Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Lea maandalizi mkubwa yaliyofanyika isingewezekana kuahirisha. Mbona hamuwaulizi TFF ligi inaendelea kama kawaida katikati ya maombolezo.
Naona kama umekwishaelimishwa. Hawa tunaowazungumzia ni viongozi wa kitaifa. Wana dhamana ktk serikali. Kuna watu wanaendelea na sherehe za arusi, wengine wanakunywa pombe, wengine wanaendelea na sherehe za ngoma. Lakini usilinganishe mtu waziri Mwakyembe, mtu ni naibu spika Tulia na watu wa aina hiyo. Waziri analisemea Taifa, TFF wanalisema taifa lipi? Ligi siyo mradi wa serikali. wanajiendesha kwa sheria zao walizokubalina sawa na chama cha kuweka na kukopa.

Kibaya zaidi wamesoma sheria na wanajitahidi kuonyesha kwamba ni watu wa busara. Huwezi kuongoza bunge na wizara kwa busara ndogo. Hapa siyo ushabiki na upendo kwa mtu fulani ni suala la kueleza uwezo wa akili ya mtu wa maana na asiye wa maana. Waungwana wote, hata msiba wa kibaka wanaigiza kuumia ili wasivishwe lawama.

Hawa ndugu kwa pamoja wanatakiwa watueleze sababu ya kutumia vyeo vyao vya kitaifa vibaya kwa kuendesha sherehe, wakati Taifa liko ktk maombolezo
 
Umenikumbusha za Mwakyembe akitafuta huruma ya wananchi baada ya kudai kutegwa sumu. Alizunguka hadi makanisani akisindikizwa na Sitta. Leo hii hayuko na waathilika wa majanga mengine.

Hawa wawili nitawaona wana maana kama wataomba radhi. Hawa ni public figures. Bila kujitambua, tofauti yao na mkiti wa harusi itakuwa wapi?
Kumbukumbu yako inanipa picha kwamba kuna watu wanataka sana matatizo yao yawe ya wengine lakini, ya wengine siyo yao! Mwakyembe hata alipopata ajali Iringa alizoza saaana! Alitaka taifa zima lielewe alivyo na matatizo. Leo hii yeye haelewi matatizo ya wengine!!!
 
Umetumwa na Sugu?, Kama hajakutuma basi mleta uzi ni Wewe Sugu mwenyewe
Kuna hadithi ya kutunga ktk hayo? Au U-naibu spika au uwaziri wa sanaa unaleta kinga na ujinga vichwani? Kama ni viongozi wa ujinga basi tuache. Siyo mtu anawinda uongozi kwa kufanya matendo ya kipuuzi kabisa! Unacheza ngoma na hotuba za pongezo wakati unafahamu kuna tatizo la kitaifa.

Wote hao watu wako ni vichwa vibovu tu!
 
KUna hadithi ya kutunga ktk hayo? Au U-naibu spika au uwaziri wa sanaa unaleta kinga na ujinga vichwani? Kama ni viongozi wa ujinga basi tuache. Siyo mtu anawinda uongozi kwa kufanya matendo ya kipuuzi kabisa! Unacheza ngoma na hotuba za pongezo wakati unafahamu kuna tatizo la kitaifa.

Wote hao watu wako ni vichwa vibovu tu!
Tulia ana tofauti gani na mwenyekiti wenu alie zindua leo sera za chadema kwa upya ,akifahamu mbunge wa chama chake kafiwa na wapiga kura tena hajafika eneo la tukio,hata wiki haijapita,endelea kuwekeza kwa wanasiasa,utafanikiwa
 
Tulia ana tofauti gani na mwenyekiti wenu alie zindua leo sera za chadema kwa upya ,akifahamu mbunge wa chama chake kafiwa na wapiga kura tena hajafika eneo la tukio,hata wiki haijapita,endelea kuwekeza kwa wanasiasa,utafanikiwa
Unaonaje tukisema wote vichwa vibovu? Inatoa unafuu wowote au bado?
 
Huyu mbunge aliyewafuata watu hawa kwa kushukuru ushirikiano, anafahamu kwamba waliendelea kunengua hadi siku ya maombolezo?
 
Back
Top Bottom