Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Acheni kamama kaburudike anavimba sana bungeni. Jameni ndio muda wake
 
kumtoa sugu bila kumuua haitawezekana , andaeni vikosi na vifaru , kwenye sanduku haitatokea .
Mkuu jamaa wanambinu nyingi sana, siumeona kinachoendela chini chini, figisu nyingi mno, 2020 nahisi mbeya na arusha damu itamwagika.
 
Maandalizi ya 2020 hayo think big,anatafuta kukubalika kwa wananchi wake, wanasiasa hawa huruma but just geresha tu, politicians always hufikilia Next election and not otherwise.
 
Dr Tulia anakubalika Mbeya vibaya sana.

Sugu anza kutafuta kazi ya kufanya
Anahangaika nini sasa wakati wana uwezo wa kugeuza matokeo hata kwa kuiba kura??? Ni sawa na madiwani wanaopiga kampeini wakati washaachiwa wachuke tu
 
Hata kama tume itampitisha ubunge wa Mbeya lakini Sugu ni mmbunge wa mioyoni mwa watu
Ni wakati sasa wa kuachana na hii dhan ya viongozi wa "mioyo".
Rais wa mioyo, mbunge wa mioyo.
Inawadhoofisha watu katika kupigania haki yao.
Kama ni kiongozi awe wa wananchi sio ya mioyo.
Mambo ya mioyo waachie viingozi wa dini.
 
Katika kusikiliza taarifa za vyombo vya habari, nimeshangaa kusikia waziri Mwakyembe pamoja na Naibu Spika Tulia wakiendelea na tamasha la ngoma za kienyeji linaloitwa tulia bila kujali kwamba taifa liko ktk kipindi cha maombolezo! Kisingizio eti waliimba nyimbo za maombolezo lakini ktk maelezo niliyoyasikia, Tulia mwenyewe anasema washiriki wameburudisha!

Kama sikuelewa taarifa hiyo, naomba samahani, lakini kama niko sahihi, hawa ni watu wanaostahili kulaaniwa kwa kila aina ya maneno na kupewa sifa zinazoonyesha hawafai. Mambo ya wanasiasa, lazima yawe ni symbolic. Waziri mkuu amekatisha ziara na kuelekea kwa walioathirika. Waziri wake hakuona sababu hiyo. Naibu spika hakuona sababu ya kuachana na ratiba yake.

Hawa ni viongozi wasiostahili kuonekana tena majukwaani wakitueleza wana niya njema na wananchi. Mwakyembe anaitwa ni PhD, Tulia ni PhD, madaktari wa falsafa, siyo chini ya miaka mitatu ya kusoma hiyo falsafa. Imekuwaje maamuzi yao yawe chini kiasi hiki?

Tuna haki ya kudai viongozi bora kuliko hawa. Kuna wakati tunahitaji moral support ambayo hatutaipata kwa watu kama hawa.
 
MLETA mada usijifanye unakuza sana misiba aliyekufa kafa hata msiba ukiweko mahali duka la mangi au la mpemba hufunguliwa kama kawaida msiba hata uwe nyumba ya pili.Kwenye barabara nyingi ukipita barabara hiyo hiyo mnapishana na magari wengine wako msafara wa harusi wanapiga matarumbeta wengine wamebeba maiti wanaomboleza hadi basi.Maisha huwa hayasimami sababu kuna watu wamekufa hata kama ni halaiki.Mbona huulizi kwa nini mabaa ya wachaga na ya wanachadema ambao wengi ndio wamiliki wa mabaa mengi na grocery kwa nini yasifungwe nchi nzima kuomboleza huo msiba? Kilimanjaro hapa watu wanatandika mipombe kama kawaida na mziki mkubwa kama kawaida.Mabaa kama kawaida.Mnafiki mkubwa wewe
 
Back
Top Bottom