Yah.. Godown zilipokamatwa container tisa..aibu sana

Yah.. Godown zilipokamatwa container tisa..aibu sana

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,244
Sipendi kuwa msemaji kama ni kweli hii sehemu aijulikani basi tra na police wote walaumiwe sana tu..

Nimekaa kwa muda na ile ilikuwa njia yangu ukweli wana mwaka na wanaingiza zile container na mshtuko wangu nimewahi kufwatana usiku wa manane zaidi ya mara tisa container mbele defender nyuma na sio moja container

si hivyo tu nimewahi si mm wa mtaani pale wamekuwa wakiona defender za tra zikipaki ama karibu na pale ama ukiingia kwa ndani wakuna ka garage zimepaki hapo na.watu wanaingia.ndani

leo nimeshtuka kuona ati sehemu hii aijulikani na.tra..kweli??mh raisi basi kuna umuhimusana wa kurekodi upya idadi ya sehemu za kuhifadhia container...sana tu kuacha kushangaa maajabu ya leo

hiyo sehemu imeingiza container nyingi tu usiku wa manane...sasa kidogo tra mtusaidie kwa hili pia nani alikuwa anakuja na gari zenu

nani anawapa escort na defender...wakati muhimu tuwe wazi
 
tra huko kumeoza, magufuli kaanza kushugurikia mahala penyewe kabisa, yaani sijui JK alikuwa anafanya nn?
 
Tuliajiri mchwa wa kutafuna badala ya nyuki wa kujenga asali, na baba riz nae akaungana na mchwa
 
Ninachoona sasa ni polis na TRA kufanya maigizo mbele ya Magufuli.... Uzuri Magufuli nae ni msanii zaidi yao!
 
Sasa picha ndo inaanza, TRA, POLICE na PCCB ni waigizaji kwa Mapdlock. Mchongo wote wanaujua hakuna jipya hapo na Baba riz analifahamu.
 
kila kitu kina mwanzo na mwisho ....... ukiona neema inazidi weka akiba
 
Sanaa ndani ya jumba la sanaa....!!?
Uzuri wa Ma-padlock naye ni msanii
 
Nawaambia nimecheka nilipokuwa.naona wanahahaa.na wengine watakuwa wanauliza ama kusema msitutaje kama tunakujaga hapo..sio laleo wala jana..na wote hao wanaijua hiyosehemu leo na magufuli imegeuka kwa wakwe loh
 
Kwahiyo polisssss na tra wanapajua pale ila wanajifanya wageni...inamana wanaigiza sanaa za majukwaani
 
Slim5 nipomkuu zauzima nimewamiss..
 
Sipendi kuwa msemaji kama ni kweli hii sehemu aijulikani basi tra na police wote walaumiwe sana tu..

Nimekaa kwa muda na ile ilikuwa njia yangu ukweli wana mwaka na wanaingiza zile container na mshtuko wangu nimewahi kufwatana usiku wa manane zaidi ya mara tisa container mbele defender nyuma na sio moja container

si hivyo tu nimewahi si mm wa mtaani pale wamekuwa wakiona defender za tra zikipaki ama karibu na pale ama ukiingia kwa ndani wakuna ka garage zimepaki hapo na.watu wanaingia.ndani

leo nimeshtuka kuona ati sehemu hii aijulikani na.tra..kweli??mh raisi basi kuna umuhimusana wa kurekodi upya idadi ya sehemu za kuhifadhia container...sana tu kuacha kushangaa maajabu ya leo

hiyo sehemu imeingiza container nyingi tu usiku wa manane...sasa kidogo tra mtusaidie kwa hili pia nani alikuwa anakuja na gari zenu

nani anawapa escort na defender...wakati muhimu tuwe wazi

Huu ndiyo mwandiko wa Pdidy ninae mfahamu hahahaaa
 
Last edited by a moderator:
Kwenye hizo kontena kuna kodi imepotea. Mzigo ni sahihi lakini taarifa ya mtandao wa tra inaonyesha makontena hayo yalitoka pmm icd 24.9.2015 lakini yakaendelea kukaa humo mpaka 1.12.2015. Hapo wamekwepa customs warehouse rent kubwa tu. Na huyo ofisa aliyekamilisha taratibu za gate out confirmation wakati makontena bado yako icd anatakiwa kuwajibika
 
Mbushu amekuja magufuli tutaandika kwa adabu..
 
Back
Top Bottom