Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Yaani tamasha la Tulia limeendelea bila kujali maombolezo!!

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Posts
2,317
Reaction score
3,120
Katika kusikiliza taarifa za vyombo vya habari, nimeshangaa kusikia waziri Mwakyembe pamoja na Naibu Spika Tulia wakiendelea na tamasha la ngoma za kienyeji linaloitwa tulia bila kujali kwamba taifa liko ktk kipindi cha maombolezo! Kisingizio eti waliimba nyimbo za maombolezo lakini ktk maelezo niliyoyasikia, Tulia mwenyewe anasema washiriki wameburudisha!

Kama sikuelewa taarifa hiyo, naomba samahani, lakini kama niko sahihi, hawa ni watu wanaostahili kulaaniwa kwa kila aina ya maneno na kupewa sifa zinazoonyesha hawafai. Mambo ya wanasiasa, lazima yawe ni symbolic. Waziri mkuu amekatisha ziara na kuelekea kwa walioathirika. Waziri wake hakuona sababu hiyo. Naibu spika hakuona sababu ya kuachana na ratiba yake.
 
Hiyo sasa ndio CCM halisi!
Dah! Hata kuigiza maombolezo hawawezi! Bahati mbaya sijawahi kumsikia waziri Mwakyembe akikubali kosa lolote lile zaidi ya kuwatishia wanaomkosoa. Hili nalo anasababu ya kushiriki tamasha, hata baada ya kutangaziwa siku za maombolezo? Eti akashiriki nyimbo za maombolezo! Kweli?
 
Katika kusikiliza taarifa za vyombo vya habari, nimeshangaa kusikia waziri Mwakyembe pamoja na Naibu Spika Tulia wakiendelea na tamasha la ngoma za kienyeji linaloitwa tulia bila kujali kwamba taifa liko ktk kipindi cha maombolezo! Kisingizio eti waliimba nyimbo za maombolezo lakini ktk maelezo niliyoyasikia, Tulia mwenyewe anasema washiriki wameburudisha!

Kama sikuelewa taarifa hiyo, naomba samahani, lakini kama niko sahihi, hawa ni watu wanaostahili kulaaniwa kwa kila aina ya maneno na kupewa sifa zinazoonyesha hawafai. Mambo ya wanasiasa, lazima yawe ni symbolic. Waziri mkuu amekatisha ziara na kuelekea kwa walioathirika. Waziri wake hakuona sababu hiyo. Naibu spika hakuona sababu ya kuachana na ratiba yake.
Hakuna binadamu mwenye roho mbaya nchi hii kama mwanaccm
 
Dr Tulia anakubalika Mbeya vibaya sana.

Sugu anza kutafuta kazi ya kufanya
Sawa lakini akili yenyewe ni hiyo? Kama rais alivyosema, huu siyo mtaji wa kisiasa lakini mtindo huu wa kutojali mambo makubwa ya kitaifa, ana tatizo.
 
Na kibaya zaidi ilo tamasha ni kwa ajili tu ya Ubunge, yani madaraka matamu kuliko uhai wa watu, na sitoshangaa kuona hakuna mtu anajiudhuru kwa hivi vifo, wakati kama serikali ingesimamia vyema kupakia watu na mizigo kulingana na uwezo wa kivuko, leo tusingekua tumepoteza ndugu zetu kwa kiwango hiki. Ila hawajali sana sana watakwambia ulitaka sisi ndio tuwazuie kupanda?
 
Leo nlikua na harusi ya cousin yangu huku baada kutoka tamko la serikali hakuna kufanya sherhe ya aina yoyote harusi imeisha hakuna holini wala wapi hasara kibao bi harusi ndo kishaolewa.
 
Leo nlikua na harusi ya cousin yangu huku baada kutoka tamko la serikali hakuna kufanya sherhe ya aina yoyote harusi imeisha hakuna holini wala wapi hasara kibao bi harusi ndo kishaolewa.
Wapi huko,huku Dar watu wanasherehekea tu,mpaka mida hii watu wapo mitaani wanaendelea na shangwe zao
 
Back
Top Bottom