayo haijapata kuwepo, umoja na udugu na maendeleo makubwa. Lakini kwa upande mwingine hasa watafiti huru na wasomi kadhalika wanaamini kuwa huu mtazamo mpya utatupeleka kwenye wakati mgumu na changamoto nzito tulizo pata kukutana nazo kwenye sayari yetu hii.

UFO kweli zipo au ni aina fulani ya udanganyifu?
Asilimia 72 ya wananchi wa Marekani wanaamini juu ya kuwepo kwa uhai nje ya sayari yetu na kwamba kuna viumbe wengine wanaishi huko. Asilimia 48 wanaamini juu ya kuwepo kwa UFO na asilimia 15 wanaamini kuwa wameona UFO. Asilimia 2-3 wanaamini kuwa wamewahi kutekwa na viumbe hao na kuingizwa kwenye UFO na baadaye kurejesha walipo kuwa.

Kuhusiana na UFO kumekuwepo na taarifa nyingi mno, kutoka kwenye magazeti mpaka majarida. Vijitabu na mavitabu. Kutoka kwenye taarifa za watu waliona UFO, walio waona viumbe hao, mpaka wale walio kamata na kupakiwa kwenye UFO. Wakati mwingine inakuwa ni vigumu kuzithibitisha taarifa hizo, wakati mwingine taarifa zinakuzwa kubwa kushinda tukio lenyewe, wakati mwingine kwa makusudi zinakuwa ni taarifa za kutengeneza au zenye upotoshaji. Lakini bado kuna wakati tukio moja linakuwa na mashahidi zaidi ya mmoja, linakuwa limeacha ushahidi wenye kuonekana, ushahidi unao weza kuugusa kwa mkono, ushahidi ambao ni zaidi ya maneno ya shuhuda.

images%2B%287%29.jpg


UFO kwa wanahistoria zimerekodiwa kwenye majalada ya historia tangu enzi na enzi ya historia ya mwanadamu. Ingawa haipo kwenye mitaala ya somo la historia yenyewe, na hivyo ni kama hakuna kitu kama hicho.

Kuanzia mwaka 1991 mpaka 1993 jiji la Mexico lilifunikwa na taarifa za kuonekana kwa UFO. Julai 11, 1991. Watu 17 ambao hawana mahusiano yoyote katika maeneo tofauti ya jiji hilo wakiwa na kamera zao, waliweza kunasa picha ya diski kubwa la chuma karibu kabisa na usawa wa jua mbalo muda mfupi nyuma lilikuwa limepatwa na mwezi. Diski hilo lilikuwa limening’inia angani kwa muda bila kusogea upande wowote ule. Lakini watu hawa hawakujua kama wamepiga picha UFO mpaka watu wengine walipo ng’amua wakati wanaoneshwa video hizo.
images%2B%286%29.jpg


Kutoka hapo watafiti wakaanza kupokea video na picha nyingi zinazo onesha umbo la duara kubwa la chuma, UFO zikiwa kwenye anga la Mexico ambazo picha zake zilipigwa na watu binafsi. Vyombo vya rada na hata marubani kadhaa wameripoti kuviona vyombo hivyo vikivinjari katika anga la Mexico. Kutoka kwenye uwanja wa Benito Juárez International Airport Machi 4-5, 1992 iliripotiwa marubani wawili na kuthibitishwa na rada ya uwanja huo juu ya kuionekana kwa UFO. Mmoja wa rubani aliyehojiwa kuhusiana na tukio hilo alisema;
‘‘Ilikuwa ni siku nzuri. Mwanzo nilifikiri ni puto (balloon), lakini lilikuwa likisafiri haraka. Tuliliona vizuri na haikuwa ni ndege’’(UFO Briefing Doc - 1991-1994: RECENT CASES)


Tukiwa bado tupo hapo Mexico, ripoti nyingine inasema,
Jeshi la anga la Mexico limetoa kaseti ya video ambayo wataalam wa UFO wamedai ni UFO kumi na moja zilizo naswa na kamera zilipokuwa zikiizonga zonga ndege ya jeshi hilo iliyo kuwa ikifanya doria. Jaime Maussan ambaye anaamini juu ya kuwepo kwa vyombo vinavyo ruka vya viumbe wengine kwenye sayari yetu alisema alipokuwa kwenye mkutano na waandishi wa habari kuwa, vitu hivyo ni vya kweli na vinaonekana kusimamiwa na viumbe huru kutokana na tabia viliyo onesha.

Vyombo hivyo vilikuwa vikifukuzwa na ndege ya doria baada ya kudhaniwa ni ndege za wabeba dawa za kulevyea, lakini ghafla zilitoweka na zilipo onekana tena zilikuwa zimeizunguka ndege ya doria ya jeshi la anga la Mexico.

Mexico imekuwa na historia ndefu ya kuonekana kwa UFO, nyingi kati ya hizo zimekuwa zikidharauliwa na wana sayansi kama ni vipande vya uchafu ama vumbi kutoka kwenye anga, roketi za kivita, Maputo ya hali ya hewa au uzushi.

Januari 2, 1993, kila gazeti kubwa ndani ya Mexico na taarifa za vyombo vingine vya habari viligubikwa na habari moja tu ya chombo kisicho fahamika na chenye tabia zisizo lingana na chombo chochote kinacho julikana na wakazi wa sayari hii. Chombo hicho kilibaki kwenye anga la Mexico kwa masaa matano. Gazeti moja kubwa la Mexico linalo kwenda kwa jina la, La Prensa lilikuwa na kichwa cha habari kilichosema, ‘Maajabu! UFO kwenye anga la Mji Mkuu’. Tukio hilo pia lilirekodiwa na rada kutoka kwenye uwanja wa kimataifa wa jiji la Mexico.( Gary Bates: UFOs and the Evolution Connection Uk 179)

images%2B%2811%29.jpg


Brit Elders mtafiti kwenye masuala ya UFO, alipokuwa akizungumzia tukio la UFO kunasa kwenye rada kwenye jiji la Mexico alisema,
“… rada ya Mexico imefuatilia na kurekodi UFO sawa na yale yanayo semwa na watu waliyo ona kwa macho yao wenyewe kutoka aridhini na kutoka kwa marubani wa ndege wakiwa angani.”( Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’)

Serikali ya Mexico ilipo shinikizwa na wadau mbalimbali juu ya kulifanyia uchunguzi suala hili la UFO ilifanya mkutano na waandishi wa habari ambapo serikali ilitambua juu ya kuonekana kwa vyombo hivyo lakini ikasema – UFO hazina madhara yoyote kwa wananchi.

images%2B%2810%29.jpg


Tukitoka Mexico tunaelekea kwenye nchi inayo kaliwa kimabavu na utawala wa Kizayuni, Palestina. Septemba 17, 1996 kituo cha Polisi cha Tel Aviv kilipokea dazeni za simu toka kwa wakazi ambao wameona kitu chenye mwanga mkali kikifanya sarakasi kwenye anga lao kwa namna ambayo hakuna ndege wala helikopta ambayo ingeweza kufanya kitu kama hicho.
Mwaka 1997 kwenye mahojiano na jarida la British Journal UFO Reality, Rnen alisema yafuatayo kuhusiana na kile kinacho tokea kwenye aridhi hii inayo kaliwa kimabavu na Wazayuni,

“Vyote kwa pamoja UFO zimeanza kuonekana kwenye maeneo ya Israel, na pia Iran na Australia kwa wakati mmoja. Agosti mwaka 1996 wimbi la mashahidi walio ona kwa macho UFO, na haikuwa watu wa kawaida peke yao, hata maofisa wa polisi na jeshi. Taarifa zilizo pokelewa ni nyingi na zilikuwa zikiongezeka siku hadi siku na hata kuwa ni vigumu kuweka taarifa ya mtu mmojammoja.”( Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’ uk 14-17)


Tukio hilo lilishuhudiwa na maelfu ya watu ambao waliona UFO ikisafiri taratibu mita 200 kutoka aridhini. Vituo vya polisi na vituo vingine vya dharura vilipokea simu za kutosha kutoka kwa watu ambao walitaka kujua kulikoni na wengine wakishuhudia kuyaona hayo. Ilikuwa ni usiku wa manane, saa nane na nusu usiku, watu walisimama na kutizama UFO kama kitu kubwa mno lilio na taa na muangaza wa kutosha kumulika anga la vitongoji viwili kwa mpigo. Tukio hili lilishuhudiwa kwa takribani dakika kumi, halafu ghafla, bila tahadhari yoyote chombo hicho kikatoweka kwenye macho ya watazamaji wake.( Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’ uk 14-17)
images%2B%2814%29.jpg


Machi 13, 1997 jimbo la Arizona kwa dakika 106 midaa ya saa mbili na robo usiku lilishuhudia kile ambacho baadaye kilijulikana kama ni UFO. Baada ya tukio hilo simu zilimiminika kwenye vituo vya dharura vya jimbo hilo kutoka kwa mashuhuda wa maeneo kadhaa ikiwemo Prescott, Wickenburg, Glendale, Phoenix, Scottsdale na Tempe.

Kutoka kwa mashuhuda ni kuwa chombo hicho kilikuwa karibu kabisa na kituo cha Luke Air Force, ndege aina ya F-16 tatu zilitoka kwenda kukifuatilia chombo hicho kujua kulikoni. Hata hivyo ndege hizo za kijeshi zilipo karibia chombo hicho kilitoweka ghafla kama kupepesa mboni ya jicho. Hata hivyo maafisa wa kituo hicho cha Luke kama ilivyo tegemewa walikataa kuwa hakuna ndege za kijeshi zilizo tolewa kwenda kukifuatilia chombo hicho na wala hawafanyi tafiti juu ya UFO.

images%2B%2815%29.jpg


Peter Davenport kutoka kwenye kituo cha taifa cha kutoa taarifa za UFO kilichopo Seattle, Washington alipokea mamia ya simu kuhusiana na tukio hilo na maoni yake binafsi ni kuwa,
‘Tukio la Arizona lilikuwa wazi kabisa kati ya matukio niliyo pata kuyaona … tulicho kiona pale ni kitu cha kweli kabisa. Tayari wako hapa (viumbe kutoka sayari nyingine)’(Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’ uk 14-17)



Miezi mitatu baada ya tukio, Juni 18, 1997 tukio hilo lilianza kuzungumziwa kwenye vyombo vikubwa vya habari duniani na kuanza kupata mvuto na kuvuta hisia za watu. Liliripotiwa kwenye NBC, MSNB,CNN na ABC.
Mike Fortsen, ambaye alishuhudia tukio hilo kwa jicho lake mwenyewe alipokuwa anahojiwa na CBS kuhusiana na tukio lenyewe la Arizona alisema hivi,
‘Ninayo uhakika kabisa na kushawishika kuwa kile kilikuwa ni chombo cha viumbe kutoka kwenye ulimwengu mwingine. Ni na hakika kabisa viumbe hawa si kwamba wametoka kwenye sayari nyingine, bali kutoka kwenye uwanda mwingine.( Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’ uk 14-17)
images%2B%289%29.jpg


Kitu kidogo nikiweke sawa hapa kabla ya kuendelea mbele, ingawa na amini kitu hicho nitakizungumzia kwa mapana zaidi mbele, lakini ili nisikuache sana ngoja nikigusie kidogo. Fortsen amesema ‘kutoka kwenye uwanda mwingine’. Neno ‘uwanda’ ni neno ambalo utalikuta sana kwenye aina hii ya habari. Dunia tunayo ishi sasa ni maarufu kama ‘pande tatu’ au ‘miwanda mitatu’ miwanda ni wingi wa uwanda. Wanaita ‘Three Dimensional’ au 3D. Yaani kimo, urefu na upana. Hivyo kutoka uwanda mwingine ni kutoka nje ya mfumo wetu wa jua wa Milk Way, kwamba ni kutoka kwenye galaxy nyingine isiyokuwa na 3D!

Tukio hili la Arizona liliripotiwa pia na USA Today kwenye kurasa nzima iliyojaa mnamo Juni 18, 1997. Kwenye makala hiyo mwandishi na mtafiti Richard Price ameliita tukio hilo,
“Tukio la ajabu na kushangaza la UFO tangu miaka 50 iliyopita.”( USA Today Juni 18, 1997)
Kitu kimetokea kwenye anga la Arizona usiku wa Machi 13. Hakuna mwenye uhakika wa kwamba kilikuwa ni kitu gani, lakini maelfu walikiona, dazeni kadhaa walikirekodi kwa njia ya video na watu kwenye jimbo zima bado fikra zao zimenaswa kwenye tukio hilo ….
Mashuhuda hao wanakubaliana kwenye vitu vitatu juu ya tukio hilo. Kwanza jichombo lenyewe lilikuwa ni jikubwa mno. Makadirio ya karibu ni kuwa ukubwa wake ulikuwa ni sawa na urefu wa viwanja vitatu vya mpira wa miguu.
Uchambuzi wa kompyuta kupitia video zilizo rekodiwa wamekadiria ni sawa na futi 6000, au zaidi ya maili moja.
images%2B%2810%29.jpg


Pili chombo hicho hakikutoa ukulele wowote, kipo kimya kama hakipo.
Tatu kilikwenda taratibu juu ya eneo la Phoenix, imekadiriwa kuwa na mwendo kasi wa 30 mph. Mara kadhaa kilikuwa kikinata kwenye anga.( Chuck Missler na Mark Eastman ‘ALIEN ENCOUNTERS’)
Venezuela, eneo la Maracaibo, Oktoba 24, 1886.Turkey eneo Istanbul, Mei 2008 – Septemba 2009.Portugal eneo la Fatima, Agosti 13, 1917, Septemba 13, 1917, Oktoba 13, 1917.Marekani, Aurora, Texas, Aprili 19, 1897.Urusi, Podkamennaya Tunguska River, Juni 30, 1908. Marekani, Stephenville, Texas, Dublin, Texas, Crawford, Texas, Januari 01, 2008 – Februari 09, 2008. Mexico, jiji la Mexico, Agosti 6, 1997. Brazil, Varginha, Minas Gerais, Januari 20, 1996. Australia, Victoria, Agosti 8, 1993. Uingereza, London, Aprili 21, 1991. Kanada, Montreal, Quebec, Novemba 7, 1990. Belgium, Ans, Wallonia, Machi 30, 1990. New Zealand, South Island, Disemba 21, 1978.
images%2B%2812%29.jpg


Kwa takribani miaka hamsini sasa tangu serikali mbalimbali duniani na watafiti walipoamua kulishughulikia suala la UFO na kutafuta majibu ya maswali kuhusiana na asili yake ni nini na tija au madhara yake kwa binadamu ni yapi hakuna kati ya hao walio kuja na majibu ya kuridhisha au majibu rasmi kuhusiana na suala hilo.


Kama UFO zitakuwa ni kweli zipo, na asili yake hasa ni kutoka nje eidha ya sayari yetu au galaxy yetu, ukweli huo hapana shaka utakuwa ni changamoto ya namna yake kwa binadamu wote. Kwa upande mwingine, ikiwa UFO si hivyo tunavyo ambiwa na si hivyo inavyo elezewa na wale walio shuhudia , basi vyombo hivyo vitakuwa ni ushahidi tosha wa mpango kamambe ambao mabilioni ya binadamu hawafahamu hatima na malengo yake ni nini na ambao athari yake huenda ikamuathiri kila binadamu aliyepo kwenye sayari hii.
 
UJIO WA BENKI MOJA YA DUNIA


Safari ya kuelekea kwenye New World Order, kwa kiasi kikubwa imebebwa na mfumo huu wa kiuchumi ambao unategemea mabenki. Rejea posti hii kuhusiana na mabenki ya Illuminanti. Kama nilivyo sema awali aihitaji kufikiri sana kuona kuwa wale wenye mamlaka juu ya pesa, mzunguko wake na thamani yake ndiyo wenye mamlaka juu ya dunia hii. Hichi ndicho Illuminanti kwa kiasi kikubwa wameweza kukifanikisha.



Katika zama za kati wakati utajiri ukipimwa kwa mali kama vile dhahabu na fedha. Illuminanti wakiwa wamjifinika shuka la Knight Templar, waliweza kijiweka kwenye nafasi ya juu ya uchuuzi wa bidhaa hiyo muhimu ambayo leo tunaiita ‘PESA’. Matajiri na wafalme wa zama za kati hawakufanya biashara hiyo na yeyote zaidi ya Knight Templars.

Brotherhood wakagundua kwamba kiasi kikubwa cha dhahabu kinaweza kukopeshwa kwa kutumia makaratasi yenye sahihi yao na thamani ya dhahabu halisi ikiwa imeandikwa kwenye makaratasi hayo badala ya dhahabu yenyewe. Kama ambavyo leo mtu anavyo weza kukuandikia hundi badala ya kukupa pesa halisi. Juu ya hapo Brotherhood walipo kopesha makaratasi hayo ambayo ‘yaliwakilisha’ dhahabu waliyonayo, waliwatoza riba wale wakopaji.




Wakati mwingine hawakuwa na hizo dhahabu halisi, ispokuwa walikuwa na makaratasi tu, hivyo waliwakopesha watu makaratasi hayo na kuwachaji riba kwa makaratasi hayo bila wao kuwa na hizo dhahabu halisi.

Lakini mwiso wa siku wakopaji walipokuja kulipa madeni yao, hawakulipa makaratasi yale waliyo pewa awali, ispokuwa walilipa dhahabu halisi. Kwa utaratibu huu hazina ya dhahabu ikaangukia kwenye mikono ya Illuminanti na imekuwa ikiongezeka tangia hapo. Sasa dunia inautambua mfumo uo kuwa ni halali, na ndiyo utaratibu wa uchumi wetu leo, ambapo makaratasi yanatumika kama ‘kiwakilishi’ cha utajiri halisi ambao upo mikononi mwa wa chache, lakini wakati huu ukiwa hauwakilishi dhahabu, ispokuwa mali halisi zinazo milikiwa na masikini, na mwisho wa siku tunaposhindwa kulipa madeni hayo wanakuja kuchukua nyumba, gari na mengineyo, mfumo huo leo unatumiwa na taasisi zinazo itwa benki.



Tangu kipindi cha Babiloni, ukopeshaji wa kutumia riba umekuwa ndiyo hasa chanzo cha vurug, vita na hata kuanguka kwa dola mbalimbali. Dola kama ya Persia na Roma zilitanuka na kuwa kubwa kutokana na madeni makubwa waliyo kopa.

Mwisho wa siku yanaposindwa kulipa madeni hayo huanzisha vita na mataifa ambayo yanawadai ili kulizima deni hilo kabisa. Hili linaendelea mpaka sasa. Utajiri wa Marekani umejengwa na matrilioni ya mikopo, mikopo kutoka kwenye benki za watu binafsi, na kinyume chake Barack Obama na marais wengine wote duniani SI MARAISI HALISI, BALI VIBARAKA VYA WAMILIKI WA MABENKI. KIFUPI NI KUWA NCHI ZOTE DUNIANI ZIPO KWENYE MIFUKO YA WAMILIKI WA MABENKI.



Moja ya sababu ya Ufaransa kushinikiza uvamizi wa Libya ni deni ambalo Ufaransa ilikuwa ikidaiwa na Libya, hivyo kwa kuong’oa utawala ule na kuweka utawala wanao utaka ni sawa na kulifuta deni hilo. Moja ya sababu kuu ya machafuko ya Rwanda ni madeni kutoka IMF na World Bank, tizama posti hii .

Utozwaji wa Riba unasababisha kupaa kwa bei ya bidhaa kwa sababu asilimia kubwa ya gharama ya bidhaa inakwenda kulipia deni la muuzaji/msambazaji/mzalishaji/n.k. Deni linavyo kuwa kubwa, ndivyo inavyokuwa bei ni kubwa kwa bidhaa. Benki zinaongeza kiwango cha riba ilikupunguza idadi ya wakopaji lakini wakati huohuo kuifanya mikopo iliyopo kwenye mzunguko kushindwa kulipika, sababu kwenye mfumo tulio nao deni linapwa kwa deni, watu wasipo kopa, hakuna fedha kwenye mzunguko, pesa ikitoweka kwenye mzunguko madeni hayalipiki, madeni yasipo lipika, benki zinakuja kuchukua utajiri halisi ulio wekwa kama dhamana.



Ili taifa liweze kuendelea kiuchumi katika kiwango cha kitaifa na kimataifa, inabidi kwa serikali kukukopa fedha kwenye taasisi za fedha za watu binafsi, inakopeshwa pesa ambayo kimantiki hasa haipo. Taifa ili kuweza kulipa deni hilo inabidi kuchukua utajiri halisi kutoka kwa wananchi wake na kuwapelekea wakopeshaji ambao mara nyingi ni taasisi za fedha za kitaifa na kimataifa. Kwa wakati huohuo wananchi wanakopa kutoka kwenye taasisi hizohizo ili waweze kulipa mikopo, kodi na kuendesha maisha yao.




Hii inatuambia kwamba, wamiliki wa mabenki katu hawawezi kupata hasara, hii inaamaanisha kwamba utajiri wote unao uwona kwenye maisha ya watu, kiuhakika eidha ni wa kwao wamiliki wa mabenki, au wameukopesha wao au utakwenda kwao baada ya muda. Mwaka 1993 serikali ya Uingereza ililipa £ 24.5 bilioni kama riba, hii ilikuwa ni mara mbili zaidi ya bajeti ya elimu kwa UK, na hii ilikuwa ni riba tu. Lakini hilo halitoshi kuifanya serikali kuprint fedha zake yenyewe na kuzikopeshaa bila riba!
Historia inatuambia kunao viongozi waliojaribu kufanya hivyo katika kipindi chao cha kiutawala. Abraham Lincoln alisema baada ya vita ya wenyewe kwa wenyewe ndani ya Marekani, atarudi na kuitizama Federal Reserve, na kweli alianza kuprint fedha zake mwenyewe, lakini haikumchukua muda, aliuwawa. J.F. Kennedy naye alikuja na wazo kama hilo la Lincoln, naye kilimpata kilicho mpata mwenzake.



Leo utaziona serikali zetu zikitoza kodi katika kila kitu, maeneo mengine yanatozwa kodi zaidi ya mara mbili, serikali zinakusanya pesa kuliko zilivyo pata kukusanya hapo, serikali zinatoa ahadi nzuri nzuri kwa wanachi wake, lakini hali ya uchumi bado inazidi kuzorota, na tunajiuliza ni wapi fedha zote hizi serikali inapozipeleka? Rasilimali za nchi zinauzwa kwa kutumia neno ‘ubinafsishaji’ na ‘uwekezaji’ lakini hali bado duni, shida nini? Matumbo yasiyo ridhika, yasiyo shiba, yasiyo kinai ya wamiliki wa mabenki ndiyo wanao pelekewa utajiri huo, na hawawezi kuacha mpaka nchi yote iwe kwenye mifuko yao.

Jiulize kwanini dunia hii iliyo jaa rasilimali kutoka angani, aridhini, baharini na kila unapo pafikiria, lakini bado kuna watu wanava nguo moja na hawana ndoto kwamba kuna siku wataweza kubadilisha, mamilioni wanakufa kwa njaa, vita na ukame kila mwaka. Dunia nzima imetiwa minyororo ya madeni kutoka kwa wamiliki wa benki. Serikali zinabidi zikope fedha kutoka kwenye taasisi za fedha, kisha zizalishe bidhaa za kuuza kwenye mataifa mengine, ili ziweze kupata fedha za kulipa madeni yake pamoja na riba, au vinginevyo rasilimali zake zibinafsishwe kwenye mashirika ya kimataifa kwa kutumia maneno mazuri kabisa, ‘uwekezaji’.



Kiukweli kabisa ni watu wachache tu ndiyo hasa wame ishikilia dunia kwenye ncha ya kisu. Dunia inadhikika na walimwengu wake kwa sababu ya maamuzi ya watu wachache. Wameweka mfumo huu wa kibenki kuwa ndiyo uti wa mgongo kwa uchumi wetu na hakuna ambaye anasalimika na mfumo huo.

Huyu mungu mkubwa wa uchumi anayeitwa ‘Benki’ na mitume wake kama ‘ukuaji uchumi’ na ‘uzalishaji bidhaa’ wakiwa tumia maandiko matakatifu ya ‘ubinafsishaji’ na ‘uwekezaji’ imekuwa ni ‘pepo’ kwa wateule wachache na ‘moto’ kwa mabilioni ya walimwengu. Mfumo huu unaizamisha dunia kwenye bahari ya madeni wakati wateule wakielea kwenye utajiri usio pimika.



Wakati dunia ikiwa imeshikiliwa na wamiliki wa mabenki, na kusalimika kwake kumewekwa katika ukopeshaji wa kutoza riba, daima kutakuwepo na hitajio la vita kutoka kwa watawala kwenda kwa watawaliwa. Hii ni kwa sababu katika mzunguko kutakuwa na kiasi kikubwa cha fedha kuliko utajiri halisi kama dhamana ya fedha hizo; pale ambapo mkopaji anapokosa fedha za kulipa deni lake na riba, anakuwa na vitu viwili tu; eidha awe mtumwa wa MKOPESHAJI, au ADUI YAKE, na chochote kati ya hicho hakina matokeo mazuri.


Ni kwa sababu hii mabenki haya ya kimataifa ndiyo wadau wakubwa na wenye hisa kubwa zaidi kwenye Majeshi, sheria, nishati, madawa, elimu, vyombo vya habari n.k.

Ili mabenki yaendelea kukaa pale juu milele, wakopaji lazima wabakishwe kwenye lindi la ujinga na wasifahamishwe kwamba wao ni zaidi ya watumwa kwa wakopeshaji wao. Historia ya kweli, ikiwemo upotoshwaji na ulaghai wa mfumo wa kibenki, katu na lazima usifundishwe. Kiuhakika ni lazima, ni lazima usifundishwe. Tizama vitabu vya kihistoria vimejaa hadithi za wafalme na malkia, kuanguka na kukua kwa mataifa, vita na ushindi. Lakini ni zimwi gani hilo lililo nyuma ya hayo yote, hapati hata neno moja juu ya hilo, lakini siku zote zimwi hilo si jingine bali ni mfumo wetu wa uchumi ambao benki au kwa lugha nyingine ‘makaratasi’ ndiyo yamefanywa kipimo cha thamani ya vitu halisi, badala ya utajiri halisi wa vitu hivyo.

kumbuka tunatakiwa kuwa na SERIKALI MOJA!
KIONGOZI MMOJA!
DINI MOJA!
BENKI MOJA!
Na JESHI MOJA
 
USHIRIKI WA VYOMBO VYA HABARI KUSIMAMISHA NEW WORLD ORDER



“Katika kipindi ambacho ulimwengu umezamishwa kwenye ujinga na uwongo, kusema ukweli ni tendo la kimapinduzi” (George Orwell)

Vyombo vya habari vya kimataifa, kama TV na Magazeti, ‘vyombo vya freemason’. Haviwakilishi chochote zaidi ya maono ya wamiliki wake, freemason, illuminanti na juhudi za waziwazi za kuuzamisha umma katika ujinga, umbumbu, ubususa na upumbavu.



Utaona vyombo vya habari vya kimataifa (vyombo vya kimasonia) vinashindana kutoa habari zenye muelekeo mmoja ingawa vyombo hivyo vinaonekana vinawamiliki tofauti, ispokuwa utaratibu wao wa habari kana kwamba mmiliki wake ni mmoja. Tofauti ni ndogo mno katika maudhui ya habari zao.



Mpaka sasa tunafahamu kuwa 9-11 ilifanywa na utawala wa Bush mwenyewe, lakini pia tunajua kwamba shambulizi lile lilipangwa miaka kadhaa kabla na moja ya malengo yake ilikuwa ni kuweza kuivamia Afighanstan na kujenga bomba la mafuta kutoka Asia ya Kati kuelekea bahari ya hindi, na pia kuichukua biashara ya dawa za kulevyia ambayo ilidorora wakati wa Taliban. Lakini mpaka sasa Washigton na vyombo vingine vyote vya habari ulimwenguni, hata hapa nyumbani, bado vinamtaja Osama Bin Laden kama mshikiwa nambari moja na kila leo vinaweka ushahidi wa uwongo hadharani kwamba Osama kutoka mapangoni na Alqaeedah ndiyo wahusika wa tukio lile.


Tunajua kwamba Osama Bin Laden alishakufa tangu 2001, iko wazi, ushahidi upo, lakini vyombo vya habari vimekuwa vikitumiwa vidio feki na sauti feki za Osama zilizotengenezwa na CIA na washirika wao, kuthibitisha kwamba Osama kavamia hapa, Osama atavamia pale, Osama atamuua yule kwa kipindi chote ambacho tunajua Osama alisha kufa.



Lakini Hiyo haitoshi ili Obama kujihakikishia ushindi kwenye uchaguzi na kurudisha imani ya Wamarekani dhidi yake, alitangaza rasmi kifo cha Osama hivi majuzi na kwamba kimeuwawa ka kikosi maalum baada ya mapigano makali, na watu wote wameamini hivyo, vitabu vimeandikwa vya uwongo kuelezea tukio hilo, na watu wananunua, na hata hapa kwetu nimeona magazeti kadhaa ya kifasiri hicho kitabu, tena magazeti makubwa tu, wakati ushahidi upo wa waziwazi kuwa jamaa alishakufa miaka 10 kabla ya kifo chake kutangazwa rasmi hivi majuzi, na alikufa kutokana na ugonjwa wa ini na matatizo ya kibofu cha mkojo.

Lakini kwa vile hili halina tija kwa Illuminanti tunaambiwa hadithi tofauti na sisi tunaikubali.



Kiongozi wa Afighan, Hamid Karzai, aliajiriwa kama mshauri kwenye kampuni inayo fanya ujenzi wa mabomba ya mafuta. Condeleezza Rice alikuwa ni Director wa kampuni husika, Chevron kutoka mwaka 1991-2001. Mdau mkubwa wa Chevron katika sekta ya mafuta na kwenye mradi wa mafuta kwenye bahari ya Caspian ni Kazahkstan.

Taliban walipo kataa mradi ule wa mafuta, Marekani ilitishika, ndipo hapo yakasemwa maneno maarufu kwenye sakata hilo,

“Kama hatutaweza kuwazika kwa dhahabu, basi tutawazika kwa mabomu.”

Baada ya hapo kilichofuatia ni historia kila mtu anajua, mpaka leo wa Afighan wanazikwa kwa mabomu.




Tangu vita dhidi ya ugaidi itangazwe, vikundi mbalimbali vya kigaidi vimezidi kujitokeza kila uchao, kila kona ya dunia kila mahali na vinakuwa harakaharaka na kwa nguvu kubwa kana kwamba ni mtaji ulio tiwa baraka zote. Hebu juilize ni vipi taifa kubwa kama la Marekani, taifa lililoweza ‘kumng’oa tajiri wa mafuta duniani, Saddam Hussein, linashindwa kukisambaratisha kikundi kama cha Alqaeeda, kikundi ambacho eti leo kinatishia Marekani kiasi kwamba taifa hilo kubwa kiuchumi, kisilaha, kiteknolojia linalazimika kufunga balozi zake kona mbalimbali za dunia, eti inaingia akilini?




Jiulize vikundi hivi vinapatia wapi pesa, ikiwa mitandao yote ya pesa ya kidunia inasimamiwa na mabenki ambayo kila leo yanawekewa sheria ngumu za kusimamia pesa hizo, hasa pesa zinazo kwenda nje ya nchi moja ama nyingine. NI wapi wanapatia silaha, ni wapi wanakutana na kuweka mipango yao ya kulifanya taifa zito kufunga balozi zake?



Lakini hizo ndizo hadithi kutoka kwenye vyombo vya maadui zetu, ambazo zinafanana kutoka chombo moja cha habari mpaka kingine, vyombo vyetu vya hapa nyumbani kazi yake ni kudakia tu kila kile kinachorushwa na mabwana wakubwa ‘Copy n Paste’.



Upo ushahidi usio nashaka kwamba wafadhili na wadhamini wakubwa wa vikundi hivyi ni Washinton, London, na washirika wake wengine. Kambi za mafunzo za magaidi zipo ndani ya majiji makubwa ya Ulaya na Marekani na zinasimamiwa vizuri na mabwana wakubwa. Mengine yote ni maagizo kwenye luninga ambayo sisi tunaamisha kila uchao kwamba ni kweli.

Hakuna vita dhidi ya Ugaidi, bali kunavita vikubwa dhidi yako wewe na familia yako. Hakuna vita wala ugomvi baina ya waislam na wakristo, bali kuna vita kubwa dhidi yako wewe. Tafakari ....

Watu wachache, wenye nguvu na utajiri unakaribia dola za Marekani Trilioni 300, watu walikwisha mfuta Muumba kwenye maisha yao, watu ambao hawaogopi wala kujali chochote kutokana na kiburi cha utajiri na ulafi wa madaraka uliowafanya vipofu, viziwi wa kiakili na kiroho, watu hawa wahajali ni watu wangapi watakufa, uharibifu gani utatokea, kwani wao ni wateule, watu hao wanataka kuiyona serikali ya dunia imesimama, kwa gharama yeyote, na watu hawa wametangaza na vita, na wanapigana vita hivyo dhidi yako na familia yako.

“Tunashukuru sana kwa Washington Post, NewYork Times, Times Magazine na majarida mengine makubwa ambayo wakurugenzi wake walihudhuria mikutano yetu na wakatunza ahadi zao za kutunza siri zetu kwa takribani miaka arobaini. Ama kwa hakika ingelikuwa ni vigumu kwa sisi kuweza kuuendeleza mpango wetu kama tungekuwa tunamulikwa na mwanga wa vyombo hivi vya habari kwa miaka hiyo yote. Lakini sasa kazi imefikia hatua bora na nzuri na tunajiandaa kuelekea kwenye serikali moja ya dunia nzima. Utawala wa kimataifa chini ya wasomi wateule wachache na mabenki teule ni utawala unaohitajika, unao pendelewa zaidi dhidi ya utawala wa kitaifa uliotumika karne zilizopita” (David Rockefeller, 1991 Trilateral Commission meeting)
“Dunia inaongozwa na watu tofauti kabisa na wale tonao waona”
Na Benjamin Disrael




“Yule pale mfuasi ambaye kwa kujitia mpofu amekataa kuona hatari yoyote inayo ikabili jamii yetu, ambaye ana amini kuwa kama ataendelea kuwa mpofu juu ya hatari hiyo, akanyamaza kimya na kuitunza familia yake, basi United Nation, European Union na au Universal Declaration of Human Rights watamuhakikishia kuwa hakuna madhara yoyote yatakayomfika, kwake yeye, gharama yoyote inayostahiki kulipwa kwa ajili ya uhuru ni lugha iliyopitwa na wakati (haina maana). Mtu huyu anayeonekana kuwa na maarifa, anaamini kuwa kama kweli kuna njama zakuwafanya walimwengu wote kuwa watumwa basi angezipata kupitia luninga. Kwa moyo mkunjufu kabisa anasoma gazeti lake, anakubaliana na taarifa zake pamoja na maoni yaliyomo humo. Anajisemea mwenyewe kama haya ninayo soma si ya kweli imakuaje ya kachapishwa?... juu ya yote kile ambacho watu wa magharibi wanakiita demokrasia ni mzizi wa uhuru na uvumilivu kwa ajili ya kuleta amani ya dunia na hivyo ndivyo watu alio wapigia kura na vyombo vya habari walivyo muaminisha. Sahau wanayoyasema, pumzika leo usiku kwenye luninga kuna kipindi cha “Who wants to be a Millionaire” ... (hapa nyumbani tuna Maisha Plus na mfano wa hivyo),na kesho Man United wanacheza na Arsenal”



Na J.S Gibb
“Hakuna kitu kinachoitwa uhuru wa vyombo vya habari. unalijua hilo nami najua hilo... biashara ya uandishi wa habari ni kuuharibu ukweli, kudanganya moja kwa moja, kubadilisha habari... unajua hilo nami nalijua hilo. Hakuna kati yenu anaye thubutu kuandika ukweli wa maoni yake, na kama ukiandika unajua kabisa hayata chapishwa.Nalipwa kwa kutoandika ukweli halisi wa maoni yangu kwenye gazeti, na nyie wengine mnalipwa mishahara kwa kazi hiyo pia, na yoyote atakaye kuwa mpumbavu kiasi cha kuandika ukweli halisi kuhusu maoni yake, atajikuta yuko mtaani akitafuta kazi nyingine. Tu vifaa na watumishi wa watu walio nyuma ya mapazia... wanavuta kamba walizotufunga kama wana sesere nasi tunacheza”.
John Swinton aliyekuwa chief Staff wa New York Times




Kile kinachoitwa taarifa ya vyombo za habari kiko mbali na kile ambacho watu wanapaswa kufahamu kupitia vyombo hivyo kinyume chake taarifa hzo zimegeuka na kuwa ni shule ya kuwaambia walimwengu kipi wafanye na kipi wasifanye, tuvae vipi, tule vipi na lisiti zinaendelea na kuendelea. Vipindi vingi vya kwenye luninga vimegeuzwa kuwa ni mafunzo ya kufundisha namna ya kuishi kwa mnasaba wa watu fulani. Luninga zinarusha picha ya namna gani mwanamke wa leo anapaswa kuwa na hali kadhalika mwanaume wa leo. Zimejaa matangazo ya bidhaa wanazo dai tutakuwa na furaha tukizitumia na kuzifanya sehemu ya maisha yetu. Gharama ya bidhaa hizo ni kubwa hatuwezi kuzimudu nao wanatuambia usihofu chukua mkopo na ghafla tunakuwa masikini maradufu kuliko kabla ya kuchukua huo mkopo.




Jiulize ni kwa nini mpango wa New World Order haupo kwenye vyombo vya habari? Rothschild anamiliki Associated Press na Reuters ambazo ni kampuni mbili kubwa za habari duniani. Mashirika haya mawli ya habari ndiyo uti wa mgongo wa vyombo vyote vya habari duniani. Maelfu ya magazeti ya kila siku, redio, luninga na mitandao ya habari kwenye internet ya njia za sauti, picha, vidio na maandishi vyote hivyo vyanzo vyao vikubwa na vyenye kuaminika vya habari ni Reuters na Associated Press.





Vituo vya luninga kama NBC, CBS na ABC vinamilikiwa na Rockefeller, ambapo CBS peke yake inamiliki zaidi ya redio 255 na inaushirika na vituo vya luninga vipatavyo 200. ABC ina mitandao ya luninga ipatayo 150. Time Inc ambayo inamilikuwa na Skull and Bones na CFR inamiliki magazeti, vituo vya kurikodia sinema, majarida, vitabu na vituo vya luninga zaidi ya 30.
Mpaka mwaka 2002 hii ilikuwa ni lisiti ya vyombo vya habari vinavyomilikuwa na asasi za siri.


I. Cable na Satellite TV:
1. HBO,
2. Cinemax,
3. Time Warner Sports,
4. CNN,
5. Time Warner Cable,
6. Road Runner,
7. Time Warner Communications,
8. New York City Cable Group,
9. New York 1,
10. Time Warner Home Theater,
11. Time Warner:Security,
12. CourtTV,
13. Comedy Central
II. Luninga na Kampuni za Sinema:
1. Warner Brothers,
2. WB studios,
3. WB Television,
4. HannaBarbera Cartoons,
5. Telepictures Production,
6. WittThomas Productions,
7. Castle Rock Entertainment,
8. Warner Home Video,
9. WB Domestic PayTV,
10. WB Domestic TV Distribution,
11. WB International TV Distribution,
12. The Warner Channel
13. WB International Theaters in 12 countries.
III. Wachapishaji:
1. TimeLife International Books,
2. TimeLife Education,
3. TimeLife Music,
4. Time Life Audio Books,
5. BookoftheMonth Club,
6. Paperback Book Club,
7. History Book Club,
8. Money Book Club,
9. Home Style Books,
10. Crafter's Choice,
11. One Spirit,
12. Little Brown,
13. Bullfinch Press,
14. Back Bay Books,
15. Warner Books,
16. Warner Vision,
17. The Mysterious Press,
18. Warner Aspect;
19. Warner Treasures,
20. Oxmoor House,
21. Leisure Arts,
22. Sunset Books and TW Kids.
IV. Majarida:
1. Time,
2. Time Asia,
3. Time Atlantic,
4. Time Canada,
5. Time Latin America,
6. Time South Pacific,
7. Time Money,
8. Time For Kids,
9. Fortune,
10. Life,
11. Sports Illustrated,
12. Women/Sport,
13. International,
14. For Kids,
15. Inside Stuff,
16. Money,
17. Your Company
18. Your Future
19. People
20. Who Weekly (Australia
21. People en Espanol
22. Teen People
23. Entertainment Weekly
24. EW Metro
25. The Ticket
26. In Style
27. Southern Living
28. Progressive Farmer
29. South~ Accents
30. Cooking Light
31. Travel Leisure
32. Food & Wine
33. Departures
34. Sky Guide
35. Vertigo
36. Paradox
37. Milestone
38. Mad Magazine
39. Parenting
40. Baby Talk
41. Baby on the Way
42. This Old House
43. Sunset
44. Sunset Garden Guide
45. Health
46. Hippocrates
47. Costal Living
48. Weight Watchers
49. Real Simple
50. President (Japan
51. Dancyu (Japan)
52. Ongezea na majarida mengine 80 ndani ya UK.

V. Lebo za kurikodia:
1 Atlantic Group
2 Atlantic Classics
3 Atlantic Jazz
4 Atlantic Nashville
5 Atlantic Theater
6 Big Beat
7 Background
8 Breaking
9 Curb
10 Igloo
11 Lava
12 MesajBlueMoon
13 Modern
14 Rhino Records
15 Elektra
16 East West
17 Asylum
18 Elektra Sire
19 Warner Brothers Records
20 Warner Nashville
21 Warner Alliance
22 Warner Resound
23 Warner Sunset
24 Reprise
25 Reprise Nashville
26 American Recordings
27 Giant
28 Maverick
29 Revolution
30 Qwest
31 Warner Music International
32 WEA Telegram
33 East West ZTT
34 Coalition
35 CGO East West
36 China
37 Continental
38 ORO Fast West
39 Erato
40 Fazer
41 Rnlandia
42 MCM
43 Nonesuch
44 Teldec



Rupert Murdoch anamiliki soko la vyombo vya habari vya Marekani, Uingereza, na Mashariki ya Kati. Anamiliki magazeti yapatayo 175 yakiwemo Times of London na New York Post, chaneli zipatazo 100 za luninga ikiwemo Fox na chaneli za michezo zipatazo 19, anamiliki sateliti 9 na mitandao ya vituo vya luninga za kawaida zifikazo 40, anamiliki kampuni za kuchapishia vitabu zipatazo 40 na sutudio za kurikodia sinema.



Dola lake la vyombo vya habari limepanuka mpakakwenye mabara matano, anawafikia watazamaji wa luninga wapatao milioni 280 kwa Marekani peke yake na milioni 300 kwenye bara la Asia. Majarida yake yanawafikia watu milioni 28. Mtandao wake mzima kwa pamoja unawafikia watu bilioni 4.7 sawa na ¾ na au kwa kiswahili sanifu sawa na robo tatu ya watu wote duniani. Huyu ni mtume wa maisha ya watu leo duniani, hapana shaka ni mtu hatari zaidi duniani.

Kuhusu nchi zetu za dunia ya tatu hakuna cha kusema kwani wanacho fanya ni ‘copy n paste’ kutoka kwenye mitandao niliyoielezea hapo juu. Bado utajiuliza ni kwa nini Obama alishinda urais, bado utajiuliza ni kwa nini kila mwaka Marekani inaadhimisha 9/11 na ikirushia lawama zote kwa Osama Bin Laden wakati iko bayana kuwa ni Bush na uongozi wake ndiyo walio lipua majengo yale na kuipiga Pentagon. Bado Unajiuliza ni kwa nini Osama anatafutwa? Wakati uwezekano wa kuwa alisha uwawa ni mkubwa kuliko wa kuwa hai. Ni kwa sababu mtandao wa vyombo vya habari unao milikiwa na asasi za siri umekuambia hivyo na wewe hutafahamu tofauti mpaka wakuambie tofauti kitu ambacho katu hakita kaa kitokee.




“Kazi yetu si kuwapatia watu kile wanacho hitaji, bali kile ambacho sisi tunataka wapate”
Richard Salant aliyekuwa rais wa CBS News


Kwa sasa umefahamu kuwa viongozi ulio wapiga kuria siyo viongozi wanao tawala,bali kutoka kizani, nyuma ya mapazia ya siri mkono wa asasi za siri ndiyo watawala wa ukweli, wanatawalia mambo ya kiuchumi, siasa za ndani na nje ya nchi, ndiyo waamuzi wa timu gani ishinde katika mashindano mbalimbali duniani,sinema gani na au muziki gani ushike tuzo nani ahukumiwe na nani awe huru na yote yanayo ihusu jamii.



Watu wachache wameona ukweli huo na wamejitolea kuwaonya walimwengu dhidi ya njama hizi, idadi kubwa ya watu hawajali kabisa na au wanaogopa kufahamu ukweli, kwa wao kufahamu ukweli haina tofauti na kosa la uhaini.
Ni kweli hatuwezi kubadilisha hali hii? Hapana, wamefanya mengi mabaya yasiyo hisabika na hakuna wa kuwagusa, wanatufundisha hakuna aliye juu ya sheria, na wakati huo huo wakithibitisha kuwa wao wako juu ya sheria na wanafanya wanavyotaka. Wanatupora mali zetu kupitia kodi mbalimbali, mikopo tunayoishia kuisoma kupitia vyombo vya habari, wanazimaliza familia zetu kwa vita visivyo mnufaisha yoyote, nyuso zao hazifahamiki kwa walimwengu lakini kazi zao zimefunika ratiba za vyombo vyote vya habari duniani kote.




Kama tulivyo ona watendaji wa kawaida wa asasi hizi za siri ni watu maarufu na tunao wafahamu, matajiri wa dunia na vingozi wa nchi. Watu nadhifu na makini lakini ni wachafu na wabaya kuliko mizimu wanayo tuonesha katika filamu zao za kutisha. Kama tulivyo ona wao ndiyo wanao kunywa damu na nyama za binaadam. Usiwatafute vempire kwenye filam za holywood, vempire tunatembea nao huku barabarani wakiwa nadhifu na wapole kama mwana kondoo. Hawa ndiyo wafanyakazi wa New World Order, hawa ndiyo wako nyuma ya kila sera na sheria zinazo uangamiza ulimwengu wetu leo, kwao hakuna katiba ya nchi wala kitabu kitakaifu, kwanza ni New World Order na vingine vitafuata.
 
DOLA YA KISHETANI NA USHOGA



ILANI YA MASHOGA



Leo nataka tuongele suala la Mashoga!

Kwa waaumini wa dini mbalimbali suala hili ni moja ya alama za siku za mwisho. Kwa maadui zetu ni alama muhimu ya kufikia kwenye malengo yao mahususi.

Ushoga kwanza unaingia kwenye ile mbinu ya kupunguza idadi ya watu duniani. Pili ushoga unachangia kusambaza nguvu hasi (negative energy) kwenye uso wa dunia ambalo hilo ni muhimu sana kwa dola la Shetani kusimama.

BENDERA YA MASHOGA

Mtandao wa mashoga haujapata nguvu na sauti kwa bahati mbaya, na sasa nguvu na sauti hiyo inasukumwa ionekane na kusikika katika kila kona ya dunia. Lakini wenye hekima na busara tunafahamu kabisa kuwa nguvu na sauti hizo si zakwao hata kidogo. Lakini ni watu wachache tulio wapa nguvu na sauti hiyo kama viongozi ndiyo wameruhusu mashoga kupaza sauti katika kila uchochoro wa dunia.



Kama watu hao tuliowapa madaraka, vingozi wa mataifa, mashirika na taasisi za kitaifa na mataifa, za serikali na zisizo za serikali, wengetaka hili la ushoga kuwa kitu chenye nguvu, basi kisingekuwepo wala kusikika kokote pale. Lakini wao ndiyo wanataka hivyo, kwa nia na mipango ya michafu kwa faida yao binafsi ya kuona dunia na jamii yake inaharibika kufikia nukta ya kushindwa kutengenezeka tena, ndiyo maana si kwamba waliachia tu kizagae, lakini pia wamelipa nguvu, sauti, zana, fedha na sheria ya kuulinda huo Ushoga na mashoga kote duniani.

Ikawaje ghfla ushoga imekuwa ni haki ya msingi kwa binadamu? Ipo sababu.



Museven Alipobanwa na Kulegeza Masharti.

Sababu ya ushoga na mashoga kupata kupata nguvu na sauti dhidi ya wote tunaopinga, ni kwamba; Maadui zetu ambao tumewapa nguvu zisizo na mipaka wanatawalia kila unacho kiona kwenye uso wa dunia moja kwa moja au kupitia kwa, na hii ikiwa ni pamoja na lakini siyo tu na mfumo wa elimu, siasa, mfumo wa habari, biashara, dini n.k
Watu hao wachache sana, ambao ni sawa na asilimi 1 ya watu wote duniani, ndiyo waungu watu wa dunia ambao wanaweza kuamua mvua inyeshe Kenya na siyo Tanzani, wanaweza kuamua mtetemeko wa aridhi utokee China na siyo United Kingdom. Wanaweza kuamua ni nani awe raisi wa nchi gani na nani asiwe.

Wanasiasa kwenye mabunge ya kutunga sheria, mawaziri na maraisi si chochote mbele ya watu hawa, hawakohoi wala kujikuna mpaka waambiwe na mabwana wakubwa hawa. Hawa ndiyo wanaoishikilia dunia na kuiongoza kuelekea kwenye sehemu ya giza ambalo haijawahi kuonekana hapo kabla, giza la kiroho, kiakili, kiuchumi kisiasa kidini na kimaadili.

Giza hilo ni hatua muhimu ya kusimamisha Dola la Shetani kwenye uso wa dunia, dola ambalo shetani ataabudiwa badala ya Mungu na Masih Dajjal ndiyo atakuwa raisi wa dola hilo. Watu hawa wacheche wanao isukuma dunia huko ni kama mitume na manabii wa dini na dola hilo la shetani.
Safari hii mitume hao wanahubiri ushoga kama moja ya matendo maalum na lenye kustahiki kupewa haki na uzito sina raia tu, bali hata na serikali husika lazima iheshimu na kulitambua hilo.



NGUVU YA AJENDA YA USHOGA IMEPENYA MPAKA KWENYE NYUMBA ZA IBADA


Mfumo wa kimaumbile tuliowekewa na Mola wetu Mtukufu tuishi kwenye mfumo huo, unatakiwa uondoke maana ni wazamani na sasa unatakiwa mfumo mpya wa kishetani, New World Order!
Kabla mfumo mpya wa Kishetani hauja simamishwa rasmi, tabia na matendo ya kishetani lazima yatambae na kuonekana kote duniani, hii itavunja pia nguvu ya kiroho ya kupambana na dola hilo.
Hivyo basi manabii wa dini hii ya kishetani, bila kuchoka, kwa milenia kadhaa, kizazi hadi kizazi wamakikisha dunia inaharibika kimaadili (kiroho), kiuchumi, kijamii n.k. Na sasa katika zana walichagua katika kuporomosha maadili ya umma, ni ushoga. Umepewa nguvu na sauti kubwa katika nchi za Ulaya na sasa unasukumwa kwa nguvu kuingia katika mabara mengine duniani, na kama tunavyoona nchi moja baada ya nyingine zinameguka na kudumbukia kwenye bahari hilo la giza, uchafu na uozo mithili ya aridhi inayo mong’onyolewa na mkondo wa maji.

Utaona suala la kufanya vitendo vya ushoga si suala la kisiasa bali la kiroho (dini) zaidi. Lakini manabii hawa wamelifanya kuwa ni suala la kisiasa.

Ushoga unaelezea hali mbaya ya roho iliyokufa kimaadili na inayotishia kuiambukiza jamii uozo huo. Hta kidogo hali hii haiwezi kuelezwa kwenye uwanja wa siasa, bali kwenye maholi ya kidini na viongozi wa kiroho katika jamii.

YES! USHOGA HATUTAKI, LAKINI NI NANI TYNAMUAMBIA? OBAMA NAYE NI NABII WA DINI HII!!!

Wanasiasa wamevaa majoho ya viongozi wa dini na kuanza kuhubiri kuwa ni haki ya binadamu kumpenda yeyote amtakaye, na sisi tunasema ni sawa kumpenda yeyote, LAKINI si ushoga, sababu ushoga si MAPENZI, bali ni TAMAA ya roho iliyochafuka na iliyopotezwa katika shimo refu lenye kiza kinene cha kila aina ya uozo, hata kidogo kuingia katika shimo hilo siyo haki ya Binadam.

Ushoga ni moja kati ya silaha nyingi zinazotumiwa na maadui zetu, lakini zaidi ni moja kati ya zilizo kuu katika kuvunja na kuporomosha maadili kwenye uso wa dunia.

Ni vipi tumefika hapa?

Halafu tunatokaje?

SHOGA WA KENYA AKIWA KWENYE MAANDAMONO YA KUTAKA HAKI ZA MASHOGA ZITAMBULIKE!!!!!!!

Haitoshi wao kuwa mashoga, haitoshi wao kuifanya dhambi hiyo kwa kificho, lakini wanataka na wengine nao waone ni sawa kufanya vitendo hivyo, ni sawa wao kukiri dhambi hiyo hadharani, lakini zaidi wasibaguliwe kwa dhambi hiyo na wasiwekewe vizuizi kufundisha wengine kutenda dhambi hiyo. Ulimwengu ni wao, na kama tutanyamaza kwa sababu yeyote hilo, basi TUMEKWISHA ...

Leo tunaishi kwenye ustaarabu ulio poromoshwa hadhi yake na kufikia ile ya hayawani. Ustaarabu wa mataifa mbalimbali umekuwa ni ngano za kale, na muelekeo tunao kwenda hakuna anayetakiwa kusimama kwenye njia ya ustaarabu huu ulioza. Kama alivyosema Bush “You are either with us or with the terrorist”.
Na kama Tafsiri ya Gaidi kutokana na kauli ya Bush ni kupingana na haya yote na yale yote yanayo fanana haya, basi Iam the terrorist ...
 
tunaangalia namna Oshoga unavyo ingizwa kwenye jamii.

HUJUI NI MWANAME AU MWANAMKE

Mpango wa awali wa kuhalalisha Ushoga ulianza kwenye miaka ya 1900 ambapo ushoga ulitambulika kama ni ‘ugonjwa’ kama ulivyo ugonjwa mwingine wowote.



Kisha baada ya hapo kichwa che shetani, yaani wabeba agenda za kishetani dhidi ya ulimwengu, wakaja na kazi ya maandishi na propaganda juu ya kuwepo kwa ‘vimelea’ au ‘hali ya kupelekea’ ushoga kwa vijana wengi wa Kimarekani na Ulaya.


Tafiti huru za kisayansi, kitabibu na maumbile hazijathibitisha juu ya kuwepo kwa vitu hivyo wanavyo viita vimelea vya Ushoga. Kama ilivyo ada ya adui yetu, kupitia kwa Kinara mwingine wa Illuminanti John D Rockefeller, fedha zilimiminwa kwenye bomba hilo la kampeni, na taarifa zisizo na utafiti wowote, zisizo na taarifa zozote za kisayansi, lakini zilizo beba dhana na mawazo ya kufikirika na kughushi zikamiminwa kwenye masikio na macho ya watu kana kwamba ni ‘ukweli wa msingi’ na hivyo kuanza kuyarubuni fikra na mawazo ya watu katika kulitazama jambo hili la kishetani; Ushoga.



Marundo hayo ya fedha za Rockeffeler yakafadhili, vikundi vya watu, watu mmoja, mmoja, taasisi, wasomi wa kununulika, na kuchapisha pamoja na kusambaza kazi za watu hao zinazo ukingia kifua Ushoga kwamba upewe nafasi katika jamii. Mfano wa kazi hizo ni ile ya Alfred Charles Kinsey (1894-1956) zilizo kwenda kwa jina la, Sexual Behavior in the Human Male (1948) and Sexual Behavior in the Human Female (1953).


USHOGA NI UGONJWA WA AKILI

Mpaka miaka ya 1950 wana-Saikatrik (Psychiatry) walikuwa wakitambua kwamba ushoga si tatizo la Kibaiolojia bali zaidi ni tatizo la Kiakili. Hivyo tatizo hilo la kiakili kwenye masuala ya ngono yakampelekea mtu kuwa na tabia na hulka hizo za kishoga. Na unapo zungumzia kuwa ni TABIA, utaona kuwa moja kwa moja, tabia aihusiano na chochote ispokuwa AKILI (Mind Set).


Hivyo wana Saikatriki waliona ni SIYO tatizo la KIMAUMBILE bali KIAKILI, lakini si hivyo tu, waliona pia ni tatizo linaloweza kutibika kama yanavyo tibiwa maradhi na matatizo mengine. Huu ndiyo ulikuwa msimamo wa watu wa Ulaya juu ya Ushoga mpaka kwenye miaka 1950.

NI VITA DHIDI YA FAMILIA YAKO

Kisha shetani akaingia na mkononi ana marundo ya fedha za Rockeffeller na nyuma yake wapo mitume wa kishetani ambao watatumia kila mbinu na kila hila kuhubiri juu ya Ushoga, kwamba sasa ushoga SIYO ugojwa wa AKILI bali ni MAUMBILE. Na mitume hawa si madaktari bali wanasiasa, wanamaterilisitk, wasomi wa kununuliwa, viongozi wa dini wenye matatizo hayo ya akili n.k. Mambo yakapinduliwa, JUU CHINI, CHINI JUU.

Wanaharakati hao wakununulika na wengine wote wanao kuja na sura tofauti ila maneno yao yakawa ni; Ushoga si ugonjwa, ushoga ni haki katika haki ya binamu, ushoga ni jambo linalo faa, ushoga ni uchaguzi wa mtu namna gani anataka kuishi. Kelele hizo zilipigwa kutoka miaka ya 50, 60, 70 na ilipofika miaka ya 70 kila mwenye macho aliona, na mwenye sikio alisikia na ambaye akili yake haijashikwa alichambua, na ushoga haukuwa chochote ila balaa kwenye jamii, uozo unao nuka hata kama utaziba pua, harufu yake mbaya, chafu na nzito utaisikia, na Wanasaikiatriki wakarudi tena, kwa kauli moja, kauli isiyo ya kumumunya maneno, kauli rasmi kutoka kwa madaktari hawa kuwa; USHOGA NI UGONJWA WA AKILI. Kifupi kuwa shoga SIYO SAWA, na uma ukaelewa hivyo.



Wanaharakati wa ushoga wakaona mambo si shwari, wakarudi nyuma kidogo, wakaitazama jamii, wakaichambua na kujiuliza kwanini jamii inawakataa? Wakakuna vichwa na wakaja na jibu moja, kwamba jamii inalitazama suala la Usodoma na Gomora kama jambo baya, chafu na lisilofaa kwenye jamii.

Sasa tufanyaje?

Tupambane na tupige kampeni na propaganda na tufanye kila tunacho weza kuzisafisha akili za watu na picha waliyo nayo juu ya Usodoma na Ugomora, na tuwachoree picha safi, nzuri na zilizo na manukato za tendo hilo la Ushoga.

Pisa zikamiminwa, watu wakanunuliwa, wasiyokubali yakawakuta ya kuwakuta na ilipofika mwaka 1973, kundi la shetani likapata mkono wa juu dhidi ya umma. Mashoga walianza kujitangaza waziwazi, hadharani, nyuma yao wakiwepo ‘wanaharakati’ na kila yule aliweza kuchomekwa kwenye mifuko ya Rockeffeler na wenzake. American Psychiatric Association (APA) wakaminywa na kubadilisha kauli kwamba Ushoga si tatizo la kiakili tena, bali ni HALI ya kawaida inayoweza kumpata yeyote. Kauli hii haikuwa YAKITABIBU bali KISIASA ZAIDI. Haikuishia hapo, watu wa masuala ya Uzazi, watu wa genes na vinasaba (DNA) nao wakaminywa na kushikwa kama walivyo shikwa APA, nao wakaja na kauli iliyonyooka ya kuunga mkono KAULI ya mashoga, kwamba iyo hali HALI iliyotajwa na APA kwamba mashoga wanakuwa nayo si nyingine bali ni genes na vinasaba wanavyo zaliwa navyo ambavyo vinawafanya wawe mashoga. Mola tuhifadhi na Mola tusamehe.


Kwahiyo hatua ya kwanza ya kusema ushoga ni laana, ikafutwa mchana kweupe na badala yake, jamii inateremshiwa mabomu. Risasi, kauli ambazo haziko kwenye tafiti kwamba USHOGA NI HALI na SIYO GONJWA LA AKILI TENA.
Hatua ya pili au awamu ya pili sasa ni kuunyanyua hadhi ya ushoga dhidi ya wasio kuwa mashoga kwenye kiwango cha Usodoma na Ugomora kuonekana ni aina ya Life Sytle. Hii ni kuuingiza ushoga kwanguvu na kwa lazima katika kila nyanja na kila sekta inayo ijua wewe hapa duniani, mpaka kila mtu wa kawaida ambaye si Shoga aone ushoga ni aina ya Life Style kama ambavyo mtu akiamua kunywa au kutokunywa pombe, uchaguzi ni wake na habugudhuwi na yeyote.

KATU! HATA KIDOGO HILI SI SAWA!!!

Swali.
Tumefika hapo hatujafika?
Jibu baki nalo mwenyewe, lakini jitathimini kwenye tatizo hili wewe ni suluhisho au sehemu ya tatizo, na chukua hatua.

Mwaka 1988, wanaharakati wa mashoga wapatao 175 walikutana kwa ajili ya kuweka chini mipango ya vita dhidi ya wasio kuwa mashoga. Kwenye mkutano huo uliofanyika Warrenton Virginia, karibu na Washington ilani yao ilichapishwa ambayo ilipendekeza yafuatayo kuhakikisha ushoga unakubalika.
“… kuachana na mbinu zote ambazo zimeshindwa kutuletea tija na badala yake tufuate mbinu zilizo pangwa vizuri kimahesabu kwenye upande wa propaganda … kuweka misingi imara kwa ajili ya hatua itakayo fuata ya kimapinduzi ya mashoga”.

TUNAO WATUMAINIA WATUONGEZE KWENYE NURU, WANATUONGOZA KWENYE KIZA. HUYU NI KIONGOZI WA KIDINI ALIYEAMUA KUACHIA MAJUKUMU YA KIDINI ILI AWEZE KUPATA FURSA YA KUSHIRI MAMBO YA SODOMA NA GOMORA KWA UHURU NA MWANAUME MWENZAKE.

“Jamii yeyote ile ambayo inazikanyaga na kuzikataa hizi taarifa kwamba katika kila wanaume kumi, mmoja au wawili anayo hii hali ya ushoga, na ikatengeneza sheria kupingana na haya, basi jamii hiyo inaumwa vibaya sana.”

Kipengele hicho ni kugeuza mambo kinyumenyume, sababu tafiti huru zina sema ushoga ni gonjwa la akili, lakini sasa mashoga wanageuza kwamba wale tunao wapinga mashoga ndiyo wenye matatizo ya akili.

Lakini kingine mashoga hapo wanacheza ile karata ya kuonekana kuwa wao ndiyo wahanga, wanaonewa, wanatengwa na kubaguliwa katika vita vyao hivyo kwahiyo wanaomba msaada wa kisheria juu ya hilo. Kwamba sheria zibadilike na kuwalinda wao kisheria.


KIONGOZI WA KIDINI AKIDAI USHOGA NI ZAWADI KUTOKA KWA MUNGU!!!! HAPA NDIPO TULIPO FIKISHWA.


Swali.
Tumefika hapo hatujafika?
Jibu baki nalo mwenyewe, lakini jitathimini kwenye tatizo hili wewe ni suluhisho au sehemu ya tatizo, na chukua hatua.

Ilani inaendelea kusema,

“Kwa njia moja au nyingine, usambazwaji na uoneshwaji wa alama mbalimbali ndiyo msingi wa kanuni zote kwenye hii kampeni ya propaganda dhidi ya wasio kuwa mashoga.”

Yaani kwa kiswahili fasaha ni kwamba kukoroga akili za watu, maoni na mitazamo yao kwa lugha zenye maudhui ya ushoga ni njia muhimu ya kupenyeza mawazo ya ushoga kwenye akili za watu, lakini bila watu kujua maana chafu ilifichika ya lugha hiyo inayo ambatana na usodoma na gomora.

Mfano halisi wa kifungu hicho ni neno SWAG. Neno hili maana yake ni “SECRET WE ARE GAY” Neno hili limefanywa maarufu kiais kwamba sasa linatumika kama neno la kawaida na vijana wengi hasa kwenye masuala ya mavazi na mitindo. Tizama video kipande cha video ya msanii huyu maarufu anatumia neno hilo SWAG.


SECRET WE ARE GAY (SWAG)

Hivyo mbinu wanayo tumia hapa ni kupunguza makali ya lugha, kisha unaibandika na kuitumia kila mtu aone na baadae inaonekana ni lugha ya kawaida, kama mfano niliotoa hapo juu.
Hivyo basi matangazo, filamu, nyimbo, wasanii na mengine mfano wa hayo yataoneshwa kwa watu yakiwa na maudhui ya ushoga ndani yake, lakini kwanamna ambayo watu hawata weza kugundua, ila wataona ni kitu kizuri na wataiga na litaonekana ni jambo la kawaida.
Mfano mdogo tu, (ingawa hili nitalizungumza kwa kina nitakapo kuja kugusa wasanii na kazi zao katika ushoga)

Wasanii wengi hapa Tanzania, wasanii wa kiume, walianza kutoboa masikio, baadae wakaanza kusuka, baadae wakaanza kupaka lips-shine, wakaanza kupaka poda na kuweka nywele dawa, sasa hivi wanavaa magauni na kurembua kwenye luninga!!!!

Ndiyo usanii huo?
Is it normal for male to pose like a female and call it comedy?
Whats a comedy in it?

Lakini taratibu akili zetu zinasukwa, mawazo yetu yanatengenezwa, maoni na mitazamo yetu inarekebishwa na tunaona ni sawa mwanaume kujiweka kama mwanamke, na mwanamke halikadhalika kama mwanaume, taratibu mashoga wanajitokeza wakiwa wamevaa mavazi ya kike, nasi hatutakuwa na hoja, sababu akili zetu zilishafinywa kitambo tukiwa hatujui.

THIS IS NOT A COMEDY!! RATHER IS A BRAINWASHING AS WE WILL SEE IN THE FUTURE POSTS ON SAME SUBJECT. JE WASANII WETU WANAJUA ATHARI YA WANACHO KIFANYA? JE WANAFANYA KWA MAKUSUDI KAMA SEHEMU YA MPANGO HUO WA MASHOGA? SIJUI LAKINI WAO WAPO KWENYE NAFASI NZURI YA KUJIBU HILI.

Siyo komedi kuvalia mavazi ya jinsia tofauti, bali ni kampeni na mikakati ya mashoga iliyopangwa na kupangika na sasa ipo kwenye action!


KAMPENI YA KUMGEUZA MWANAUME KUWA MWANAMKE KWA JINA LA LIFE STYLE AU KWA UWAZI ZAIDI KWA JINA LA USODOMO NA GOMORA.


Swali.
Tumefika hapo hatujafika?
Jibu baki nalo mwenyewe, lakini jitathimini kwenye tatizo hili wewe ni suluhisho au sehemu ya tatizo, na chukua hatua.

Ilani inaendelea,

“Kitu kikuu ni kuzungumzia ushoga mpaka mpaka jambo hilo liwe kwenye masikio ya kila mtu … kama mtu kawaida ataweza kufikiri juu ya ushoga hiyo inatosha kuwa ni ushindi kwetu kisheria na kijamii.”

Wanacho taka wao ni uhuru wa kufanya usodoma na ugomora wao, popote, kokote, na yeyote muda wowote na usiwaingilie kwenye haki yao hiyo. Hata kama wewe hutakuwa shoga, lakini wape uhuru wao huo, hicho ndicho wanacho taka kwamba ushoga ni aina nyingine katika aina nyingi za chaguzi za maisha.



Lakini wanacho kitaka ni zaidi ya hapo, ni zaidi ya huo uhuru, kama tutakavyo ona kwenye post zitakazo fuata Inshallah.
Genge hili la mashoga na wale wano wakingia kifua, walichokiona ni kikwazo ni maadili ya jamii na hivyo maadili lazima yaondolewe ili waweze kupata uwanja wa kufanya usodoma na ugomora na wakiiaminisha jamii kuwa ushoga ni kitu cha kawaida na watu wa kawaida wanashiriki mambo hayo.

Kwa kisingizio kwamba wanasodoma na gomora ni wahanga wa mfumo wa kijamii na zinazo watenga, na kwakupaza sauti kwamba walindwe kisheria, maana yake ni kwamba yule atakaye zungumza kinyume au dhidi yao kwa namna yeyote atakuwa ametenda jinai ya kibaguzi.

Hivyo umma unyamaze kimya wakati wanasodoma wakijiachia na machafu yao waziwazi, mchana kweupe, na wasikemewe hata wanapotaka kuwafundisha watu wengine huo uchafu wao. Kwenye hatua hiyo umma utakuwa umekufa.
Kwa Marekani kuzungumza au kuwaelimisha Mashoga kwa wanacho fanya si sawa hata kwa kutumia kitabu cha dini ni kosa la kisheria, tizama hichi kipande cha video


KISHERIA HAI FAI KUWAHUBIRIA MASHOGA KUACHA VITENDO VYAO VICHAFU, UTAKWENDA JELA NA FAINI JUU.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom