Yajue yote kuhusu mradi wa Blue Beam

Yajue yote kuhusu mradi wa Blue Beam

Moja kwa moja nataka nilete hii mada tupate kujuzana zaidi kuhusu dunia hii ya sasa wapi inakwenda. Kuna wingi wa conspiracy theories ambazo zilikuja kuwa ni za ukweli kama Project MKUltra : CIA Mind Control Program na Elite want to reduce the global population, so sio kila kitu ni cha kuacha kukifatilia once kikiwa na mitazamo tofauti. Katika hili naloleta laweza likaja kuwa kweli au la hivyo tuanze kulizungumzia.
vizuri sana upoperfect umerihisishia kazi tutasaidiana humu wewe endelea na thread utakapoishia nakujaa
 
Kwakweli huku jamiiforum kuna mambo hivi kuna ukweli kuhusu huu Uzi? Mim mgeni humu lakini umenitisha isitoshe maswali niliyoyaona kwenye huu Uzi yanaogopeka sana

Hivi [HASHTAG]#francis3[/HASHTAG] ni nani huyu na anajua vipi hizo project za siri nakuomba mkuu utuaminishe
mimi ni member wa jamiiforum kama ulivyo wew pia usiogope kikubwa ni kukaza mkanda kiongozi pili sijakuelewa unataka nikuaminishe au niwaaminishe vipi? kiongozi usije kuhusisha sana issue za kidini hapa ila pamoja ndugu karbu jamiiforum
 
MASWALI TUNAYOPASWA KUJIULIZA​

• kama Kuna 24hrs kabla ya alien kuja. Utafanya nini?
• Je, kuna ushahidi wowote wa kuwepo kwa maisha ya alien nje ya dunia?
• Je, UFO na alien hivi vitu vipo? Je, mtu yeyote amewaona alien? Je! Una ushahidi wowote?
• Nini kitatokea wakati alien watakuja duniani?
• Kuna uwezekano wowote kwamba alien pia wanaishi duniani kama wanadamu?
• Inawezekana kwamba alien ni watu tu wa baadaye?
• kuna wezekano gani kuwa alien wametembelea Dunia?
• What is the probability that extraterrestrial intelligence exists?
• Je, NASA inafunua ushahidi wa maisha ya alien wenye akili?


JIBU MASWALI UNAYOYAWEZA NI VIZURI UKAELEZEA IN DETAIL​
Mkuu kuhusu alien kuwepo naweza nikaamini ingawa wengine watasema ni story za vijiweni tu..... Na hii ni sababu ya kuwepo ushahidi wa interaction kati ya viumbe wa kutoka nje na raia wa kawaida

Mfano memoir ya Christopher columbus aliandika kuwa aliona chombo kinapaa huku kinawaka mianga ya ajabu while enzi hizo hakukuwa na ndege!!! Je mvumbuzi huyu wa nchi ya marekani naye alileta story za vijiweni na hata kuna mapango zaidi ya 100 kwenye kila bara hapa duniani ambayo yana michoro ya aliens je unataka kusema michoro hiyo ya maelfu ya miaka nayo yalibuniwa tu VIJIWENI??

Nachoamini ukweli wa haya mambo unajulikana na wakuu wa dunia hii ila sisi watu wa kawaida ambao hatuna role kwenye One world government tunafichwa na kuambiwa ni STORY ZA VIJIWENI

Screenshot_2018-04-21-12-36-41-1.png
Screenshot_2018-04-21-12-37-11-1.png
Screenshot_2018-04-21-12-36-37-1.png

Cc Malcom Lumumba Palantir Mshana Jr Mchawi Mkuu piteni huku mtufungue kuhusu hivi viumbe
 
BAADHI YA MANENO YA WATU MAARUFU KUHUSU BLUE BEAM PROJECT ILI MJUE HAIPO MBALI KUKAMILIKA​

Dunia imewekwa tayari kwa ajili vita, vita inayofuata ni ili kukomesha vita vyote. Ni wakati huu tu, inaweza kuwa kweli. Lakini ni nini ikiwa uvamizi ujao haukuwa kutoka kwa dunia hii, bali kutoka chanzo cha nje? Sijapendekeza kwamba little gray space aliens are going to invade the planet. wanautandawazi wanakuaminisha hii ndiyo case. Ni plan b kutoka kwenye outer space

plan b-Operesheni Blue Beam
Ikiwa mfululizo wa matukio bluebeam haitoi Vita Kuu ya tatu ya Ulimwengu na ikiwa ulimwengu unamalizika katika vita baridi, kuna Mpango B ambao unaweza kusababisha kuunganishwa kwa sarafu zote na mamlaka ya serikali chini ya mamlaka moja kuu?

Mchakato ambao utatuchukua huko unajulikana kama Operation Blue Beam.

Siku ya uhuru
Marais wa Marekani, wanasiasa muhimu na washirika waliojiunga wamejiuliza hadharani juu ya hatima ya wanadamu kama tutashambuliwa na alien mwanzo mwisho. Je, shambulio hilo, ni kama lile liliyoonyeshwa kwenye filamu ya kisasa, Siku alien wakituacha huru, itasababisha serikali moja ya ulimwengu kuundika? Naam,
Kabla ya kuchunguza hatua hii, hebu tuchukue muda na kuangalia kile ambacho baadhi ya watu muhimu sana katika jamii yetu wamekuwa wakisema kuhusu uwezekano wa uvamizi wa alien.

Hotuba ya Reagan ya mgeni kwa Umoja wa Mataifa
Mnamo mwaka wa 1987, Ronald Reagan aliiuambia Umoja wa Mataifa na aliuliza nini kitatokea tofauti na kati ya mataifa ya dunia ikiwa tukipigwa na alien wenye nguvu. Hii ndiyo hotuba hiyo.

Mwonekano wa Bill Clinton kwa Jimmy Kimmel
Bill Clinton hivi karibuni alionekana kwenye show ya Jimmy Kimmel. Kimmel alimuliza Clinton maswali mawili tu wakati wa mahojiano , "Unafikiria nini juu ya mada ya alien, na, ikiwa unajua kuwepo kwa alien, unaweza kuwaambia umma?" Katika video hapa chini, angalia jinsi mambo yalivyokuwa. Kwa wazi, kulikuwa na ujumbe uliopangwa kutotolewa na Clinton, wakati wasichana wake wa kucheza wakisubiri nyuma.


Clinton alionyesha kuwa ni imani yake kwamba "ikiwa tukitembelewa kutembelewa siku fulani, haitakuwa suprize."

Clinton also noted that in an alien invasion type scenario would be guaranteed to unite a divided America against a common enemy if they turned out to be the type shown in the movie “Independence Day.”

Ufunuo wa Clinton wa ajabu unatuhakikishia kwamba ujio wa alien uko karibu.

Hillary Clinton na Swali la UFO
Hillary Clinton alionekana kwenye Ranch Rockefeller akishikilia kitabu cha Paul Davies kuhusu extraterrestrial life.

chakushangaza, Vince Foster, rafiki na mshauri wa Rais Clinton, alipewa kazi mbili juu ya uchaguzi wa Bill Clinton(nakatisha kwa nia njema tu). Kwanza, tafuta nani aliyeuawa JFK. Pili, tafuta ukweli nyuma ya swali la alien. Foster, kama atakumbukwa, foster anadaiwa alijiuwa chini ya hali fulani ya ajabu sana.


Dr Carol Rosin na Wernher Von Braun
Dr Rosin anaelezea ushirikiano wake wa miaka minne na Von Braun, na ana haraka kusema kuwa alitabiri kwamba mankind would have a series of “boogey men” designed to manipulate mankind on the way to a New World Order.

Kwanza, Von Braun alisema tutaogopa Warusi ikifuatiwa na magaidi na kisha tutaogopa asteroids na kisha, hatimaye, wanadamu wangeweza kutumiwa kuamini kuwa dunia itashambuliwa na wageni. Mchezo wa mwisho kutoka kwa utawala huu wa hofu itakuwa umoja wa sayari (planetary unification).


Mradi wa Blue Beam
Ikiwa kubwa ya vita ya umoja wa kimataifa haiwezi kuanza nchini Ukraine kwa sababu ya viongozi, Mpango B utajitokeza?

Kwa miaka mingi, NASA imetengeneza space based weapons systems zilizopangwa kupenya kila nyanja ya maisha yetu na mpango huu unaitwa kama Operation Blue Beam.

Mradi wa Beam wa Blue una hatua nne tofauti ili kutekeleza dini mpya, Oh, I believe that we will see an Anti-Christ, but this will not be it. We must remember that the new age religion is the very foundation for the new world government, without which religion the dictatorship of the New World Order is completely impossible. In the final stage of the plan, it will be made clear to the people that an alien invasion is imminent and the consolidation of government will be “needed” for mankind to survive.ajili ya wanadamu kuishi.

Mifano ya Beam Blue Project Inaweza Kuonekana Kama

Hitimisho

Wakati Rais wa zamani anapoonekana kila mahali na kuzungumza juu ya alien kwenye TV ya taifa, tunapaswa kukaa na kutambua. blue beam ni mpango wa kufall back kwa doomsday ambao utatekelezwa wakati kila kitu kinashindwa. Nadhani inawezekana kwamba mpango huu utatekelezwa kwa muda mrefu kama mipango mingine ya Vita Kuu ya III itashindwa kuutekeleza. And when and if this plan materializes, don’t believe a single word of it, no matter how real ET seems to be. Why not? Because this event fits under the Biblical category of “Rumors of War”.
 
Mkuu kuhusu alien kuwepo naweza nikaamini ingawa wengine watasema ni story za vijiweni tu..... Na hii ni sababu ya kuwepo ushahidi wa interaction kati ya viumbe wa kutoka nje na raia wa kawaida

View attachment 769669 View attachment 769671 View attachment 769673
Cc Malcom Lumumba Palantir Mshana Jr Mchawi Mkuu piteni huku mtufungue kuhusu hivi viumbe
is a fact nimekubali hata mimi naamini hivyo ila pia tukiacha hilo
Kuna uwezekano wowote kwamba alien pia wanaishi duniani kama wanadamu?
 
MASWALI TUNAYOPASWA KUJIULIZA​

• kama Kuna 24hrs kabla ya alien kuja. Utafanya nini?
• Je, kuna ushahidi wowote wa kuwepo kwa maisha ya alien nje ya dunia?
• Je, mwisho wa ulimwengu ni lini je blue beam project itakamilika lini?
• Je, UFO na alien hivi vitu vipo? Je, mtu yeyote amewaona alien? Je! Una ushahidi wowote?
• Nini kitatokea wakati alien watakuja duniani?
• Kuna uwezekano wowote kwamba alien pia wanaishi duniani kama wanadamu?
• Inawezekana kwamba alien ni watu tu wa baadaye?
• kuna wezekano gani kuwa alien wametembelea Dunia?
• What is the probability that extraterrestrial intelligence exists?
• Je, NASA inafunua ushahidi wa maisha ya alien wenye akili?
• Mradi wa sayari ya bluu (blue planet) ni nini? Je! Ni kweli?
• Je, NASA inakiri au kudanganya kwamba hawana mawasiliano na alien?
• Watu wa NASA wanafikiri nini kuhusu wasomi wa kale wa alien?
• Nini mradi mkubwa wa NASA?
• Ni miradi ipi NASA inayofanyia kazi sasa?
• Kwa nini NASA hadi sasa haipati mabaki ya alien kwenye solar system?
• Je, NASA iko tayari kukabiliana na uvamizi wa space alien?
• Je, Mradi wa Kuunganisha Binadamu unaweza kuwa ufunguo wa kutokufa?
• Je, Mradi wa blue brain utafanya kazi?
• Mafanikio ya hivi karibuni ya Mradi wa Blue beam au blue brain ni nini?
• Tunawezaje kutumia ubongo wetu 100% ili kuelewa kuhusu mambo yaliyo nje ya mizazi ya dunia?
• Tunawezaje kuwa na imani katika Yesu kuja tena?
• blue beam project watatengeneza vipi earthquake?
• blue beam project itamleta vipi mungu fake?
•je kuna uhusiano kati ya blue beam project na illuminant?

JIBU MASWALI UNAYOYAWEZA NI VIZURI UKAELEZEA IN DETAIL​
taged to hawa nadhani wana kitu
Mlaleo
Kijakazi
raxx

mike2k
sijazaliwa
STUNTER
Mish Albert
inferiority-complex
gentlemanx
einstein newton
 
View attachment 769669 View attachment 769671 View attachment 769673

NAWAZA TUU je hawezzi kuitumia hyo michoro kudesign mambo ya sasa kwa taswira hizo? maana ktk utengenezaji wa vitu huanza mchoro so waliotengeza mavaz ya wanaanga wao waliyabuni vp? tukisema waliiona hii michoro kwanza tutakosea?
Hapana haya mapango yamekuwa discovered miaka ya hivi karibuni takriban miaka 70 toka vazi la kutumika sayari za nje livumbiliwe kwa UMMA..... Hivyo kama waliiga well and good ila cha kujiuliza hao wamapangoni waliwaza nini kuchora watu wakiwa na vazi la aina hiyo la kusurvive kwenye eneo ambalo hakuna oxygen??

Kingine huo mchoro wa alien kwenye ukuta wa misri nao wameiga ilihali picha za viumbe hivi kuonekana na mashuhuda kuzielezea ili zichorwe zimeanza kurotate miaka ya 1920 ilihali mchoro wapangoni una miaka zaidi ya millenium 5!! Huo mfanano haushangazi

Kingine hiyo flying saucer inayoonekana mapangoni huko japan linganisha na taarifa za watu kila kona ya dunia kuona VISOSI vinavyopaa je huu mfanano ilihali huu mchoro ni wa miaka zaidi ya 3000 iliopita haukushangazi mkuu

Kwangu mimi inanipa maswali hasa ya KISOSI na ALIEN
 
Wachambuzi wa maandiko mtusaidie je kwenye ezekiel sura ya kwanza nabii EZEKIEL aliona UFO ama?? ..... Maana anaielezea kama TAIRI linalopaa huku lina VIUMBE MFANO WA WATU....na linawaka TAA na mianga kibao tofauti.... nimesoma KJV ndio inaelezea kivizuri zaidi kuliko tafsiri ya kiswahili

Je huu ni ushahidi kuwa aliens walionekana hata kwenye BIBLIA ??

Kudo900 mitale na midimu
 
mimi ni member wa jamiiforum kama ulivyo wew pia usiogope kikubwa ni kukaza mkanda kiongozi pili sijakuelewa unataka nikuaminishe au niwaaminishe vipi? kiongozi usije kuhusisha sana issue za kidini hapa ila pamoja ndugu karbu jamiiforum
Mkuu napenda unijulishe Nini maa na ya neno Alliens ilikuwaje wakawaita hivyo na Hawa viumbe wanatokea wapi na wanaishije kwenye dunia yetu wakati dunia yao sisi hatuwezi kuishi kulingana na tabia nchi...samahani mkuu nijuze[emoji120]
 
Asante sana 'V series' ni elimu tosha ya kujua yaliyopo ,na yajayo katika ulimwengu huu...
 
wakuu nimefuatlia mjadala ..lakini naweza kusema kuwa akili yangu bado haijashiba"" tafadhalini endeleeni kumwaga nondo kwa manufaa ya akili zetu
 
MASWALI TUNAYOPASWA KUJIULIZA​

• kama Kuna 24hrs kabla ya alien kuja. Utafanya nini?
• Je, kuna ushahidi wowote wa kuwepo kwa maisha ya alien nje ya dunia?
• Je, mwisho wa ulimwengu ni lini je blue beam project itakamilika lini?
• Je, UFO na alien hivi vitu vipo? Je, mtu yeyote amewaona alien? Je! Una ushahidi wowote?
• Nini kitatokea wakati alien watakuja duniani?
• Kuna uwezekano wowote kwamba alien pia wanaishi duniani kama wanadamu?
• Inawezekana kwamba alien ni watu tu wa baadaye?
• kuna wezekano gani kuwa alien wametembelea Dunia?
• What is the probability that extraterrestrial intelligence exists?
• Je, NASA inafunua ushahidi wa maisha ya alien wenye akili?
• Mradi wa sayari ya bluu (blue planet) ni nini? Je! Ni kweli?
• Je, NASA inakiri au kudanganya kwamba hawana mawasiliano na alien?
• Watu wa NASA wanafikiri nini kuhusu wasomi wa kale wa alien?
• Nini mradi mkubwa wa NASA?
• Ni miradi ipi NASA inayofanyia kazi sasa?
• Kwa nini NASA hadi sasa haipati mabaki ya alien kwenye solar system?
• Je, NASA iko tayari kukabiliana na uvamizi wa space alien?
• Je, Mradi wa Kuunganisha Binadamu unaweza kuwa ufunguo wa kutokufa?
• Je, Mradi wa blue brain utafanya kazi?
• Mafanikio ya hivi karibuni ya Mradi wa Blue beam au blue brain ni nini?
• Tunawezaje kutumia ubongo wetu 100% ili kuelewa kuhusu mambo yaliyo nje ya mizazi ya dunia?
• Tunawezaje kuwa na imani katika Yesu kuja tena?
• blue beam project watatengeneza vipi earthquake?
• blue beam project itamleta vipi mungu fake?
•je kuna uhusiano kati ya blue beam project na illuminant?

JIBU MASWALI UNAYOYAWEZA NI VIZURI UKAELEZEA IN DETAIL
taged someni maada mchangie kujibu au kujadil hayo maswali
Pendael24
za chembe
lucas mobutu
Graph Theory

Bujibuji​


Nadhani tungeacha na habari za NASA tungejikita kwenye machapisho ƴa kale kwanza ya vitabu vya dini ..mfano tuzungumzie uwepo wa aliens mfano mdogo katika jamii ya HINDU kwenye masimulizi na michoro ya kale yanaonesha kuwa kulikuwa na mungu wao aliyekuwa anachombo cha kusafiri angani alichpowaa mfalme Ravana wa hindu kilichoitwa VIMANA ..na michoro iliyopo ni muunɗo uliyofanana na hao wanaoitwa aliens ama visitors kutoka sayari nyengine ..
Pia ukienda china wana michoro ya mungu wao 'Tian' ama 'heaven god 'ukifuatilia kwenye masimulizi ya kale alikuwa na means ya kupaa angani ..na ukifuatilia jamii zote kwenye masimulizi yao ƴa kale vizazi mpaka vizazi katika imani zao walikuwa na story za kufanana kwa namna moja ama nyengine kuhusu mungu waliyeamini anawaongoza anatokea kwenye jamii yao mara moja kwa msimu na kupaa...
NITARUDI NA USHAHIDI MWINGI WA MAANDIKO MAANA NIMETOA KILICHOPO KWENYE KUMBUKUMBU YANGU KWA NILICHOSOMA KWA SASA.
*Ila nachoweza kusema mi naamini aliens wapo na wanaishi nasi... Asante.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom